Thông báo Sự kiện The Hunters cho reset thấp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo tôi thì ae tăng hết agi + vít vào oánh nhau cho vui thôi , khỏi cần săn quái nữa, cho các con zời khỏi nhặt tranh ;) ,

+_+ hôm nay phải đi làm ko dk đc buồn quá

S2HanemS2 thích bài này.
  2. anh Fan oi rs song vào lại kho đăng ký đc nửa ak a

3. a fan ns chuẩn đó ^^

4. bọn nó tăng dame bé tí <:-P mỗi vit là nhiều.k nhặt đc zen nó còn pk nữa chữ [-X

5. ý kiến này rất hay =D>=D> nhưng máu cái khoản săn boss hơn \:D/\:D/

6. Hình như vẫn chưa có phần thưởng đâu bạn

7. tối qua không mua thuốc giải độc .ra rs rùi đăng ký lại không đc hjkhjk

8. khang13790

khang13790 Chiến Binh

anh Fan ơi cho em hỏi là đổi 3 tỷ exp kiểu gì vậy. Kiếm 30 điểm PVP rồi mà chả thấy exp đâu. Hix! Còn nếu chưa có phần thưởng đó anh pm lại cho em chính xác là bao giờ có để e tham gia chứ ko đánh boss kiếm tiền toàn bị ks zen còn chả đủ để rửa tội 30 mạng.

9. Sự kiện sẽ được chạy thử từ 25/1 đến 31/3 nên phần thưởng 3 tỉ Master sẽ chưa có
    Fan mới sửa lại thời gian bạn nhá :D

10. chắc thằng này cộng agi với vit để đi pk đây. 30 mạng còn không có zen đủ trả thì vào chỉ có thể là pk thôi

11. kể cả vào pk nh vẫn nhặt thừa zen rửa tội ^^

12. Bây giờ mỗi ngày vào nhặt 100m cho vui, rồi nghỉ cho khỏe , đỡ mỏi tay :))

13. tôi cứ nhạt đủ tiền mua cs là đc

number1 thích bài này.
  14. Óe , KuThoc đây mà , thỉng thoảng mới vào ko biết tọa độ chạy theo , tự nhiên kuthoc quay lại pem mình liền,ác vãi ,pó chân :))

@ae ơi : bác Fan có làm zen chính chủ thì bọn cave nó lại chuyển sang làm sát thủ , lúc đó ae thích săn boss ko những mất zen mà còn mất thêm mạng + 5 điểm monster nữa cơ. ;)

15. tôi nay tham gia tý sem thế nào mới dc

16. e ku đánh lô ko hôm nay kết vl rui

17. nt fb đi

18. làm zen chính chủ thì vui rồi =D>. không sợ bị bem cũng chẳng sợ nó nhặt mất >:D<. chỉ sợ người khác không ăn nổi boss bảo mình ks \:D/\:D/

19. Quái khủng phết ra toàn nằm hihi

20. Zen chính chủ cũng như đồ ex , nó ko nhặt đc thì canh lúc mình vừa giết boss xong và nó xông vào giết mình , lúc đó thì zen tất nhiên do chính mình chuyển nhượng thành chính chủ cho nó đó mà ;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi