Thông báo Sự kiện PHTS 1/7/2018

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hàng này đổi về 70k dư cũng phí

2. Cũng thấy vậy :)
    70k dư lên 90k = 3 lần RL
    mỗi lần RL mất 5 củ x 3 = 15 củ

3. Bác @fantasymc cho e hỏi. Nếu acc 70k dư muốn đổi 2 cái theo acc vậy là còn 50k dư à a

4. đầu có sỏi tính cũng ghê a ạ :D

5. Uốn lưỡi chưa mà đã nói. Đây là đâu hả, có phải quán cà phê Văn Miếu đâu mà tự ý phát biểu.
    Fan cung cấp dịch vụ game, ko kinh doanh gà nhé.

L.I.P, BaBykool1, meomeo4 người khác đã thích.
  6. Bợm hiển linh. Anh Tỉn vào ngay. @vediem

7. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

3 ông thần này mà vào cùng lúc chắc nát mịa topic này quá :-ss#:-s

meomeo, YeuVoNgoBợm. đã thích.
  8. Vì Đó Là Em

Các nhẫn socket này thì dành cho MG DW EF MG hoặc 1 chủng tộc nhất định hả anh ? Hay tất cả chủng tộc khác đeo đc ? Nếu tất cả chủng tộc khác đều dùng đc thì DK DL vừa có thể đeo pen thủ và 2 ring công hả anh ?

Và vấn đề nữa là có đc cộng dồn nhiều acc Rs 2k trên 25 poit dư vào để đổi đc ko ?
    Vì dụ em có 6 acc RS 2k và 1 acc 89K dư vậy có cộng dồn để đổi đc nhiều món pen ring socket ko hả anh @fantasymc

YeuVoNgo thích bài này.
  9. + Các món đồ trên: level 15, 5 dòng socket CÔNG tuỳ chọn, có thể sử dụng cho bất cứ chủng tộc nào. 5 dòng socket CÔNG tuỳ chọn, khác nhau (muốn 5 dòng giống nhau, giá gấp đôi)
    + GIÁ MUA: 70k điểm (bảo hiểm vĩnh viễn, nhân vật nào mua nhân vật đó dùng) hoặc 139k điểm nếu muốn mua đồ giao dịch được
    + Nếu nhân vật mua không nằm trong danh sách PHTS (rs<2k) : giá mua cộng thêm +10k điểm (80k điểm cho món bảo hiểm vĩnh viễn, hoặc 149k điểm cho đồ giao dịch)
    + Có thể dùng tối đa 2 nhân vật 20k dư trở lên để cộng dồn điểm trả phí

10. Vì Đó Là Em

2 nhân vật thêm vào ý là admin hạn chế số lượng acc cùi ( 20K dư ) được cộng dồn vào thôi bạn ơi
    Mục đích của admin đợt đổi đồ này là giảm poit hàng khủng Vậy mình mới hỏi xem có đc cộng dồn nhiều acc poit dư cao hay ko

11. Có thể dùng tối đa 2 nhân vật 20k dư trở lên để cộng dồn điểm trả phí
    Nếu 1cái acc rs 2k 28 k dư kèm theo 4acc 2k 20 k dư thì tíỉnha được bao nhiêu điểm và có thể đổi được cái gì anh @fantasymc

12. Chỉ 2 acc nhé

ekip3i thích bài này.
  13. Cảm ơn Ae.

14. Phts có cần cất đồ, cất zen, ruud trên Nhân vật ko Adm ơi

15. ADMIN CHƠI KHÓ. NĂM 2017 THÌ KO MỞ PHTS. HIXXXXXX

16. 2 cái thì về 35k dư nhé

skiller thích bài này.
  17. Năm nay đã có thêm phần đổi mới , em PHTS xong mới 28k dư nên mong đợi năm sau Bác Fan cho mấy cái bình dân học vụ như đổi được sói HK + 15 hay RC MNN theo Acc chẳng hạn ^^.

18. Làm cái 5 lửa cộng thêm vũ khí nữa thuỳ pk phát một nhỉ

19. Ad ơi, ví dụ e có 3 acc 2k:
    - 1 acc 36k dư
    - 1 acc 42k dư
    - 1 acc 28k dư
    E muốn đổi 1 cái pen công cho acc 36k dư, dùng point dư của 2 acc còn lại đc ko ạ?

20. :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi