Thông báo Sự kiện Phượng Hoàng Tái Sinh hàng năm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đề nghị fan cho những nhân vật từ 1k trở lên R.s thoải mái đi :">

2. ô thế không có chương trinh dổi ác 2k lấy sw3 à anh Fan ơi

3. nhận cày rs các chủng tộc đây :((
    pk 0977969959 nhé :((

4. bạn đọc khôg hiểu à:
    + acc cũ có những món đồ theo acc từ trươc thì không được phép chuyển sang ac mới. chư không phải là đồ GD được mà chuyển sang thành đồ theo acc

fantasymc thích bài này.
  5. thế acc Hoàn Mỹ sang thì thế nào nhi :((
    chuyển nv chinh đi rồi thi đồ của acc làm sao cày 5k PD để mở đồ :((

6. Dl mình rl đúng đợt gần phts mà trên 1k5 mới đc rs tẹt ga thì buồn :))

7. 5. Để hỗ trợ các bạn có mong muốn tham gia sự kiện mà chưa đủ 2k point dư, từ 1/6 đến 30/6 : sẽ cho phép các nhân vật reset trên 1500 lần reset liên tục không giới hạn cho đến khi đạt 2000 lần sẽ dừng. Bạn có thể sử dụng bất cứ hình thức reset nào sao cho rẻ nhất (rs miễn phí, VIP, PO, VIP 2)

câu bị tranh cãi nhiều nhất là 2k lần hay là 2k dư. anh @fantasymc vào trả lời giúp anh em.

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã sửa lại do viết nhầm, mong anh em thông cảm

4. Cơ hội chuyển nhân vật sang account mới:
    _ Được chuyển duy nhất nhân vật sang account mới (nhiệm vụ 3, lần reset, point dư, Master skill, point VC, Phúc Duyên). Lưu ý là bạn tự chuyển đồ đạc sang account bằng cách giao dịch thông thường, và tất nhiên đồ vĩnh viễn KHÔNG được phép chuyển sang acc mới.
    _ Yêu cầu: Account mới KHÔNG có nhân vật nào reset trên 100 lần hoặc có trên 2k point dư.
    _ Account mới phải cùng số đăng ký với account cũ
    _ Account cũ KHÔNG nằm trong diện bảo lãnh hoặc chống đổi số điện thoại

Để đăng ký đổi account bạn phải :
    + Dùng số đăng ký nhắn trước thời điểm 0h ngày 1/7
    + Soạn theo mẫu : "Toi la chu acc ... , nhan vat ... rs ... lan, muon tham gia PHTS va doi sang account moi la ..." rồi nhắn đến 0904454444
    + Chỉ những SMS trước 0h ngày 1/7 mới hợp lệ. Bạn có thể nhắn nhiều lần và chúng tôi coi tin nhắn cuối cùng là lựa chọn của bạn

5. Để hỗ trợ các bạn có mong muốn tham gia sự kiện mà chưa đủ 2k reset, từ 1/6 đến 30/6 : sẽ cho phép các nhân vật reset trên 1500 lần reset liên tục không giới hạn cho đến khi đạt 2000 lần sẽ dừng. Bạn có thể sử dụng bất cứ hình thức reset nào sao cho rẻ nhất (rs miễn phí, VIP, PO, VIP 2)
    Mong các bạn lưu ý sức khoẻ trước khi quyết định tham gia cuộc đua nước rút đến sự kiện quan trọng nhất trong năm của MU Hà Nội.

1stMUanhk0nhuthe đã thích.
  9. Mong muốn đc đổi đồ pd hay ring sk cho các chủng tộc

10. chắc dạo này nóng bức hoa mắt đây mà
    để 1 món đồ 5 năm giá =9m
    còn hơn là mua 9m sau 1 tháng em nó còn có 2m.

VD :
    bộ tham tinh k5 dành cho DL
    2014 mua 1 bộ thường = 9m - 1 bộ PTK = 13m
    2015 mua 1 bộ thường = 3m- 1 bộ PTK 5m

11. trên 20k poin dư tren 1k5 lần rs cũng dc rs tẹt chứ a fan

12. bạn có 100k dư cũng vẫn rs được.

13. thế này thì thiệt cho các a e mới RL qua a ơi.

14. fan lên để anh em rs thoải mái từ 1k được rs thoải mái đi để cày xem được không mới rs 1k3 :(

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Cũng đc nhưng phải viết cam đoan, nếu đến 30/6 ko đạt 2k lần rs sẽ bị trừ đi 500 lần rs

16. Em thích nhất là cái chuyển sang acc khác =)) cảm ơn BQT MUHN nhé =))

17. Sự kiện Phượng Hoàng Tái Sinh hàng năm sẽ diễn ra vào lúc 0h ngày 1/7/2014. Để các bạn nắm rõ hơn, chúng tôi xin nhắc nhở vài điều sau :

1.Sự kiện chỉ dành cho những nhân vật rs>2000 lần. Những nhân vật còn lại hãy cố gắng hơn để tham gia vào ngày 1/7/2016.
    2014 và 2016 vậy 2015 ko có gì nhé cả nhà, ka ka ka

vuphong thích bài này.
  18. oạch đại ka chơi ác thế mất công cày không được đã là một thiệt thòi lại còn bị trừ :v

19. Cái này bác Fan vui tính ghê ;))

20. Các thánh cho hỏi ngu tí. Chuyển nhân vật sang accout mới thì có lợi lộc gì. Cũng chỉ là cái tên đăng nhập thôi phải ko.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi