Thông báo Sự kiện trải nghiệm point Master SS11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/5/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thím @fantasymc đã thương thì thương cho chót . Hết hạn thuê Skill . Cho cộng lại skil miễn phí đi =))

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Bác tham vc

3. Sao trả lại skill lấy tiền đặt cọc mà chưa được nhỉ ;)) đang tính lấy lại bạc chuyển qua acc sum test tiếp mà không lấy đc :D

BaBykool1 thích bài này.
  4. lần điều chỉnh này của bác FAN là quá hợp lý rồi.
    -- những ai k có ý định rs thì chuẩn bị 5k bạc và trải nghiệm free
    -- ai có ý định rs thì rs thì quá ngon cho 1 cuộc tình: ( được rất nhiều ưu đãi lợi thế là được test tổng số point mt tính cả 400 thuê )
    rs skill ( không + diiểm luôn ) rồi thuê 400 mt ===> được + điểm 1 lần ( lần 1 )
    trả 400 mt ===> cộng lại điểm mình hiện có ( lần 2 )
    vậy là được + 2 lần ===> phí rs của bạn đã giảm 1 nửa giá
    nếu muốn rs liên tục để test ===> mất 500 bạc ~ 1,5 tỷ zen quá rẻ cho cuộc tình lâu dài ( 20 ngày =)) )

Last edited: 12/5/16
  5. @fantasymc vô đây iêm muốn trả point thuê mà không được ạ anh vào xem sao

acc: ratusa

sdt: 0988xx130

nv: ratusa

cứ để thuê cắm acc ở quán là mấy ku em cầm đi pk hôm nào cũng rửa tội mất bao nhiêu zen híc

6. saivado1

saivado1 SuperMan

Anh em thắc mắc không biết phân biệt số: Skill của nhân vật với 400 Skill thuê (free) và một vài điểm liên quan.
    Tôi xin chia sẻ rõ hơn nhé!
    Đối với nhân vật đã hoàn thành nhiệm vụ 3 sẽ có bảng hệ thống Master Skill (vào game bật phím A - còn gọi là bảng A)

Trong bảng A có các thông tin trên cùng bao gồm: Cấp độ, Điểm có sẵn và EXP
    Các thông tin bên dưới là điểm (point) đã cộng vào các ô Skill và các ô Skill chưa cộng.

Trong số đó thông tin:
    - Cấp độ chính là số Skill nhân vật hiện có, gọi tắt là số Skill.
    - Điểm có sẵn chính là điểm (point) Skill có được từ tăng số Skill hoặc cũng là point dư Master Skill (đổi từ số Skill - Cụm HN chưa áp dụng).
    - EXP chính là tỷ lệ % kinh nghiệm Master Skill thu được so với số kinh nghiệm Master Skill yêu cầu của cấp độ tiếp theo.
    - Và các thông tin ô Skill bên dưới.
    Trong thời gian từ 11/5 đến 31/5 bạn có thể đăng ký thuê (đặt cọc 5k bạc) ngay từ lần đầu, tiền đặt cọc sẽ giữ lại đến hết 31/5/2016 để đảm bảo cho ai muốn cộng hoặc thuê lại 400 Skill thuê. Phí 500 bạc/lần.
    => Với 400 Skill thuê sẽ được cộng vào thông tin: Điểm có sẵn ( nói cách khác thuê 400 point Master Skill ảo) từ đó phân bổ cho các ô Skill bên dưới. Hạn thuê free đến hết 31/5/2016 và hạn thuê phí 1k bạc/ngày đến hết 05/6/2016 tính trên tiền đã đặt cọc.

Trong thời gian thuê (tối đa đến hết 31/5/2016) bạn reset lại Master Skill 400 point Master Skill ảo này sẽ mất và sẽ chỉ được cộng lại số Skill của nhân vật, phải thuê lại và trả phí 500 bạc/lần (nếu muốn).

Từ hết ngày 31/5/2016 đến hết 5/6/2016 bạn thực hiện trả 400 point Skill ảo, hệ thống sẽ trả lại tiền đặt cọc (ngay sau khi trả 400 point Skill ảo, không cần reset lại Skill) 5k bạc hoặc số bạc còn lại sau khi trừ tương ứng sau 31/5/2016.

Vậy:
    - 400 Skill thuê sẽ được hệ thống cộng vào Điểm có sẵn.
    - Đến 31/5/2016 bạn sẽ được hoàn trả đủ tiền cọc 5k bạc hoặc bạc sau khi trừ số ngày quá hạn 1k/ngày đến hết 5/6/2016
    - Sau khi trả 400 Skill thuê hệ thống sẽ cập nhật đúng số Skill của nhân vật như lúc bắt đầu thuê tại: Cấp độ, EXP + các kinh nghiệm cày thêm được sau khi thuê và các ô Skill đã cộng bên dưới giữ nguyên như trước lúc thuê.
    => Bạn yên tâm sẽ không có sự nhầm lẫn giữa Skill nhân vật và Skill thuê bởi có sự tách rời 2 mục này rồi nhé!

nguoidep, ConBuomHighElf đã thích.
  7. Chuẩn là như bác nói. Sự kiện này rất có lợi cjo bạn nào đang muốn rs skill. Sự kiện lần này bác fan đã điều chỉnh rất chuẩn.

saivado1 thích bài này.
  8. Bác Fan ơi giờ vào thuê 400 skill ở phần nào thế?

9. Sao không trả được skil bác Fan ơi =))

YeuVoNgoBaBykool1 đã thích.
  10. đã từng như bác 1 thanh niên cay đắng phát biểu :3

YeuVoNgo thích bài này.
  11. Chết đang cần bạc vs huỷ bảo hiểm đồ, bác làm ăn thế này vỡ mồm em =))

BaBykool1 thích bài này.
  12. trả lại poin làm như nào a fan nhỉ. để e thuê 400 vê test cho GL

13. acc: bebecon
    charter: zSuzeRainz

14. ủa a fan k cho e thuê à

15. Có trên wed mà đăng ký ở đây làm gì

16. ủa thế à. 4 ngày k onl có biết đâu. chỗ nào thế bạn

17. Đăng nhập acc là có ngay mà

18. giờ k thấy nữa

19. Chắc nay nó nhường thông báo cho x2 skill rồi :))

20. anh @fantasymc xem xét thanh toán bạc cho acc Kali giúp em với nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi