Thông báo Sự kiện The Hunters cho reset thấp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã k biết thi ngậm.... mà nghe. Stt tăng dame. 20k dame. Nói ai nghe thế. T éo cần stt vẫn top ăn quai này. DL.

2. ước gì a Fan cho DL kuthoc của em đc thêm 2k piont nữa thì chơi đc tất cả loại quái

number1 thích bài này.
  3. DL dame to nhất hiện nay , chơi DL thì ko cần stt cũng đc vì : DL dame bt to ( mình +2k ene đc hơn 10k dame quái ) , dame stt nhỏ . Nhưng Ef dame bé tí, dame stt lại to ( + 5k agi dame đc 50 - 100 tùy boss ;)

Không thấy bạn này nói àh, mắt để chỉ cho đủ bộ phận thôi à :P

4. 7k poin Mg chiến dame đc 23k

5. dame thế này cơ \:D/\:D/ mà quay lại sv10 cũ làm gì cho mệt<:-P<:-P
    có quái cùn đánh có zen cùng nhặt ;;);;);;)

Các file đính kèm:

6. Sao dame to thế bạn?

7. k biết. cầm mỗi cái mệnh kiếm với Sw3 thôi

Các file đính kèm:

8. Bạn ko có stt thì làm 1 con DL , tăng 4k5 ene , là dame quái >20k rồi ( ko cần stt , Ví dụ như mình nè : w3+9=400point , QTDV +15 cùi = 500 point , PEN RING cùi = 500 point , set exc cùi +9 đến +15 = 500point ... hết ,mình chỉ tính xấp xỉ cho tròn point thôi. Lưu ý chỉ bị trừ point theo đồ và theo dòng , đồ 1 dòng +0 với +15 bị trừ như nhau. Vậy là : 380x4 + 9000point , bạn làm sao để còn thừa tầm 6000- 8000point để cộng.
    - Hoặc chơi mg , soul ... thì cũng ko cần stt , riêng ef mà có stt thì ngon hơn thôi

9. theo mình sau khi hết sự kiện thì fan tăng lv cho anh em lên 400 để chỉ cần rs là trở về poi như cũ
    lại bắt ae cầm 5k poi đi cày max để rs đến bao h :(

10. Không biết vác 1 em chưa có nv3, đồ đạc tạm dùng vào có chịu được nhiệt ko anh em nhỉ?

11. bạn đã tét DL + ene dame to ko... minh thấy + ên dame bé tí à...

12. Cám ơn bạn đã chỉ nhưng mình chỉ có 2 nhân vật là rf và ef là rs trên 50 lần thôi :D

13. nhiều zen ghê

14. mg ngon thế này mà vẫn bị dl mk đạp chết nhỉ :)

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

chỉ bảo cách + MG chiến cái hammes2

16. Bac fan đã cho lên 399 LV thay vì 380. tk bacs :D

17. alo a bảo cho còn gà.....................................choi DL cho nhàn MG làm gi:D

18. ăn đc boss là đc rồi.khối thằng thấy boss đông mà chạy \:D/\:D/\:D/\:D/

19. test rồi , 2k ene dame >10k , 3k ene dame >15k , mỗi tội gặp quái hút nội lực thì chỉ xài hoả xích long đc thôi :))
    DL bây giờ là lựa chọn hàng đầu nếu muốn nhiều điểm monster :D , có ít đồ ngon thì top luôn rồi ( ví dụ Trí Tôn + 15 10% 4% chỉ tốn khoang? 1000 point , sw+15 7% khoảng 700 point ... )

20. test rồi , 2k ene dame >10k , 3k ene dame >15k , mỗi tội gặp quái hút nội lực thì chỉ xài hoả xích long đc thôi :))
    DL bây giờ là lựa chọn hàng đầu nếu muốn nhiều điểm monster :D , có ít đồ ngon thì top luôn rồi ( ví dụ Trí Tôn + 15 10% 4% chỉ tốn khoang? 1000 point , sw+15 7% khoảng 700 point ... )

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi