Thông báo Sự kiện The Hunters cho reset thấp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

vậy theo bạn cứ vào game cắm chuột rồi tối về reset là tốt nhất hả ?

2. thì game MU bh là thế mà chỉ cày và cày .
    bác thông qua luôn cái không chính chủ k được PK luôn cho ae tập trung cày luôn cho đỡ bị PK . cắn TM thì chỉ biết đừng nhìn nó cắn rồi cứ 2 3 chuyến arena lại chuộc TM 1 lần.
    Event thì đánh gãy cả tay mới đc đống zen chưa kịp nhặt đã bị hôi từ lúc nào rồi.

3. Theo Em nghĩ zen sẽ không rớt ra mà dựa vào số điểm đánh quái nhân với số zen mà mỗi con quái rớt là ok hết.

number1 thích bài này.
  4. Cho rớt zen thoải mái đi ae ,như thế thì mới gọi là event , mới vui vẻ cả nhà , như thế mới có lý do mà PK mà ăn điểm PVP nhận 3 tỷ exp :)) . Không thì mấy ae biết cộng điểm ăn hết thì 1 cơ số người lại ko biết vào sv10 để làm gì :)

Oái mà cave thì có điểm Monster đâu mà ăn điểm PVP của nó đc +_+

5. vẫn biết bác ra ev cho ae chơi...thêm tính cạnh tranh, hào hứng cho ae...nhưng người đánh trợn mắt mới chết con box đc mỗi 9m mà bị cái thằng đứng nhìn dame ks mất hoặc từ nơi klhac chạy đến ks mất...thì cảm giác như thế nào hả bác...để dame đc con box đó chết đâu có đơn giản...chúg nó ks mất thế giờ cái bạc đổi cs để vào đame cho khoẻ bọn e lấy đâu mà bù...làm 1 ng cầm trịch thì bác phải biết chứ...không phải bọn e vào EV ăn không cái j của MU cả. THE MÀ MẤY CÁI THẰNG CHẢ CẦN CS HAY SẮM ĐỒ VÀO DAME GÌ CẢ nhảy vào + agi + vit vào chạy thấy ai dame là xông vào ks XOG EV DC 1ty 1ty5 zen đưa về...trong khi đó DL top ăn quái thì không nổi 800m... phải nói thẳng là cái éo j thế này

number1 thích bài này.
  6. 1 đêm mà kiếm đc 800m mà ức chế thế thì t khuyên m đi săn box rồng vàng + đi săn đồ còn nhiều hơn thế.
    P/S : mồng 5 tết m xuống vinh off vs ae cho vui k??

7. chán nghỉ từ 9h40
    với lại a Fan nên giảm -pion 1skill ==10 pion đi e có 217skill mà bị - hơn 3k2 chua ns đến đồ
    với lại quái đóng bang rất khó chịu
    quái hút mana ..may mà e chuản bị đc ít mana
    mấy con thuyền chiến của a tthậ sự nó quá trâu máu
    mấy em trâu dừng dùng chiêu ngựa của dl . ai mà vào thì khỏi ra nhé :D

8. đề nghị bác admin fix lại point trừ master ngay, 400sk mà trừ tận 6k thì ai chơi ai đừng, 400sk thì trừ 4k thôi chứ

9. cái này là do dame bạn yếu chứ dame STT cũng thế thui

10. Bạn không thấy bạn @hahuncuong nói gì à :
    Chênh lệch gì đâu , mình có DL+ Ef 2k ko chơi vì nhiều skill quá , đang chơi nvp rs 95 lần nè 0 skill nè , ai cũng chỉ có 9k point thôi mà. Do kinh nghiệm + point của mỗi người thôi
    Ngoài ra mình dame boss chủ yếu = STT nhé , ko có muren hay etramus thì ko nên đăng ký

Thế theo bạn ef tăng point thế nào thì dame to??

11. điểm tính quái ở những con binh đoàn xuất hiện, con nào cũng rớt nhe

number1 thích bài này.
  12. cái này DL mình ko có STT mà dame vẫn to đó thui.mà ng ta có $ ng ta dùng STT là đương nhiên thui.mình ko có phải chịu thui

13. do cach + poil và ăn CS thôi bạn ơi
    các bác nhiều poil wen rồi..........

number1 thích bài này.
  14. mật đấy lao vào mà húp nhé cậu kho ai ăn không đc cái gì của ai đâu

15. Nói như bác nói thì sự kiện này đâu phải dành cho rs thấp :P

16. Bạn thấy được mấy người rs thấp mà có STT ? Sự kiện thì công bằng nó mới hay. Chứ sự kiện mà cho những người bỏ tiền vào game thì còn gì hay nữa

17. sách thuộc tính k ảnh hưởng nhiều lắm đến dame nhé mn. sách víp thì chắc hơn. còn sách cùi thì có như k nhé.

18. Mình tôi được à, nếu được thì tất cả những người không có STT đều được nhá
    + Bạn được phép mang theo đồ đạc tài sản tuỳ ý, điểm Master Skill cũng được mang theo. Tuy nhiên, 9k point cấp sẵn sẽ bị trừ đi tương ứng với với đồ và điểm skill bạn mang theo >>> Trừ point tương ứng kiểu gì mà để người có STT dame to hơn gần 20k với người không có STT =))

19. DL dame to nhất hiện nay , chơi DL thì ko cần stt cũng đc vì : DL dame bt to ( mình +2k ene đc hơn 10k dame quái ) , dame stt nhỏ . Nhưng Ef dame bé tí, dame stt lại to ( + 5k agi dame đc 50 - 100 tùy boss ;)

20. ảo tung chảo. mình nhớ tối qua đang oánh nhau với 1 thím dl. tự nhiên 1 đống quái hiện ra 2 thằng hết đánh nhau lại quay ra đánh quái nhặt zen,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi