Thông báo Sự kiện Phượng Hoàng Tái Sinh hàng năm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đặt laih cái tên Acc theo ý mình :)) nhiều thằng nó mua acc nó ra yêu sách acc ko tên riêng , khó nhớ , đẹp ....

saucoi thích bài này.
  2. Đep hay xấu là do qua điểm của từng người, miễn là ko thiếu văn hóa là được. Sự kiện lần này chẵc Fan chiều theo mong muốn của 1 topic gần đây. Nhưng có vẻ 1 năm mới có sự kiên trọng đại 1/7 mà chỉ đổi accout thì cũng hơi.........

El Gringo thích bài này.
  3. PHTS bác Fan cho + lai skill miễn phí thì hay :D

4. ôze . cố lên. mình rs 1850 rồi k biết có kịp ko

5. E cũng có nhu cầu +lại skil như bác .e theo 1 phiếu. +lại skil miễm phí đi a fan

Last edited by a moderator: 16/6/15
  6. lại ngon rồi. :))

7.  
  8. . Cơ hội chuyển nhân vật sang account mới:
    _ Được chuyển duy nhất nhân vật sang account mới (nhiệm vụ 3, lần reset, point dư, Master skill, point VC, Phúc Duyên). Lưu ý là bạn tự chuyển đồ đạc sang account bằng cách giao dịch thông thường, và tất nhiên đồ vĩnh viễn KHÔNG được phép chuyển sang acc mới.
    _ Yêu cầu: Account mới KHÔNG có nhân vật nào reset trên 100 lần hoặc có trên 2k point dư.
    _ Account mới phải cùng số đăng ký với account cũ
    _ Account cũ KHÔNG nằm trong diện bảo lãnh hoặc chống đổi số điện thoại
    ==> chỉ áp dụng cho nhân vật rs > 2k lần có phải ko Fan

9. kêu cái eo gì nũa biết là năm nào cũng có sự kiện đấy rồi con rf làm gì nũa song lại khóc tham nó cũng vừa thôi

10. hix thế em mới ret co trên 1k mà chưa mã dư có đc tham gia ko. tiếc vãi :(

11. tks thím nhé

12. bác @fantasymc cho mình hỏi cái mục số 4 chút.
    1/chuyển ac này chỉ dành cho nv rs 2k ah, hay nv nào cũng đc chuyển ?
    2/ sau khi chuyển nv sang acc khác thì ac cũ vẫn hoạt động bt ah hay bị xoá đi vậy

13. 5. Để hỗ trợ các bạn có mong muốn tham gia sự kiện mà chưa đủ 2k point dư, từ 1/6 đến 30/6 : sẽ cho phép các nhân vật reset trên 1500 lần reset liên tục không giới hạn cho đến khi đạt 2000 lần sẽ dừng. Bạn có thể sử dụng bất cứ hình thức reset nào sao cho rẻ nhất (rs miễn phí, VIP, PO, VIP 2)

14. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

5. Để hỗ trợ các bạn có mong muốn tham gia sự kiện mà chưa đủ 2k reset, từ 1/6 đến 30/6

15. Đổi tên Accont xong thì lại giống SieuChuoi ngày xưa ^^[/QUOTE]
    là sao vậy bạn siêuchuooi xua lam sao thế noi ae bit để còn né :)

16. chuẩn luôn.

17. Vừa rl xong, mà năm nay không có sw hay pen gì à ?

18. hic từ h đến 1-6 chắc mk đc 1k2 lần thiếu 300 lần để phts :(

19. thế này thì đen quá mới RS song làm sao mà kịp lên 1k5 lần rs quá nhọ rồi

20. ko có pen dan , ring socket hay cánh full ah @fantasymc.
    p/s không liên quan nhưng : admin tuyên bố cái sự kiện HOT nhất của năm đúng lúc cái sự kiện bên kia đang Nóng nhất 2015 :) . hạ nhiệt hả anh;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi