8 về game sự kiện cc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 25/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :) chơi game chưa 1 lần đi CC :)

2. Thế tốt nhất là cái CC lên s15 thì A FAN k nên để theo tiếng tốt nhất 1 Ip đi đc 1 lần k có giờ cố định cho nhanh

Một Cuộc Tình thích bài này.
  3. 9 x á c

OnlyC thích bài này.
  4. lão ấy 8x. còn slot cắm Skill k ae.hihi

5. cc1 vs cc2 hiện giờ ai đang làm trùm nhỉ

6. Cần cù bù siêng năng. Có làm thì mới có ăn..Không làm mà đòi ăn ... đấy là tư duy của người ta bạn ơi. Có người chơi vì đam mê. Có người chơi để làm kinh tế.. mạnh dạn đầu tư hơn thé là ok.

TienNuHN thích bài này.
  7. Cc1 cc2 cc3 giờ chỉ 1 ng nắm giữ. Nếu cc nào có acc khủng vào thì sẽ lấy đồ chuyển sang cc đấy để dọa. Cc1 sylvester cc2 là aoxam cc3 là cuccutt0. Toàn hàng cùi nhưng cc nào có hàng thì thằng chủ acc sẽ mang ring pen ssk vào dọa. Đi ôm 3 cc này cả ngày lẫn đêm kiếm rất được

8. Các bạn đừng nghĩ k kiếm đc nhé.nếu 1 cc thì không nói nhưng 3 cc cùng 1 người kiếm thì ngon như hàng top kiếm ăn .

9. hợp lý

10. tôi nghỉ rồi nên chỉ cách cho ae mẹo thôi ai theo hay không theo thì tùy k ép

11. Sao ko bảo ae sắm 2 món thủ ks lại, dw 2 thủ cũng ra gì đấy, hoặc MG 3 thủ, DL 2 thủ 1 ssk nhỉ, trò cc này vui nhưng cũng phải đầu tư lắm ae ah, hoặc vào ôm bom cùng chết cho tức thôi.

12. Mình bán hết acc vs nghỉ game. Với cc thấp không thiếu cách để chơi . đây là chia sẻ lại bí kíp cho ae thôi. Ae đọc thì đọc k đọc nổi thì bỏ qua . k nên nói giọng như thế

13. Cách ôm bom tôi đã chỉ cho ae cách trong bài viết.

14. phần 2. chủ nhân acc chuyên đi cc
    chủ nhân dàn acc chuyên đi cc1 cc2 cc3 và cc6 chính là adam8x .=))=))=))=)) các bạn có thể không chơi không biết nhưng 1 ngày luợng ngọc lìfe nst thu về từ cc1 cc2 cc3 của bạn này là khá ổn định=))=)) tháng trước còn tranh thủ ôm cc6 vẫn thành công nhưng bị dl chemchamay băm nhiệt tình nên đã chuyên tâm về ôm cc1 (sylvester ) cc2( aoxam ) cc3 ( 1cucutt0 ) chỉ với 1 ring và pen ssk ôm trọn 3 cc. nên bạn nào muốn vào cc1 cc2 cc3 cứ thoải mái . đừng sợ ssk làm gì. 1 bộ 2 món k thể chia 3 được. hiện tại ring pen ssk đang đeo cho soul ôm cc1 nên ae cứ vào cc2 cc3 nhiệt tình. ae nào hứng thú thì mình chỉ thêm cách không cần đồ vip cũng hốc đc cc. =))=))=)) mình đã nghỉ game nên mình bung tỏa hết=))=))=))

xzaizai90 thích bài này.
  15. chơi game giải trí.
    cụ không đầu tư đc như người ta thì chuyển sang món khác.
    săn RT cũng là 1 ý tưởng không tồi.
    chơi game có cạnh tranh thì giá trị game mới tăng được.
    đó là điều admin luôn khuyến khích ae :))

16. Che sỉa đi ae :)) mình đi cc toàn bị phập :(

Một Cuộc Tình thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi nói thật là tôi đã từng đi cc vs ng max point đồ gấp vạn lần vs tôi. Nhưng vào trong cc thì như nhau hết, dù có full ssk từ đầu đến dis vẫn bị nhảy cầu bt. Chẳng qua là có thik đi hay ko thôi. Ngày giỏi lắm dc 1K bạc, nhưng mất sức khoẻ , làm việc khác hay hơn. Mạnh ai tài ng ấy.

18. ông nhầm rồi. ông đồ vip ssk ông chờ nó ăn quái xong là phâp chết nhé . nhảy cầu là 10% do gà thôi

19. mới đc 1 bạn hưởng ứng

xzaizai90 thích bài này.
  20. tôi chơi game đến giờ 14 15 năm nay rồi. pro thì k đến lượt mà gà quá thì cũng không phải
    nhưng mánh kiếm bạc thì cái gì chả trải qua săn bắn hái lượm bos ngày rồng thiên kim thiết vương không thiếu thứ gì đây mà mảnh mầu mỡ nhưng không biết đến ss15 a @fantasymc có fix không thôi. chứ không ít ae kiếm ác từ cc rồi nhưng họ cũng bỏ dần =))=))=)) cái này là chia sẻ thôi đừng nghĩ tôi ghen tị. tôi ghen tị thì tôi không bao giờ nói nhé\m/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi