Thông báo Sự kiện Tết 2016

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình chỉ thích tăng drop zen, ngọc, tăng tỷ lệ up đồ. Mở vùng đất thánh free( ko PK dc trong 1 or vài ngày). Như vậy là vui rồi.

2. Cảm ơn a Fan
    nhưng cũng theo ý kiến của rất nhiều ae ,a nên giảm phí cộng lai bảng skill (có thể giảm zen tăng PO). Vì rất nhiều ae công sai bảng, muốn cộng lại, và nếu theo 15tr zen/ 1 skill thì rất nhiều người đã chấp nhận bán acc mua acc mói cho nhanh

cun230910 thích bài này.
  3. 5. Thanh lý 100 account bị khóa do vay bạc không có khả năng trả nợ (quá hạn 1 năm)
    cái này thanh lý như thế nào bác fan cho biết cách thức cụ thể để ae lắm rõ gom bạc gom tiền :D

cun230910 thích bài này.
  4. Anh FAN cho thông tin 100 acc đấu giá đi a. Và bắt đầu đấu từ hôm nào anh nhỉ?

5. Pagani

Pagani Hiệp Sĩ

bác cho e cái giá của cặp beoandau với beosandau nhé, để e còn móc ví của vk nào.

6. -A nên mở thêm sự kiên săn boss sv 8 với nhân vật nhiêu poin đối với nhân vật ít poin sẽ ở phòng nào đó ks nhau để lấy điểm nhận thưởng đồ hay vât phần gì đó vip trong mấy ngày tết theo cách hợp lý nhất để kích tính thần game thủ và đóng với bản chất của poin số lượng poin lơn để pk nhau cho thú vị a ơi
    -A mở sự kiện đấu giá đồ sk dó a ban hành hay nhừng 1 số đồ gì đó vân vân ạ...

7. x3 ở mọi nơi được không a FAN, thêm cái sự kiện cứ rs là đc 400lv như năm ngoái nữa :D

timlainiemvui thích bài này.
  8. Vui rồi. Vui rồi. x3 thì x3. mấy ngày nghỉ tết đi chơi ko cày đc nên cũng chẳng ham hố cái x3 này lắm

ZORO88YeuVoNgo đã thích.
  9. Thích mỗi cái thanh lý 100 ac......
    X3 skill Aren lại nổ ra một trận chiến ác liệt trong mấy ngày tết đây

10. có vẻ hấp dẫn nè ^^

11. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Ai đây nhỉ? mình cũng đang hồi hộp xem nó có trong danh sách không. kkk

Quang Trí thích bài này.
  12. lâu lâu rồi lại thấy yêu a fan ^^
    100acc đó lấy thông tin ở đâu a ^^

Tôi Không Biêt thích bài này.
  13. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

toàn ae trong nhà thôi anh ơi, vì ae trong nhà nên k muốn cho ra ngoài nên hỏi để mua lại. bác đầu tư cho e 20% để ae ta xúc cặp này về nhé.

yadhannaS thích bài này.
  14. Ko có sự kiện tặng rs nữa à a fan?

15. Tks Fan nhiều khi tạo sự kiện cho anh em vui chơi mấy ngày tên. Qua nhiều ý kiến của anh em và cá nhân xin có 1 số ý kiến giửi tới fan cùng BQT game
    1 - Mong fan cho biết tên 100 acc sẽ thanh lý trong dịp tới, cũng mong fan cho ae biêtz hình thức thanh toán để ae còn chuẩn bị
    2 - Mong Fan xem sét giảm phí cộng lại SK, giảm phí đổi tên nhân vật khi bảo lưu SK với bảo lưu Poi vợ chồng
    Thôi tạm thế đã, mời ae thảo luận thêm

16. Giảm phí rs skill và đổi tên nv của e đâu a fan :((

17. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Để xem fan cho danh sách giá khởi điểm thế nào chứ đấu giá nghe cũng căng dây đàn lắm. cặp này cũng nhiều anh em biết mà em :D

Quang Trí thích bài này.
  18. hay quá Fan ơi. acc thanh lý có rẻ như giá cắm ko fan ơi =))

19. ko dc x3 skill thì x2 thông 6 ngày :D thơm anh Fan cái nà :">:"> còn arena có x10 skill thì cũng bỏ máy đi chơi Tết thôi =)) bác nào cày arena mấy ngày đó xác định 99% tự cmn kỷ =))

20. Vụ thanh lý 100 acc mình nghĩ đây là 1 hình thức kêu gọi trả nợ của anh Fan thôi, các bạn đừng hy vọng nhiều =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi