Góp ý Sự thật về Mu...:)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jenny_detective, 7/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. phát triển 11 năm rồi. MU gamethuvn.net là só 1

2. máy e vứt ở nhà @@ bác nt qua số 0129.9955.219 đi nhé, mai a e mình đi cafe? ko qua quán nét chơi game gặp nhau @@

3. MU giờ mình còn gà quá . nên phải tìm hiểu nhiều

4. cậu nói thế này cũng đúng, giá đồ quá cao so với thu nhập bình quân của người VN, mà trong khi game cũng rất nhiều học sinh sinh viên đang ăn bám vào gia đình và bố mẹ.

jenny_detective thích bài này.
  5. mình nhìn nhận theo đúng thực tế mà cậu. đối với mình giá đồ đấy thì bt,nhưng so sánh một gốc độ và thu nhập ở vn thì quá ít để mua những món đồ game muhn:)
    VD: mức thu nhập bt =3m 1 tháng. người chơi đang chơi 1 acc DL muốn mua ít đồ để train,và pk khoẻ hơn, bắt buộc họ phải mua. nếu mua đồ bt như bộ tri tôn rẻ nhất cũng 2m =? bn ngày họ đi làm,nếu như mua đủ 1 cây họ phải có tầm ít nhât 5-6m =2 tháng lương bỏ ra để mua chua tính tiền xăng đi làm,ăn sáng,đủ kiểu:)

6. nếu 5-6m ở sever này thì mình nghĩ chỉ hơn mấy người mới chơi thôi, thậm chí không = cái đứa acc cùi hơn hẳn nhưng đồ thì vuọt trội hơn, và còn nhiều vấn đề khác. lương bình quân 3m/1 tháng thì ăn tiêu tiết kiêm cũng phải mất 2m rồi, còn 1m thì tính ra phải 2 tháng mới mua đc 1 bộ đồ, mà đầy đủ cho 1 nhân vật thì phải 4-5 lạoi đồ mới đủ.

7. cuộc sống và mức thu nhập của người dân vn mình quá ít bạn ak. mình chỉ mong sao lên ss8 sẽ có cải thiện cho mu,fix giá đồ xuống,để a e ai cũng có đồ để mặc,hãnh diện với acc đang chơi@@

8. năm 2007=2008 chỉ cần 50k là đủ vip rồi, các thành viên chơi với nhau đều bình đẳng về mọi mặt, giờ thì khác càng nhiều tiền thì càng khủng phải bỏ ra 1 món tiền cực lớn mới 1 acc tàm tàm với hàng top1, còn bình dân cũng 5-6m.

9. thì từ đâu e cũng nói vậy mà mu là trò đâu tiên ra đời ở vn sớm nhất lúc bấy giờ.

10. cái này thì cũng chịu

11. vì thế nên người chơi phải bỏ mu,vì họ ko đủ điều kiện để tiếp tục chơi game như hiện tại

TrungTu thích bài này.
  12. Đang bán cmn acc rồi.lẻn ss10 chơi lại

13. minh thấy vẫn đông như thường mà. có người ra đi nhưng cũng có người mới. Nhưng thiết nghĩ BQT nên mở lại toà án cho anh em bớt hoang mang.

14. đợi ss8 sẽ có nhiều thay đổi

15. Đó là cách nhìn thoáng qua của cậu thôi,tôi chơi game tôi hay quan sát lắm,thấy giảm đi nhièu chắc phải 2/3 số người online giảm.
    Thì cũng chỉ mong thế,800 skill chắc tha hồ mà cày kéo@@
    Thế thì theo minh bạn nên nghĩ luôn đi:)) vì lên ss10 chắc k còn ai chơi muhn nữa đâu,lúc đây đồ rẻ lắm chắc xin nó cũng cho@@

16. không biết các thánh có hiểu ĐẮNG là gì nhỉ mà thấy đắng hoài =))

17. đắng . là biểu hiện có sự chán chường . chán nản bạn nhé. lên google mà seach

18. Ngày xưa cách đây mấy chục năm Bách hóa tổng hợp đông lắm hầu như hàng hóa đều ở đây mà ra. Giờ thì ở đâu cũng mua được hàng.

BoyZone9x thích bài này.
  19. h đi mãi chẳng thấy ng..nhứ cái thời đóng của Atlan - Takan..ng đông nhúc nhúc mà đến chục sv chứ k vài sv như bh :)

20. Theo tôi bạn cứ chơi đi, việc đấy Fan có phải không muốn đâu
    Chỉ là chưa có hướng giải quyết. :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi