8 về game Sự kiện Phượng Hoàng Tái Sinh hàng năm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GamethuQN, 6/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc
    Ban Quản Trị

Sự kiện Phượng Hoàng Tái Sinh hàng năm sẽ diễn ra vào lúc 0h ngày 1/7/2017. Để các bạn nắm rõ hơn, chúng tôi xin nhắc nhở vài điều sau :

1. Sự kiện chỉ dành cho những nhân vật rs>2000 lần. Những nhân vật còn lại hãy cố gắng hơn để tham gia vào ngày 1/7/2017

2. Tất cả nhân vật reset>2000 lần sẽ được tái sinh trở về 2000 lần reset và số point THỰC chênh lệch khi được tái sinh sẽ được cộng vào Point dư. Bạn KHÔNG cần phải nhắn tin xác nhận đồng ý tham gia.

3. Các nhân vật rs>2000 lần sẽ được lựa chọn cơ hội đổi chủng tộc miễn phí. Nếu bạn KHÔNG muốn lựa chọn cơ hội, bạn KHÔNG cần phải nhắn gì và hệ thống sẽ tiến hành PHTS và giữ nguyên cho bạn mọi thứ (nhiệm vụ 3, điểm Skill, point vợ chồng)

Cơ hội : Đổi chủng tộc và hưởng ưu đãi:

+ Không bị trừ 50% lần rs (theo quy định khi đổi chủng tộc)
    + Không bị mất nhiệm vụ 3
    + Không bị mất điểm Master Skill
    + Không bị mất điểm Phúc Duyên
    + Không bị trừ toàn bộ point vợ chồng.
    + Phải cất hết đồ trên người.

Để đăng ký đổi chủng tộc bạn phải :
    + Dùng số đăng ký nhắn trước thời điểm 0h ngày 1/7
    + Soạn theo mẫu : "Toi la chu acc ... , nhan vat ... rs ... lan, muon tham gia PHTS va doi sang chung toc moi la ..." rồi nhắn đến 0904454444
    + Chỉ những SMS trước 0h ngày 1/7 mới hợp lệ. Bạn có thể nhắn nhiều lần và chúng tôi coi tin nhắn cuối cùng là lựa chọn của bạn

4. Cơ hội chuyển nhân vật sang account mới:
    _ Được chuyển duy nhất nhân vật sang account mới (nhiệm vụ 3, lần reset, point dư, Master skill, point VC, Phúc Duyên). Lưu ý là bạn tự chuyển đồ đạc sang account bằng cách giao dịch thông thường, và tất nhiên đồ vĩnh viễn KHÔNG được phép chuyển sang acc mới.
    _ Yêu cầu: Account mới KHÔNG có nhân vật nào reset trên 100 lần hoặc có trên 2k point dư.
    _ Account mới phải cùng số đăng ký với account cũ
    _ Account cũ KHÔNG nằm trong diện bảo lãnh hoặc chống đổi số điện thoại

Để đăng ký đổi account bạn phải :
    + Dùng số đăng ký nhắn trước thời điểm 0h ngày 1/7
    + Soạn theo mẫu : "Toi la chu acc ... , nhan vat ... rs ... lan, muon tham gia PHTS va doi sang account moi la ..." rồi nhắn đến 0904454444
    + Chỉ những SMS trước 0h ngày 1/7 mới hợp lệ. Bạn có thể nhắn nhiều lần và chúng tôi coi tin nhắn cuối cùng là lựa chọn của bạn

Năm nay liệu có như vậy k nhỉ .
    sắp đến ngày mong @fantasymc sớm đưa ra chương trình để ae chạy nc rút :)

mrdoan189, zindyno1Thu Muộn đã thích.
  2. Đừng nhắc nữa :(( đang 1k7xx đến 1/7 mới được 19xx :((:((:((:((:((:((:((

Lâm Anh Dũng, Kau2LevisGamethuQN đã thích.
  3. 5. Để hỗ trợ các bạn có mong muốn tham gia sự kiện mà chưa đủ 2k reset, từ 1/6 đến 30/6 : sẽ cho phép các nhân vật reset trên 1500 lần reset liên tục không giới hạn cho đến khi đạt 2000 lần sẽ dừng. Bạn có thể sử dụng bất cứ hình thức reset nào sao cho rẻ nhất (rs miễn phí, VIP, PO, VIP 2)
    Mong các bạn lưu ý sức khoẻ trước khi quyết định tham gia cuộc đua nước rút đến sự kiện quan trọng nhất trong năm của MU Hà Nội.

Năm nay k thấy Fan cho ae chạy rs nhỉ chắc năm nay có chương trình HOT

mrdoan189 thích bài này.
  4. Mục 5 cho aem dưới 20k dư thôi :))), có event cho ae không tham gia được thì đệp, giảm giá đổi tên, đổi tên acc, rs SKill :)))

5. Năm ngoái admin cho ae reset thả ga luôn không biết năm nay sao ?

Nhật Thăng thích bài này.
  6. Cái này thấy nó sai sai ^^

Em Về Đi thích bài này.
  7. Còn tận 1 tháng nữa cơ mà, ông anh làm rì mà sốt sình sịch thế :))

xzaixzai92 thích bài này.
  8. mọi năm giờ này đang HOT lắm

Thu Muộn thích bài này.
  9. ttd 35% có gì hot cho ae không nhỉ

10. Ngày đó MU còn sôi động, nó chưa bị biến thể như webgame bây giờ. Còn hiện tại game quá nhạt nhẽo, chơi cũng chỉ là do không còn gì giải trí chứ bảo đam mê thì cạn hết rồi.

11. Nghỉ rồi tập trung vào chuyên cmn môn đi ml >:)

12. Cũng đang hóng như top,k biết phts có mất đi những gì trong: ponit vợ chồng,phúc duyên,điểm quả,level thuộc tính không nhỉ

Nhật Thăng thích bài này.
  13. ko mất 1 cái gì mà đc thêm poi dư nữa.nhe
    lếu đổi CT ms bị mất poi vc

14. Thì chủ yếu là muốn đổi tộc đó bạn
    Nếu cùng tộc thì relife luôn chứ phts làm gì

15. Hóng thêm món mua sói 15 nữa, event hàng năm thiết nghĩ nên tổ chức đều đặn để anh em lấy đó làm mục tiêu phấn đấu.
    Ví dụ như tết có mua PA = phúc duyên, mua shop acc thanh lí. Ngày 1/7 có PHTS....
    Những event hàng năm sẽ tạo ra hào hứng và một bước chuyển mới cho anh em game thủ. Háo hức như chờ Tết nguyên đán :x:x

16. tặng cho mỗi ác rs trên 2k 1 cái lông phượng hoàng trên ica nhé :))

CafeNauDaThu Muộn đã thích.
  17. Ae cho hỏi có được chuyển nhân vật sang Acc mới và đổi chủng tộc cùng 1 lúc k? Ai đã làm như thế chưa??

LYJANGQUAN thích bài này.
  18. K ai trả lời giúp mình với nhỉ

19. năm nay chưa thấy fan ý kiến gì

20. Cái này nhớ không nhầm năm 2014 áp dụng :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi