Thông báo Sự kiện Tết Đinh Dậu 2017

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

À thì a cũng hiểu hiểu tí về cái này =)), cơ mà cũng thấy có cái hay vụ đấu giá này, phút 89 lại cười rụng cả răng.

shanghaimeomeo đã thích.
  2. saivado1

saivado1 SuperMan

@timlainiemvui: Nếu chuẩn bị vũ khí socket (phôi) thì rất tốt, phần nào giải quyết được đồ socket tồn trên server, nhưng:
    1. Vũ khí siêu socket không phải siêu socket excellent.
    2. Khi đấu giá sẽ có không phải 1 vài người tham gia, liệu trong số đó họ có đủ phôi để tham gia hay không? Hơn nữa không phải của 1 chủng tộc mà tới 7 chủng tộc, liệu có đủ phôi?. Không chuẩn bị được phôi sẽ không được tham gia điều đó có quá?
    3. Về giá trị bao nhiêu tiền nhiều hay ít cho 1 chiếc vũ khí siêu socket hoàn toàn do các bạn tạo ra >> phụ thuộc hết vào các bạn >> nên nó gọi là xứng đáng với acc hay không nó cũng ở các bạn cả.

3. Thôi a ơi vk ssk ngon thì quá ngon nhưng đắt nó xắt ra miếng.huyền quang 5 lửa e chả thấy hot gì cả.cái gậy cùi ấy lúc rao bán chán có ai mua đâu.nghĩ mà cũng buồn cho cái hót của a :))

Nhật ThăngZzsuolzZ88xx đã thích.
  4. ý em là mong @fantasymc xem sét cho người thắng có thể tự kiếm phôi ( vũ khí chưa khảm ) nếu cho phép ex socket thì nó khác biệt càng tuyệt

Nhật Thăng thích bài này.
  5. saivado1

saivado1 SuperMan

@timlainiemvui: 7 vũ khí làm phôi cho 7 chủng tộc cũng không phải ai cũng sẵn có, dễ kiếm.
    Hơn nữa, vũ khí siêu socket không phải siêu socket excellent.

6. em chưa hiểu rõ về phôi lắm ợ
    nôm na có phải là 1 mon vk 5 socket hay sao ạ

7. ANH trai cho hỏi ví dụ hnay em đấu giá ví dụ xxx poi dư . Xong có người đấu giá hơn em xxx poi dư thì chưa đến ngày kết thúc event em có được quyền thay đổi số poi dư đe ko anh. Và cả thay đổi acc đấu giá ko anh ( ví dụ trong trường hợp ) bị kịch sàn poi dư . tks

Chắc bác đang găm hàng ngọc lửa k5 . Nếu vậy e là lửa K5 phải lên 10tr một bộ :)) .

Last edited by a moderator: 1/2/17
  8. saivado1

saivado1 SuperMan

@le duc: Bạn vui lòng đọc ở #322 để hiểu thêm nhé! :D
    @ZzsuolzZ88xx: Câu hỏi của bạn tương tự câu hỏi của @Vì Đó Là Em : Bạn có thể tìm câu trả lời trong đây nhé ^^

ZzsuolzZ88xxFreeTime đã thích.
  9. Đấy ghe qua cái top đấu giá . Nội dung trình bầy cụ tỉ thế . Ae có phải đỡ thắc mắc hỏi đi hỏi lại khôg nào . A thịnh bỏ cái lg ex chưa khảm vào túi hay để ở tủ ý nhé ...^^

Em Về Đisaivado1 đã thích.
  10. Đâu bạn ấy muốn phôi là vũ khí chuẩn bị sẵn chứ có phải ngọc socket khuôn 5 đâu.

11. saivado1

saivado1 SuperMan

12. Mỗi cặp nhân vật chỉ dc đấu giá 1 lần cho 1 sản phẩm hay dc nhiều lần cho 1 sản phẩm vậy a.

13. saivado1

saivado1 SuperMan

Đấu giá tính theo điểm đấu giá quy đổi từ tổng point dư => trả giá 1 phát là có tổng bao nhiêu point dư của 2 nhân vật quy đổi hết trả 1 lần luôn chứ có phải mỗi lúc trả một ít đâu.
    => 1 lần/1 sản phẩm.

14. Chắc vk ssk dl thuộc về yeuvongo rồi. Cò thịt đây chứ đâu. Ae ks nhau làm gì cho tốn kém

15. vác cái VK SKK ra đứng đầu ngõ chặn đường e véc pa đâm thủng lốp rồi làm quen cũng nên.:))

16. Đây mới là câu trả lời mà em thắc mắc :D có thể do văn diễn đạt của em hơi kém :D tks anh

Nhật Thăng thích bài này.
  17. Về vấn đề sms số dt ở nc ngoài nhiều khi bị nhà mạng giới hạn ký tự. Ko biết có thể sms bên telegram ko mong a trả lời. E cãm ơn.

18. Mod xem show hàng cho ae biết vũ kí ssk là vũ khí gì, tộc DL có Vương trượng, quyền trượng, DK có Long giáo, ngọc bình kiếm, thiên phong kiếm, MG có bá vương kiếm, mệnh kiếm, gậy giác đấu, huyền quang....
    Em đọc mãi mà không thấy tên vũ khí được chọn. Hơn nữa nếu cho tuỳ chọn vũ khí cho hợp với số point dư hiện tại thì tốt quá, vì hàng vip chỉ dành cho đại gia 60-100k dư, ae hàng 20-30 dư cũng muốn có 1 món vũ khí tăng dame thì ngon

19. Vũ khí tuỳ ng đấu giá chọn mà bạn

saivado1 thích bài này.
  20. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn có thể chọn bất kỳ 1 vũ khí socket nào của bất kỳ 1 chủng tộc nào mà bạn thích.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi