Thông báo Sự kiện dành riêng cho Quyền Binh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ nay BQ lại hết phàn làn rồi 8->

2. em mới chuyển sang qb chơi 1 gian nhưng em thấy là chủng tộc qb có quá nhiều thiệt ttòi so vs các chủng tộc khác
    từ cày cuốc vất vả nhất trong các chủng tộc,thủ yếu cày skill nhanh die thần mã,pk thì chả ăn được ai
    mong bác fan quan tâm hơn đến chủng tộc đang bị tụt hậu mãi phía sau này

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đọc kỹ yêu cầu sự kiện anh em nhé

4. QB lại hot rồi

5. hot cái gì mà hot
    ông nhìn bảng xếp hang top QB mà xem gần tuyệt chủng rồi
    cày cuốc còn vất hơn dk,đồ đạc lại ít , toàn đi sau các chủng tộc khác
    nên ít người chơi là phải

6. Bác Fan lên giảm phí RS MT cho QB trong sự kiện là 1triêu/1MT công bẳng với sự kiện lần trước chó các chủng tộc khác. Với mức phí này thì 400skil = 400triệu ai cũng có thể tham gia test.

Bác Fan lên giảm phí RS MT cho QB trong sự kiện là 1triêu/1MT công bẳng với sự kiện lần trước chó các chủng tộc khác. Với mức phí 4này thì 400skil = 400triệu

Last edited by a moderator: 16/10/14
  7. đúng vậy mình muốn test nhưng phí vẫn max quá mà hôm qua đã cộng lại skill gần hết zen rồi
    bậy giờ mỗi lần cộng lại cũng mất gần k bạc nên chả dám test
    nếu được mong bác fan giảm chi phí để a e được test skill thoả mái như các chủng tộc khác
    cảm ơn bác fan

8. DK vẫn bá đạo cho dù QB có 800 sk . Ai ko tin ngồi đó mà xem. DK là nv có từ lâu. QB chỉ là e út . Làm sao sánh nổi

9. #MISA chuẩn bị cho DK vs DL tốp nờ ăm năm huyền nằm :))

10. Ôg là misa ak. Hiiiiii

11. 2. Các nhân vật reset trên 500 lần và đổi chủng tộc sang Quyền Binh trong thời gian sự kiện sẽ được 1 suất tăng 800 point Master ảo:

Fan cho hỏi đổi có mất % rs không vậy .

12. saivado1

saivado1 SuperMan

Mừng quá hoa mắt lại không đọc kỹ rùi :D

Tất cả nhân vật đạt 2 yêu cầu : rs > 500 lần và đổi chủng tộc sang QB trong thời gian sự kiện mới được 1 suất tăng 800 point Master ảo.

Misa muốn có point phải kiếm 1 char khác đổi chủng tộc lấy để suất 800 point nhé.

Last edited by a moderator: 16/10/14
  13. Chỉ đổi sang QB mới có 800 point ảo mà thím :D

14. >:) QB đấm 1 phát chết luôn :P ghê đấy ;;)

15. saivado1

saivado1 SuperMan

@Thu Muộn : Bởi vậy mới viết lên để Fan nói rõ không anh em lại nhầm lẫn.
    Đọc ở #31 ở trên kìa.

16. thế có nghĩa là chỉ được 800 point MT ảo trong thời gian sự kiện thôi nhỉ :))

17. a fan ơi đổi chủng tộc là ko mất gì đúng ko anh và mọi nguoi để em cho sang qb chơi tý

18. saivado1

saivado1 SuperMan

@TômLYCần : Đổi chủng tộc vẫn như bình thường (mất bạc phí + % số lần reset).
    Sau đó vào đăng ký tại topic này theo mẫu ở #1 sẽ được tặng 800 point ảo.

19. Mong anh tạo điều kiện cho chủng tộc QB được test skill với giá zen bằng với giá các chủng tộc khác trước được hưởng. Thay mặt a e QB cảm ơn anh nhiều.

20. chính sách thế ko ai đổi đâu?? tưởng đổi là vẫn dữ nguyên chỉ số mình sé sang qb chơi

21. đây cũng là điều mong mỏi của mình giờ mình gần 400 skill mỗi lần test cũng mất gần k bạc ai dám test

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi