Thông báo Sự kiện PHTS 1/7/2019

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tuy gia cao hơn năm trước rat nhiều nhưng chắc chắn sẽ có nhiều người chịu chơi.Một khi đã máu game vào rồi cộng với có tiền thì quất hết chứ ngại gì(Fan kinh nghiệm bao nhiêu năm đã nắm rõ tâm lý game thủ nên ko bao giờ hạ giá đâu).Với lại mục đích Lớn của Fan là muốn triệt tiêu các acc top khủng đi nhằm cân bằng hơn trong game và cũng như các acc top sót lại vẫn giữ giá trị cao.
    Nói thẳng ra những bạn đang sử hữu acc tầm trung cứ muốn Fan giảm giá xuống để mong muốn sở hữu hàng ssk.Các bạn nên hiểu rằng cái gì dễ có hoặc mua được với giá rẻ thì sẽ rất nhiều người mua được và lúc đó giá trị của nó sẽ giảm mạnh.Đến khi các bạn chán game rồi bán đi bị mất giá lại quay sang trách móc Fan:)).Trong khi ng ghánh hậu quả nặng nề nhất chính là Fan.
    Vậy nên chúng ta hãy biết khả năng tài chính mình như nào để vừa lòng với những gì mình có được,đừng mơ mộng.Tôi thíc câu nói của Fan:”Đồ Vip chỉ dành cho Hàng Khủng”. Nó cũng đơn giản như đừng bao giờ mơ mộng con Mẹc S500 giảm giá xuống hơn 1 tỷ để có thể sỏ hữu.Bởi vì lúc S500 mà giá chỉ hơn 1 tỷ thì nó ko còn là chiếc xe sang đẳng cấp nữa

2. A.e pro cho hỏi mình có acc 100k dư skill dư khoảng 2k skill dư thì giờ đổi 1 pen ssk theo acc va 1 pen ssk giao dịch được thì mình còn lại bao k dư và skill nhỉ

LeQuyet987nhocon123 đã thích.
  3. Lần này chắc ít ắc đổi hơn .

4. a fan cho e hỏi nếu phts mà ko đổi tộc là có được + lại skill không a?
    tks

Boy8xHDLeQuyet987 đã thích.
  5. Mình thẩy đổi tộc mới đc cộng lại còn ko đổi thì chỉ về rs 2000 và tăng poi dư

6. tks ae

7. 30k dư

phucphuong thích bài này.
  8. wes bị lỗi gi sao ko vao rs dc vậy @fantasymc ơi. xem BXH thi các nv tốp đều thấy FA hang 2kxxxko cho rs bản báo lỗi la sao vậy ?

9. virgo

virgo Tân Thủ

Bán bạc đây

10. 28/06 rồi bác Fan cho cái thông báo chính thức nhỉ?

Em Về Đi thích bài này.
  11. nt đổi chủng tộc từ hnay hay mai nhỉ ae

12. Trong ngày hôm nay nhé anh em .

gjahao thích bài này.
  13. tks ae

14. ae đổi tên soạn tin như nào nhỉ cái phần chủng tộc ví dụ như dl ghi chúa tể hay chua te nhỉ.

15. PHTS rồi. sao không được cộng lại sk hả bác @fantasymc

Uy Vũ thích bài này.
  16. mình có acc 2k3 tham gia phts đổi tộc mà vẫn chưa được tẩy sk miễn phí nhỉ

17. Đổi tộc ma đc cộng lại mà ae

18. tuimitom90

tuimitom90 Cư Dân

các bác cho em hỏi vào đâu để đổi hàng vậy ? em vào quản lý acc tìm chả thấy gì :(

19. đổi tộc rồi bạn, nhưng sk vẫn như + của tộc cũ

20. âh. của mình vừa dc + lại sk xong ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi