Thông báo Sự kiện PHTS 1/7/2018

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thôi xong. Tiền gửi cho vợ hết. Ví cạn. Bank cháy. Túi lác đác vài đồng lẻ. PHTS năm nay ngồi lót dép hóng ae đổi pen ring sk vậy.

2. Tối đa dùng 2 acc nhé.

fantasymc thích bài này.
  3. Thì e dùng 2 acc là acc 42k dư và acc 28k dư, lấy pen Theo acc cho acc 36k dư mà?

OnlyC thích bài này.
  4. @fantasymc ad đẹp zai trả lời e đc ko ạ :’(

5. chắc chắn là k được kiểu này rồi e.vì như này.các hàng top sẽ gom hàng để lấy pen và ring cho con chủ lực =))

6. Đọc chương trình e k thấy ad nói gì đến vụ này, cho + dồn 2 acc e nghĩ ok chứ @.@

7. c đọc chương trình đi đã là đồ gd được thì đưa acc nào dùng việc c mà. nếu 2 acc kia đổi được đủ điểm đổi được đồ 139k đồ gđ được thì c đổi thôi.

8. 1 acc đủ điểm đổi theo cái mình chọn thì ko cho acc phụ thêm vào thì phải :)))

KyoLaTao thích bài này.
  9. Nên là tính theo tổng point của nhân vật đang có.
    Sẽ hấp dẫn hơn @fantasymc

10. chuẩn luôn
    sỏi bạn chưa to = Fan đâu
    tối đa dc 2 acc lôi thêm acc thứ 3 vào làm gì ko biết

11. dòng KHÁNG này nằm cùng với các dòng trắng trên ring pen sk hiện có, hết HP có mất tác dụng ko nhỉ ? nếu mất tác dụng mà ko sửa được thì ăn chay luôn. Nếu vậy, nên có 1 dòng sk là dòng kháng, hoặc phụ trội là dòng kháng thì mới hay :)))

12. hóng mua acc có ring, pen theo acc :D

13. thế mới phải khi nhân đc hàng là phải bảo hiểm ngay :))

14. hàng bh theo acc vĩnh viễn rồi mà ae. chỉ mấy ông đổi hàng 139k điểm mới cần bh ngay .=))

mymanhapt thích bài này.
  15. Đổi 2 acc lấy 1 pen theo acc cho acc kia dùng . Có gì mà sỏi với ko sỏi :))) so sánh giá trị 2 acc vs 1 cái pen theo acc xem bác :))

KyoLaTao thích bài này.
  16. ko hiểu ý ah
    nghĩa là acc thứ 3 ko dc
    ko thì tôi cứ lấy 2 acc 40k 50k dư mua dồn cho acc 70 or 90k dư ( thì ngon quá ah)
    cái qtrọng là acc nhiều dư đổi pen . ring xong còn ít dư , it point thì pk cái gì

VuVoiVang thích bài này.
  17. Thì ng ta cứ hỏi bác fan thế . BIết đâu bất ngờ . \:D/

18. Háo hức quá he he 28 rồi kìa ae

19. Trả biêt fan cho hạn đổi ring pen đến bjo Trả thấy nói j cả

skiller thích bài này.
  20. 1 pen thủ 1 ring công cảm thấy kích thích! Mà chẳng biết có ra cái nồi gì ko đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi