Góp ý Sự thật về Mu...:)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jenny_detective, 7/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SS8 sẽ có sự thay đổi mà ko biết là nhỏ hay lớn!

jenny_detective thích bài này.
  2. Hồi đấy đông nhộn nhịp,p 1 chợ trời khi nào cũng đông đúc chật cứng,ngày cũng như đêm nhiêu khi nữa đêm còn Full phòng. Hồi đấy chỉ có 12 phòng thì phải,trong tình trạng full hoặc gần full,sv thì khi nào cũng làg vì nhiều người chơi.

3. h thì sao..những bãi ấy h K NGƯỜI..trc đây SS3 thôi cũng khá đông quần chúng..h thì cứ 1 mình 1 bãi.chẳng việc j phải tranh.đi BC DV thì căn từng s 1 k thì Full hết.h còn 1' thôi vào vẫn kịp..haiz...nhớ cái thời..

4. mình đầu tư vào 13 14 m mà vẫn thấy quá gà đây này cậu. gặp mấy con rõ ràngf là ít poi hơn mà vẫn phải chạy cong đít. cũng muốn nó bình đẳng hơn tý

5. 1.0 đồ Full nhiều..sv Trade nhộn nhịp ngày đêm.h đồ quá giá trị.k ai dám trade nữa..sv trade toàn thấy bán ngọc.tình hình kinh tế thay đổi quá trời :))

6. đồ có GC hok trade đc =))

7. Điểm yếu nên là trade íu có ai.toàn New Member trade đồ cùi vs nhau.trc 1.0 đồng tền chung đc tính = kr.
    Nói về trade 1.0 cảm giác ùa về..ngày oln 12h đi buôn =))

8. Người mua bán ra tận full bãi cỏ ngoài loren luôn nhỉ!

Quên Lãngjenny_detective đã thích.
  9. đắng lòng ! mà 1 người đã tử nạn và lên báo

10. nếu nói về đồ MUHN hồi xưa tôi cầm DK GA_LA_HI chắc KR phải nói giàu nhất mUHn hồi xưa, 7k chao+7 tỷ zen+ hơn 6k bạc+15 cái acc để KR và đồ...
    nhưng về sau một số bi hack mất,một số quên mất khẩu acc,chán quá nên bán hết @@ nghĩ 1 thời gian lại chơi @@

11. ngày xưa đồ MU nó rẻ và nhiều ko có đồ linh tinh đa dạng tính năng như bay giờ.
    nói tóm lại la MU bây giờ chỉ những người có tiền mới chơi thoả mãn dc thôi.

12. Ý kiến nhiều quá Fan cũng khó tiếp nhận hết lắm, chia sẻ cho anh em hiểu thông cảm cho nhau thôi. :D

13. mu vẫn mãi là trò giả tri.tre già măng mọc.@@.

BoyZone9x thích bài này.
  14. Đồ full 1.0 ngày xưa giờ đi đâu hết rồi anh em nhỉ. :((

15. cái từ thông cam nghe xa vời quá cậu ak,đó chỉ là cách nói xã dao của người qua đường thôi.
    bạn phải hiểu FAN là người có trinh độ thế nào thì Mu mới tồn tại đến BG,để mà sự tồn tại đấy kéo dài thì tất nhiên fan chỉ nghĩ đến lợi nhuận.. cái nào nhiều lợi nhuận chắc hẳn fan sẽ làm. mu bg chỉ dành cho những nhân vật Khá giả về kinh tế,đại gia,các kiểu, còn nhà nghèo thì xác định chơi mấy con củi củi rồi bị bem,bị chửi,sĩ nhục các kiểu con đà điểu
    cậu nói đúng ý tớ thế @@
    bạn hãy cố gắng ôm cái suy nghĩ này về mình đi nhé@

16. CHuẩn men..xưa 1.0 thì ADM nghèo chứu h ss3 ss6 thì giàu sú..hí hí...chém thế thô nhưgn thật..đừng thẻ e nhé :)

17. Đồ full 1.0 trước 4- 400k VND/ bộ
    Thời điểm hiện tại bộ Full 400k-4tr VND/ bộ... tiền nhanh mất giá nhỉ anh em. ;;)

18. Chưa nc đến đồ Sk ;))

19. ss8 sẽ có những thay đổi mới nhưng mong sao đc PK thoai mái cho sảng khoái :))

Em Cua Nang thích bài này.
  20. ^^! bỏ rồi mà

21. SS8 muốn PK phần quan trọng nhất phải có sách thuộc tính nếu, 1 chủng tộc có sách đi kèm sẽ bị dính dame 150%, thực sự có nhiều map PK như ica hoặc map có quái khủng! ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi