8 về game Sự thật về Phí Trung Gian 3%. 1 tháng TG kiếm dc ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DKRASIMI, 7/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dc max 5tr còn đâu nộp vào quỹ nối vòng tay to

2. ch7 top vietêế baià the chuưứ co j ma bao ghen an tuc o,chac ban chi biet ngủa tay xin tien nen ban k biet xot dau

3. cái này thì đúng này,trong số đó sẽ được trích để cho vào quỹ NVTL của TTH phát động nữa chứ không phải tất cả la người TG được hưởng

4. Tg dc bn 5tr thôi.còn đâu lhải xung quỹ.nhưng xzen của chủ top ở bài này k phải xung quỹ

5. mình cũng thấy phí trung gian cao quá.o biết mọi ng thế nào????

6. Phí TG thấp nhất các sever mà vẫn than. Bây giờ tăng lên 5 hay 7% thì chắc sẽ ko than nữa nhỉ.

7. mình mới chơi mỗi mu hà nội nên o biết các mu khác tn.nhưng so với ngày trc ts trung gian thì bây jiờ cao thật

8. trung gian nó còn phải đóng thuế cho fan nữa chứ, làm sao mà ăn hết dc, ns chung là người ta bỏ công ra làm việc nên có ăn là điều đương nhiên rùi, ngồi đó không làm gì rùi gato meep19

9. TM BV còn 5% chưa biết kêu ai đây này. 1 set 10m trung gian kiếm 500k mệt. mua đồ a e cứ phải mặc cả ai chịu phí trun gian :))

10. Các ty cứ nói thế thôi. Nhưng tôi thấy phí 1% hợp lý hơn

11. đắt sắt ra miếng an toàn hơn

12. Bạn ơi các sv khác toàn đồ cùi có ai chơi mấy đâu như Thần Long đông thì cũng chỉ được vài tháng nữa là vắng tanh :D mà sv HN có những acc lên đến vài chục triệu đấy mấy bên kia chỉ vài triệu là khủng lắm rồi :D

13. Trước đây vâbx 1% mà sao lại tăng x3 nhie?

14. kể mà x3 exp với x3 dame nhỉ :))

15. có những lúc nọ lúc kia chứ,có lúc tth còn tg free thì chả thấy ai kêu,bây giờ 3% là phải rồi

16. Nói chung là phí hơi cao tầm 2% cho ae dễ thở tý

17. CHỐT. nếu mua bạc. mua của TS cho đỡ loàng ngoàng :))

18. Mua của em cũng đỡ loằng ngoằng mà :P

19. tóm lại là vẫn chịu được :)) .

20. Có phải ai cũng làm được đâu, nên họ kiếm tí cũng không e ngại lắm. ::">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi