8 về game sự kiện cc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 25/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ông nhìn video @quynhmnls nhé. thằng 1cuccutt0 nó đi 3 cc nó chờ ng khác ăn hết quái nó phập nhé đừng đổ cho nhảy cầu =))=))=))=))

xzaizai90 thích bài này.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vậy thì do bạn ko biết cách cho nó nhảy cầu thôi :)). Chứ đứng mà chờ đánh hết quái mà ko bị nổ thì cũng tài nhể. Tôi chỉ ngại nó phát hiện ra mình nó nhả cái thì die thôi :))

nghoandd thích bài này.
  3. người ta đầu tư tiền bạc thời gian thì người ta ăn có gì lạ đâu . bạn nghỉ làm gì vào cc mà kiếm ơ có ai thắc mắc đâu kiếm dc vào mà kiếm

4. cuộc sống là thế mà bác
    mà dân VN mình cũng có tính kiểu thế
    thấy cái gì ngon thì lao vào cấu xé...

nghe 1 câu chuyện rất xưa
    Ở 1 vùng nọ có mở lên 1 cây xăng.
    vì cả vùng chưa có cây xăng nào cả nên cây xăng đó làm ăn khá thuận lợi.
    bà con quê mình thấy cây xăng đó làm ăn thuận lợi nên cũng bàn nhau mở cây xăng.
    để rồi 1 cây, 2 cây, 3 cây ... mọc lên
    khi đã nhiều cây xăng quá thì phải cạnh tranh nhau.
    tuy nhiên, sức mua có hạn nên các cây xăng chẳng còn nhiều lượt khách mua.
    rồi cuối cùng lụt bại tất cả vì không đủ kinh phí duy trì.

nhưng ở 1 phương trời A nào ấy.
    cũng 1 cây xăng mọc lên
    cũng bán hàng thuận lợi.
    dân tình thấy thế thì bảo nhau mở thêm:
    tiệm rửa xe để khách hàng đổ xăng xong thì vào rửa
    tiệm cafe để khách hàng chờ rửa xe thì vào uống
    tiệm tạp hóa để khách hàng có thêm nhiều lựa chọn về thức uống và đồ ăn
    ...
    rồi các tiệm phụ trợ khác thi nhau mọc lên để cả khu vực trở nên sầm uất

nhìn lại thì việc cạnh tranh nhau trong game là cái tốt vì đồ đạc như thế mới có giá trị, game cũng vì thế mà có giá hơn, ae thanh khoản không những không lỗ, hòa vốn mà nhiều khi còn có lãi :))

ss6 em chuyên ôm cc đây. nhưng rồi cũng giải nghệ vì ae vào ks đông.
    mình sức hèn nên lượng sức mình, không cc nữa thì săn bắn, hái lượm.
    ai cũng đều có cách chơi của mình.
    mệt thì nghỉ ;))
    nhiều ae bảo nghỉ nhưng chắc nghỉ đc 1 thời gian thôi ;))
    em cũng nghỉ được 2 năm rồi và giờ thì lại quay lại chơi >:)
    chơi ôn lại kỉ niệm, không sân si, gato gì ai cả. :D

Tóc Bạc Đầutocbacvjp đã thích.
  5. Đang full

OnlyC thích bài này.
  6. Cho số zalo đi để chia sẻ cho dễ

OnlyC thích bài này.
  7. Bạn nói đúng não k có nếp nhăn. Đọc mà hiểu thì nên im và next đi. Tôi k nghỉ tôi *** bao giờ nên viết chia sẻ kiểu này nhé. Đừng tỏ vẻ ra đây . đã bảo đọc k thấy trôi thì k mượn chõ vào nói.

8. Tôi cũng thế ôm cc từ ss6 rồi lên ss8 đi cc chia theo lv lên đến giờ.giờ nghỉ hẳn do nhiều lí do. Viết bài chia sẻ tí thì mấy thằng ngu đọc *** hiểu vào bảo mình không ăn đc hoặc nghỉ làm gì . nghe ngứa d ái vl. Xã hội đầy ng ăn đc nhưng có bao nói cách họ ăn đc đâu. Đm chia sẻ tí thì mấy con não k có nếp nhăn vào nói.

nghoandd thích bài này.
  9. chuyện mày nói như là mình mày biết ko bằng ăn dc thì mày chả đớp như con ch ó rồi . lên đây khóc làm gì . mua lấy 3 cặp ssk mà ôm cc đánh bật nó đi . kiếm ăn dc thế mày có cách mang cùi vào ôm bom chứ gì gớm tao đẻ ra mày rồi còn mõm ko ăn dc thì vào phá mạnh vào sao phải khóc lóc cứ như ko ai biết đến cc ấy hài

10. nghỉ hẳn vì *** ăn dc nữa thế thôi kaka vào ăn hộ tao cái bọn nó nhiều ssk quá hô hô cười **

11. mày chắc chắn là thằng đang ôm cc1 cc2 cc3 rồi =))=))=))=))

12. 100 % là mày chủ acc adam8x đang ôm 3 con cc1 cc2 cc3/. hahaha tao nhận ra rồi =))=))

nghoandd thích bài này.
  13. ôm hay ko tao ko biết ăn dc thì vào mà ăn xin xỏ ko dc quay ra láo lếu

14. đúng là mày rồi. tao nghỉ game bán acc là may cho mày rồi . ôm hết 3 cc đi =))=))=))=))

15. tao nghỉ hẳn rồi. bán acc nên mày giờ là nhất . mang nic chính vào đi adam8x =))=))

16. những thằng vô dụng bất tài khi thấy người khác hơn mình thì luôn gato muốn kéo người khác xuống bằng với nó nên quan tâm làm cái gì kệ cm nó tranh cãi với nó làm gì , thằng top này nó cũng thế hết kêu săn boss , cắm acc rồi giờ lại cc haha :))

An255 thích bài này.
  17. bố mày nghỉ nên mánh nào bố bung toả hết . sao cay à hay khóc thuê

18. Tính ra đi cc như này 1 ngày đc 1k bạc ko các bác

19. @quynhmnls ông lấy acc vào đi cc3 đi . cc2 nữa . thằng 1cuccutt0 nó đang ôm cc3 nhưng đồ sh 15 . cánh w2 ring pen cùi . nó đang dồn đồ về cc1 . cc2 con aoxam cũng đồ cùi bắp @An255 chuẩn chưa mày . đã thế tao đi mua acc chơi với mày tiếp .

20. ông cứ tính 3 cc 1 ngày đc bao nhiêu ngọc nhé cả đồ thần nhé, cc2 thằng aoxam cũng là của nó . cc3 thằng 1cuccutt0 cũng là của nó. nó đang dồn về về cc1 vì cc2 cc3 bị nó đuổi hết đi rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi