Thông báo Sự kiện săn boss cho mọi người

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 10/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae cho hỏi, cash đầu tiên trong bức ảnh ( màu hồng ) là cash gì thế? :(

2. với những hàng gà như em đây chắc mơ cũng ko đanh nổi thôi để nhường các pác 20k dử hàng khủng thôi với đại gia lắm tiền nhé em thì chịu thôi ko nuốt dc zen của lão cường đâu

3. vụ này hót nhưng mình ko có sách thuộc tính nên đứng hóng vậy

4. Skien này rất hay.fan giới hạn phần thưởng ntn sẽ có cơ hội cho nhiều người.
    Hy vọng đây sẽ là sự kiện dc nhiều người tham gia nhất:))

5. Fan cho dame Pt với sát thương mặc định sẽ rất công bằng cho tất cả mọi người .ttd mới chơi vẫn có thể ăn bos như những cao thủ

6. Nếu chỉ cao thủ đc ăn thì bác FAN ko công bằng cho lắm. Bác xem thế nào cho AE relife về tới TTD đi. để bớt hàng khủng đi. e nghĩ như thế game sẽ vui và nhộn nhịp lắm đấy.

7. hàng khủng nó bu thế lên chưa xem dc gì đã mất 1m >"< :-ss

8. 30 con mà giành giựt chắc cũng khó hơn lên trời, hàng khủng chưa chắc gì đã ăn được nếu không mang sách thuộc tính, theo em nghĩ là chỉ dành cho hàng siêu khủng + với sách thuộc tính thôi.
    Nếu sự kiện dành cho mọi người anh cũng nên để mọi người cùng tìm kiếm và ăn hàng chứ đánh mà lâu quá hàng siêu khủng vào bem mình trước và kiếm điểm.

9. cơ hội cho AE tăng skill thì hưởng ứng phong trào thôi

10.  
  11. ntn vẫn chỉ có TOP mới PK tranh nhau đc :( đợi các thím ấy max 30 con thì cũng hết ngày :(

12. quy định 16h mà mình sản buổi sáng cũng có đếu biết có đc thưởng không

13. dl đánh miss đen xì :D

14. thử nghiệm để làm quen và biết mặt bos ;;))

15. chưa đánh con đầu đã đòi đánh con cuối chả mis đen xi`

16. thôi xong vác soul đi dánh cả buổi sáng .dame ~1k máu lâu fai bbết thế mà....đếm dc 28 con vẫn may .. dừng lại ..:)

17. kể cả là con phù thuỷ đỏ đánh vẫn miss đen xì trong khi elf vào bem 1 tẹo chết :D

18. Boss dành cho top thôi

19. Hàng cùi vẫn khó nhần lắm

20. Xem các thánh đi săn đánh quái toàn miiss thôi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi