Thông báo Sự kiện Tết Đinh Dậu 2017

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây là cuộc đấu giá bình đẳng và tại top đấu giá riêng em góp ý 1 chút ạ . bác nên quy định đấu giá với thông tin chuẩn tránh trường hợp ghi thông tin ảo để ảnh hưởng đến anh em khác ạ. Nếu TT ảo sẽ bị xoá anh ạ

saivado1 thích bài này.
  2. saivado1

saivado1 SuperMan

Các thông tin ảo (chân gỗ) sẽ phải chịu trách nhiệm về hành vi đó, trong quy định cũng đã chi tiết thông báo rồi mà.

3. hỏi ngoài lề , năm nay không thanh lý acc nữa à ae ;))

4. Thanh lý 16 acc đc đấu giá đó. Chờ mua lại đi cậu :))

5. cái vụ đấu giá này của Team Con Nhà Giàu , mình qan tâm làm gì :)) hóng fan thanh lý acc như năm ngoái mà ko thấy gì :(

baolong2810 thích bài này.
  6. Mình góp ý như sau SMod xem có thể điều chỉnh đc ko nhé: Yếu tố DUY NHẤT có vẻ không đc phù hợp lắm trong trường hợp này vì sẽ thiệt thòi cho những ae đấu trước. Thời gian tham dự là khá dài nên nếu đc thì chỉ cần trả giá cao nhất trước khi hết đấu giá là ok, và mỗi lần trả giá tối thiểu là 500 hay 1000 điểm. Như vậy ae trả giá trc hoặc chót trả thấp có thể đấu tiếp trong khả năng của mình.

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nhiều bạn còn ém hàng, thả thính thăm dò dẫn đến nhiều đấu giá ko thực cho lắm, vậy nên kiến nghị mỗi cặp nhân vật chỉ tham gia đấu giá 1 lần duy nhất mới chuẩn, chứ ko thì thấy người khác trả cao lại trả giá tiếp cao hơn bằng cặp nv cũ thì ko ổn, khôn thế bao giờ mới chết.
    Mấy acc đấu này gọi là tốt thí thăm dò chim mồi thôi :)). Chứ cứ đến 23h50 6/2 sẽ rõ cả.

saivado1 thích bài này.
  8. bác này k đọc quy định đấu giá à.mình thì toàn 20k dư k bon chen đc các đại gia đành ngồi xem thôi

9. saivado1

saivado1 SuperMan

@thanhmn: Bạn đọc chưa kỹ rồi, sao yếu tố duy nhất mà lại thiệt thòi cho người đấu giá trước được. Cũng do bạn đọc chưa kỹ nên mới hiểu trả giá tối thiểu 500 hay 1000 điểm. Bởi: đã tham gia đấu giá là tổng 2 nhân vật có bao nhiêu điểm đấu giá quy từ tổng point dư của cả 2 nhân vật PHẢI ĐEM ĐẤU GIÁ HẾT.
    Thắng cuộc sẽ bị trừ TOÀN BỘ POINT DƯ.

@tindt: Bạn @theclub7989 chia sẻ đúng đó, trong quy định đã quy định vấn đề này. Mặt khác các bài viết trên các thành viên đã đề cập tới và đã được giải thích.

Các bạn cũng chú ý topic thảo luận về Event này tại topic này, topic đăng ký chỉ để theo dõi đăng ký không gây loãng khó theo dõi. Tôi đã chuyển comment của 2 bạn về topic này. Vui lòng chú ý!

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bình sinh mình là người khá cẩn trọn nên Mình đọc rất kỹ là khác nên mới có ý kiến như vậy. Thôi pending ở đây tránh loãng top ảnh hưởng anh em đấu giá.

Nhật Thăngsaivado1 đã thích.
  11. Mod cho e hoi sms bên telegran có dc chấp nhận ko vậy. @saivado1

12. mình có vấn đề nhờ mod giải thích giúp
    ví dụ acc A của mình đăng kí SDT A1
    acc B đăng kí sdt B1
    vậy khi nhắn tin phải nhắn như nào ?

XONG CON ONG RỒI. PHẢI ĐỔI SỐ MỚI ĐƯỢC NÈ

Last edited by a moderator: 2/2/17
  13. @saivado1 khi các nhân vât đấu giá sao kiểm soát dc acc nào vay bạc rồi nhưng vẫn đấu giá?

Nhật Thăng thích bài này.
  14. saivado1

saivado1 SuperMan

@timlainiemvui: Là chủ acc (chủ sở hữu số điện thoại) phải là người biết mình (hoặc người mình cho thông tin account) vay bạc tín chấp account hay không?
    Và tất nhiên BQT biết account nào đang vay bạc nhưng vẫn tham gia đấu giá.

15. ý em là với người có vay tín chấp nhưng cố tình đấu giá có bị sao ko?vì họ làm vậy sẽ ảnh hưởng tới người khác

16. @saivado1 Em góp ý 1 tí thôi ạ. Những người tham gia đấu giá anh phải Xác nhận là đã NT và đã tham gia thành công. để tránh tình trạng có những bài đấu giá ảo.

Nhật Thăng, Em Về ĐiYeuVoNgo đã thích.
  17. Nhìn thấy e đấu QTSS chưa?.
    Sợ chưa? :))

18. saivado1

saivado1 SuperMan

@timlainiemvui: Đã có quy định về vấn đề này tại phần chú ý rồi. Các bạn nên đọc thật kỹ các chú ý trước đã.

abinhNhật Thăng đã thích.
  19. cũng tránh tình trạng sms từ nc ngoài về lại bảo ko nhận được tin nhắn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi