8 về game Sự kiện 8/3/2020 và thay đổi quy định Reset _NEW

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr.Nôbita, 5/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Mình góp ý thôi mà các bác làm gì căng thế ? hay mình góp y của mình đúng với cách bạn đang chơi ??? mình k cần phải mua chơi vui vẻ cũng lên 2k RL rs lại bình thường mà

2. - Sau 1 tháng A mở bán phúc duyên a kiểm tra xem đối tượng mua phúc duyên nhiều nhất có phải những acc 2k và acc tầm 80-100k P x5 không ??? Nếu phải thì a tăng giá phúc duyên lên đi , acc 2k sẽ tính 40 bạc rs được 20 điểm phúc duyên vậy 1 tháng 2k1 phúc duyên cần 105 lần rs tương đương với 4k2 bạc. Vậy acc 2k sẽ k thể mua phúc duyên = 2k1 mà full được logo 1 tháng , acc x2 giới hạn 1 ngày rs 1 lần nếu chịu khó thì cũng hơn 3 tháng mới đủ phúc duyên để mua logo 1 tháng, a bán giá phúc duyên như hiện tại lại quá hời cho acc x2 21k phúc duyên 1 tháng bỏ ra 150k full logo thì ai cũng bỏ... Vậy tăng giá phúc duyên với acc x2 lên 5k bạc hoặc 10k bạc thằng nao mua được thì mua không mua được thì RL mà cầy phúc duyên ... Acc 2k không mang lại thu nhập cho sv nên cần chiến lược loại bỏ dần dần acc 2 k đi, không 1 2 năm nữa sv toàn acc 2k thì thiệt hại cho sv nhiều lắm k có phí duy trì cho sv a à, mong A sem sét kĩ vấn đề này không các ông thần lại mua được logo full logo đóng 3cs cầy skill tháng mất có hơn 8k bạc mà trung bình mỗi ngày cũng 15 20 tỷ đơn giản tháng cả ngày x2 640 tỷ . cắn PA 1 ngày x2 thêm 2 ngày thương cũng k lại chỗ cắn 3 cs full tháng kia ,a nghiên cứu kĩ không bọn nó không mua phong ấn 3k khi giảm xuống 700 mà thay vào mua 3cs 220/1 ngày mua phúc duyên chạy skill quanh năm ngày tháng ,,@fantasymc

Last edited: 11/3/20
  3. trả ngu mà cày skill đi bán , mà cũng có mỗi 2 acc 2k cày rác làm gì tốn điện cắm máy :)

4. Thông minh lên , dại qua thì phải tìm hiểu và tư duy thêm khi phát biểu, với acc 2k rs miễn phí và cầy rác rẻ rách tháng cũng bỏ ra đc 3k-5k . bây giờ anh @fantasymc bán phúc duyên 2k1 /1 tháng thì chỉ bọn 2k nó đều mua phúc duyên nhất và chính acc 2k là cần mua phúc duyên nhất. nó mua phúc duyên 1 tháng 2k1 bạc 3cs 220/1 ngày vậy 1 tháng 8k7 bạc nó cắm 1 ngày trung bình cũng 15/25 tỷ skill t cho 20ty đu vậy 1 tháng cũng đc 640 tỷ skill r, Sau vừa r bác FAN đã fix PA xuống 700 vậy đồng nghĩa việc 1 tháng cắn PA ngày x2 bãi ngon B được tầm 200 tỷ hơn, còn bãi vip thì k đến lượn bạn nhé. vậy bạn mua PA 1 ngày x2 với 2 ngày kia hết 9k7 bạc bạn có cắm nổi 644 tỷ không ? thư so sánh chạy 644 tỷ từ việc mua PA và mua 3cs cắm liên tục xem nó chênh nhau là bao nhiêu bạc nhé, chạy PA cần NGN lại thêm 3k bạc nữa mua nhé, mà chơi 1 mình k cũng k cắm được nhé , nếu trước kia chưa fixx PA từ 1000 mình k nói ? vậy tại sao các bạn đấy mong muốn được mua phúc duyên ? k có lợi thì các bố không bao giờ đòi hỏi nhé, thử tìm hiểu và tes thực tế đi bạn , @fantasymc Tăng giá phúc duyên với acc 2k lên a ạ, vì a vẫn dữ chính sách cho acc 2k rs miễn phí, bỏ với 2k1 bạc /1 tháng mà full logo là e thấy quá rẻ , A cứ cho giá max max 1 chút vào a bán 5k ./1 tháng e có acc 2k cũng múc về cầy skill chạy 3cs bình thương, sau vài tháng là e cũng có 500 700 skill dư mà a FIX PA mong muốn giảm đi mờ giờ lại bạn phúc duyên cho acc 2k giá này thì hòa ...

Last edited: 11/3/20
  5. hài :)) sau khi fixx PA xuống thì việc cầy skill bạn k ai bán chợ đâu bạn họ tính bán skill kiểu khác và cầy cách khác .... nếu cầy skill bán chợ ảo thì ngu thật

6. uhm ngu :) . Thời gian ông tính toán lời lãi ơ game thì ra ngoài làm cái khác được nhiều tiền hơn đấy , lo mà làm cái khác đi không sau này bọn nó xây nhà có ô tô đi mà mình vẫn lo cày game :))

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thực ra thì cày game vẫn có lãi mà ;)), trước mình cày 8acc thôi, ngày rs 1 lần, 1 tháng kiếm ra ít nhất từ 15K>25K bạc, tháng nào ổn thì 30K or hơn chút. Thời kì chưa fix hộp quà tết , mình cắm 40acc hoa , tháng đầu dc 35K bạc, tháng sau có 80K bạc chứ mấy ;))

8. Game khác thì t k nói , còn mu này chỉ có cắm thôi nên không tốn thời gian lắm ... chơi game chưa bao giờ tính lãi đâu,t sợ nói ra khiến FAN biết lại thay đổi chính sách khiến cho các AE có dự định cầy skill dư bán lại k thành thì buồn... Cảm ơn AE đã nhắc nhớ để ngỏ lời cảm ơn t gửi thông điệm tới ae ôm acc 2k ... Chịu khó mà RL rùi cầy rs mà lấy phúc duyên, RL chạy rs = bạc còn đóng góp cho sv để bác @fantasymc còn được hưởng đúng công bạc đấy tạo sv này ra còn có phí duy chì sv... đừng có kiểu khôn quá, người làm mà chó hưởng ,,,, FAN đầu tư tiền mở sv các cho ae chơi , các bố chơi không chơi vào làm giầu , thấy *** ngon liếm được lên cứ muốn liếm mãi sao ?

9. Bác còn được mấy tháng e mới xong chạy đc k nhầm thì 2 tuần FAN fix ...không hiểu thằng nào chim lợn mà khiến bác FAN fix sớm thế kể k FIX giơ AE không thế này :) nhưng giờ giá HAD tăng mạnh lắm đầu tư lại key dàn khủng hơn đi bác cầy full map nước đi ....

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

H chán Mu rồi :)). Cày cuốc mạng mẽo, điện đóm ko ổn định lên bỏ. Cày Hoa là kinh tế lắm ;))

11. Làm j có hả bạn . tui cắm bãi tarkan nước . 2 acc sau 1 tuần ko kiếm nổi 30 cành hoa .

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cắm phải có chỗ chứ ko phải cứ cắm là có ;)). H cắm Ferea mới nhiều

13. Lông cu kiếm ở map nào . thấy bọn nó bán mà tui trà thấy rớt là sao bạn

14. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

ícarus đầy :D

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn mua ko ? Tôi bán cho cả mớ ;))

16. Hỏi cho biết thui . :))

17. vào bank mà đổi .

18. Tks b . hoá ra ở trong bank :)

19. Có đội Acc dưới đó có phải của bác k .. Kinh thật

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bỏ dc năm rồi bạn ơi :)). H máy móc vứt ko rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi