Thông báo Sự kiện săn boss cho mọi người

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 10/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 16h hôm nay phải xuống thử sức với boss xem khủng thế nào mà ko ăn đc boss ta PK kiếm ít zen vậy :))

2. Xin thông báo toàn thể AE , quái này dane chủ yếu = sách thuộc tính :)) :)) poin nhiều vô tác dụng :)) :))

3. Miss và miss =))

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Sửa đổi: 1 điểm có thể quy đổi thành 300 triệu exp Master (tương đương từ level 1 lên level 10)

El Gringo thích bài này.
  5. bạn cứ thử mình là người có quyền lực và sức mạnh xem bạn ứng xử sao.Đừng nói những lời từ 1 phía

6. bạn đang ăn cơm 1 thằng cứ lấy đũa chọc vào bát cơm của bạn và bạn vẫn ăn như không có chuyện gì xảy ra.Bạn thật là cao thượng

7. ý bạn la.chúng tôi cày cuốc vất vả.bỏ bn time tiền của và công sức ra cày cho khủng
    để rồi có sự kiện thì công sức ấy cũng chỉ = 1 thằng ttd như cậu.chả mất gì và kết quả dc hưởng thì như nhau à

8. uk ttd thì về p7 bên ấy cũng có sk phù thủy đỏ dành cho ttd như cậu

9. anh em lại bỏ bê việc cày skill đi cày boss phù thủy còn về ttd ở p6 non pk nên không lo nhưng mà cũng chả đánh được quái hàng khủng cứ rs rồi lại vào p6 mà oánh thôi :)) a,e ttd như muỗi đốt inox chịu >:)

10. khóc lóc nhiều quá :D ko cho Pk thì ko hấp dẫn và ko ks đc thị lại úc chế là ko pk đc thế nào các pro cũng nói đc
    để tý anh thả cho đông đông quái boss ra cho các chú thêm cơ hội nhé:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w;));));));));));));));));))

11. a cho em hỏi là làm thế nào để biết mình đã ăn được bn con quái trong ngày. có cahcs nào kiểm tra k hay là cứ ăn nhiều hơn 30 con cho nó chắc

12. Vào Qlacc kick vào sự Kiện bạn nhé ,

13. A xem tình hình thế nào lên xem sét lại pet đi , chứ bất tử pet kiểu này DL thiệt thòi quá . QB DK ÈF đeo vào thì như hổ thêm cánh còn DL vẫn như xưa có có gì khác ngoài yếu hơn thôi ^:)^^:)^^:)^

14. săn boss phù thuỷ p6 có pk dc k ae

15. hình như là non pk :P

16. bác fan ơi
    sao những nv dưới 300 lần 1 điểm chỉ đổi đc 1 lần rs liệu thế có ít quá ko bác .trong khi đấy 1điểm đổi đc 10lv mater .bác cho 1 điểm đổi đc 10 lần rs đi bác vì giết 30 con bos .:( cũng đâu phải dễ bác .:D mà cũng chỉ đổi đc lên 300 lần mà bác

17. Đổi điểm kiểu gì anh Fan ơi .

18. PT cùng nhau co đc tinh ko nhi

19. hàng khủng ăn hết boss rồi. boss khoẻ thì đánh lâu, boss yếu thì vừa ra hàng gà đang đanhs hàng khủng chạy qua phệt phát chết boss. May mà ko bị mua vé xem boss chết :))

20. @fantansymc admin cho hỏi vào mục nào để đổi điểm EXP master. Hay đủ 30 boss hệ thống sẽ tự động quy đổi?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi