Góp ý Sự thật về Mu...:)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi jenny_detective, 7/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc mọi người cũng biết muhn ra đời bn năm rồi đấy,muhn nó còn là trò chơi online sớm nhất lúc đấy,ngày xưa được nhiều người chơi và háo hứng, nhưng bây giờ?
    dần dần do sự thiếu thay đổi và thiếu cuốn hút, và do một số người đứng đầu game làm ăn chếch mảng,thiếu quan tâm đến thanh viên gamethu đa khiến nhiều người chơi búc xúc vì ko đc giải quyết,lừa đảo,PK,đồ thì đắt phải hiểu,nên lối chơi dành cho những người thu nhập ở mức trung bình ko thể mua nỗi bộ đồ,Chưa nói đến học sinh,S.V các kiểu,chẳng khác gì mu hn giờ chỉ dành cho những người có tiền mua những bộ cánh lung linh,bộ đồ lỗng lẫy nhưng đến khi nó ko còn làm việc nữa thì?(....)
    Theo tôi cũng là một trong những thanh viên lâu nhất,trung thành bỏ rồi lại chơi và cứ thế đến hôm nay,sau 6 tháng quay lại thì số người online theo tôi nhìn nhận đc giảm rất nhiều? Trước đó số người online rất nhiều,và xuyên đêm cũng vậy,còn hiện tại thì quá ít tính trên đầu những ngón tay Theo tôi nghi người đứng đâu game nên cần làm điều gì đó thay đổi,và có sức cuốn hút hơn để người chơi yên tâm,và giảm street cảm thấy mu hn ra đời thật ý nghĩa...@@

2. các menber đang chờ sự đổi thay ss8 mà cậu. nếu cuấn hút sẽ đông trở lại thôi.

jenny_detective thích bài này.
  3. Tớ cũng mong sao là thế@@

Em Cua Nang thích bài này.
  4. Tất cả phải chờ Open Beta ss8 mới biết được. Tất cả hiện giờ vẫn chỉ là "tham khảo" ý kiến mọi người về ss8 của admin thôi. Đừng vội.

5. đợi ss8 tha hồ mà iảm stresst...800 skill cơ mà :D

6. mong sao như thầy giáo nói là đúng =))

cái đó còn tuỳ vào lần rs nữa cơ Pro ak@@

Last edited by a moderator: 7/8/14
  7. cậu k cần fair lo, muhn tồn tai dc 11 năm rồi đấy

8. ss8 chờ nhé tình yêu ^^
    đắng lòng game thủ

9. Lên SS8 sẽ có nhiều thay đổi sẽ cuốn hút anh em.

10. chuân r. khi đó DK cũng train đc nhé . ^^ đắng lòng các char khác chả thấy thay đổi gì . DK DL QB sẽ bá đạo

11. đắng lòng các game thủ

12. trc khi chưa có cái max skill này thì sv nào bc dv cũng tranh nhau, giờ thì cái cảnh đấy chỉ có trong SV4
    nhưng đừng lo bạn ạ, ss8 sắp đến rồi, chuẩn bị tinh thần mà cày hộc mặt đi nhé :">

13. a fan đã nói ngày chính thức lên ss8 đâu híc ... có ngày lên hãy hay

14. đam mê MU cháy bỏng . dù thế nào đi nữa

15. Thầy đã phán là chỉ có.......................duyệt :>

16. đam mê thì cũng có time thôi ... đời mà c sẽ nhận ra Mu k phải là tất cả =))

17. MU hiện tại là tất cả. vk . ngày gặp 3 tiếng. MU online 10 tiếng

18. chị giáo éo dậy học mà suốt ngày tung tăng nhỉ

19. bạn chưa hộc được cách chữa đắng lòng à :)) . chờ đợi ss8 thôi ........

20. MU nói chung ( vì ngày bắt đầu có MU rất nhiều MU lậu ) là game online nhập vai đầu tiên về VN nhé e :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi