Thông báo Sự kiện trải nghiệm point Master SS11

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/5/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này tiến hành đc chưa anh @fantasymc để tối e thức e + nào?

DLTuanbeo thích bài này.
  2. Bác @fantasymc ơi được thêm 400 skill để test nhưng mấy skill mới còn đang bị lỗi nên không test được thì không được trọn vẹn cho lắm :)

YeuVoNgo thích bài này.
  3. @fantasymc acc labatvi char LaBatVi và HoBo đã chuẩn bị đủ bạc. Mong sớm đc trải nghiệm :)

BaBykool1 thích bài này.
  4. Gì cũng " trải vs nghiệm ". Muốn cộng lại rẻ thì cứ mạnh dạn. Trải vs nghiệm. Nghe kinh hết cả hành :))

5. ngồi đợi mỏi mòn mà vẫn chưa thấy skill đâu cả a Fan sự kiện đã diễn ra chưa ạ.acc: myhand char: AngelLoves.

6. @fantasymc zBaoDenHN đăng ký 1 sot mong bác cho em trải nghiệm

7. acc _ FUNNYGUY
    NV _ KuBin
    đăng ký 1 solt

8. Ít người đăng ký vì phải đặt cọc bạc. Cứ như lần trước lại ngon ấy

9. Bạc đã tiêu hết, giờ muốn trải nghiệm cũng k được nữa:D

BaBykool1 thích bài này.
  10. acc: 0985020858
    nv: MrHanhCoi
    sdt đăng ký: 0985****58
    đăng ký 1 slot
    @fantasymc giúp em

11. Bạc vẫn rất nhiều đâyđây. A fan cho ae trải nhhiệm đuê

12. đã có 400 skill chưa các bác ơi?

13. ^^ có em nv mới muốn lắm lắm 1 slot 400 mt để trải nghiệm ^^

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn vui lòng đăng ký trên quản lý account :

1. Cho thuê 400 point Master với giá : 1 bạc, hạn dùng đến 31/5/2016 cho dù bạn thuê ở bất cứ thời điểm nào
    2. Bạn cần đặt cọc 5k bạc để thuê. Bạn sẽ nhận lại đủ 5k bạc khi trả point thuê (có thể trả bất cứ khi nào và muộn nhất là 31/5, không thu phí trả point)
    3. Trong thời gian thuê, nếu bạn dùng chức năng cộng lại skill, 400 point thuê sẽ bị mất. Khi đó bạn vui lòng vào trang này thuê lại và phí thuê từ lần 2 trở đi là 500 bạc/lượt
    4. Yêu cầu: nhân vật thuê phải có ít nhất 50 level Master. Sau khi thuê, level Master của bạn giữ nguyên, nhưng sẽ có thêm 400 point Master để cộng. Trong thời gian thuê bạn không được phép bán tài khoản, không bán nhân vật, không bán exp Master, không được đổi chủng tộc, không đổi tên

Nếu sau 31/5 bạn không trả point, bạn sẽ bị tính giá thuê 1k bạc/ngày. Đến 5/6 bạn vẫn chưa trả, chúng tôi sẽ tự thu hồi và trừ hoàn hoàn 5k bạc đặt cọc

BossBeMiluYeuVoNgo đã thích.
  15. ành an cho em hỏi sau khi trả kill thì phải rs kill anh vẫn tính phí 15m 1 kill ah hay giảm giá 5m 1 kill. em nghĩ sau khi hết hạn anh tính phí rs lại kill 5m 1 kill thì nghe hợp lí và nhiều người hưởng ứng lăm:D

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn cần đặt cọc 5k bạc để thuê. Bạn sẽ nhận lại đủ 5k bạc khi trả point thuê (có thể trả bất cứ khi nào và muộn nhất là 31/5, không thu phí trả point)

BossBeMilu thích bài này.
  17. Không thấy anh nhắc đến:
    - Lúc trả lại 400 Skill thì hệ thống tính phí cộng lại skill ra làm sao?
    - Thuê đc 400 Skill, giả sử em đang 693 skill thuê vào là 1093 Skill, thì có cày đc Skill nữa không???
    Điểm exp lên đc sẽ tính cho level 1094 hay như nào ạ? từ giờ đến 31/5 em cày đc xXx Exp Master, thì 1/6 em trả 400 skill em có đc cộng lúc bắt đầu thuê là: 693 skill + xXx exp không?

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

sẽ trả lại bảng Master vào thời điểm bạn thuê point + số point và level bạn đã cày được thêm
    >>> Bạn không thể dùng chức năng trả point thuê để cộng lại số skill đã có, để tránh rắc rối khó hiểu và ý kiến.
    >>> Bạn cũng không thể tận dụng nhân vật ít point MT để test bảng MT giá rẻ
    Bạn muốn cộng lại thì bỏ tiền vào trang Xóa Skill, ko muốn cộng lại thì thôi

Ngắn gọn là trang này đúng chức năng cho thuê 400 point và thu hồi 400 point, ko có bất cứ tác dụng nào khác

19. Ok anh.

Last edited: 11/5/16
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi