8 về game Sự kiện 8/3/2020 và thay đổi quy định Reset _NEW

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr.Nôbita, 5/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. admin bỏ nốt qui định cắm 4 acc 1 máy và ko rs trên 24h ko nhặt dc zen đồ vs đánh rtớt đồ đi cho nó giống MU gốc. Đằng nào cũng có cấm dc auto với máy ảo đâu. bỏ đi cho mấy ng ý nó chán.

2. Riêng mình chỉ quan tâm đến phúc duyên, mình đang cầy rs để lấy phúc duyên mua logo tháng, đoàng cái bị giảm mất gần 1 nửa so với trước đây! Fan bảo là hỡ trợ tân thủ, thì fix ở mức rs tân thủ thôi, fix ở bậc rs cao làm gì! Mình muốn có thêm 1 lựa chọn rs như cũ là 30 bạc/ 20 phúc duyên! Nhắc lại, cái mình cần là phúc duyên, mình ko quan tâm rẻ hơn đc 5-10 bạc mỗi lần rs.

kent14cm, RumbaCris7 đã thích.
  3. Riêng mình chỉ quan tâm đến phúc duyên, mình đang cầy rs để lấy phúc duyên mua logo tháng, đoàng cái bị giảm mất gần 1 nửa so với trước đây! Fan bảo là hỡ trợ tân thủ, thì fix ở mức rs tân thủ thôi, fix ở bậc rs cao làm gì! Mình muốn có thêm 1 lựa chọn rs như cũ là 30 bạc/ 20 phúc duyên! Nhắc lại, cái mình cần là phúc duyên, mình ko quan tâm rẻ hơn đc 5-10 bạc mỗi lần rs.

4. Ad cho mua zen = PD đi ạ . nhiều PD mà lại ko có nhu cầu mua logo thành ra phí . :)

5. a Fan xem xét có ưu ái cho các trường hợp sau : ( tăng PD hoặc 1 chút lợi gì đó :D )
    - Đã đăng ký bảo vệ acc : chơi vs reset trên máy chính chủ
    - Đã ReLife
    - Reset trên 2k
    Tks !
    @fantasymc

6. Cris7

Cris7 Hiệp Sĩ

Quá chuẩn

7. Bác @fantasymc cho ra luật này thì tốt và vui lòng Ae tân thủ, mà cơ bản lại quay lưng đi với Ae rs trên 1k. Nếu Acc rs 2k rs 40b/1 lần, gom bn lần để mua 1 ngày logo.
    Nếu fix thì cho đồng đều. Mình hông có voi mà cũng chẳng muốn làm 2 bà tưng.
    Mong @fantasymc xem lại.

8. làm mẽo ji có new bie
    toàn 1 người 10 20 ac :D
    MU này 90% la bọn già ngày xưa chơi

9. > 150 lần k ngon đâu phúc duyên như kia thì xác đinh rs từ lần thứ 1 r gom lại để 1 tháng chạy ngày rs đc tầm 20b/1l chạy 1 ngày căng đc 25l k cắn bùa tăng ex có cs tm ngn full team 175 là cùng, vậy 1 ngày đc 400 đến 500 bạc là nhiều tính ra k đc bn đâu

yadhannaS thích bài này.
  10. Chuẩn r bác > 15 ngày k rs mất tân thủ đo , bác này sẽ chơi 1 ELF bus còn lại 4 con TTD . cầy skill cắm bán skill bác ạ :)

11. Mu bản quyền của webzen 3acc /1pc thì phải... các phần mềm đều k được hỗ trợ\

12. Bạn cần phúc duyên thì cầy maxx 1 ngày xem đc bn đi , acc > 1k cũng 20p duyên từ 1k trở đi ngày đều đều rs 4 lần LOGO full tháng, còn rs jull 6l hoặc 12 lần sau khi bạn RL cũng cắn phúc duyên đến hơn 1k bt.

13. Vậy đề ý kiến FAN cho bán phúc duyên hoặc FAN bán phúc duyên cho AE nào có như cầu ví dụ rs < 500 lần là 40b /20 phúc duyên còn 500-1k thì 60bac /20 phúc duyên còn 1k-2k là 80 bạc /20 phúc duyên .. ai mua đc thì mua k mua thì thôi.. tránh tình trạng acc 2k cầy rs ferr cả tháng r mỗi ngày cầy ra 50-80 bac/1 tháng xong đến này x2 các ông lại muốn chạy x2 skill nữa

14. Vậy ae đề xuất FAN bán phúc duyên cho ae < 500 lần là 40b/20 điểm(đ) . 500-1000 là 60b/20đ , từ 1k-2k là 80b/20đ . Riêng acc >2k thì 100b/20đ vì acc 2k đc rs miễn phí, 1 ngày các acc 2k rs miễn phí bỏ ra đc 40 bạc, cắm trung bình cũng đc 40-80 bac, vậy thì k có lý do gì 1 acc 2k mà rs miễn phí bỏ ra 1 ngày 40b, 40x30 = 1k2/ 1 tháng, Cắm rác mỗi ngày 50b thêm 1k5 nữa . Xong lại đến ngày x2 các ông lại định đồn bạc 1k2 rs miễn phí và chỗ acc cắm rác đc mua PA cắn vào VIP chạy skill bán r là ks thuê cho thuê bãi kiếm 500-1k bạc nữa, bảo sao có cái sv vip cầy x2 không bao giờ vắng . Đủ luôn acc cắm hết thời gian vip thì lại có thêm team khác lên thay thế chỗ ,,, ADM cũng nên fixx vào sv vip hạn chế 1 IP chỉ đc 4 acc thôi .. tất cả các bãi vip train nữa kalima 6. Nhưng thằng ăn bám cầy rác ở sv cho chúng nó nghỉ hết đi là đúng với câu nói " chơi đc thì chơi không chơi đc thì nghỉ " Check ip xem thằng nào long tầm > 20 acc là khó luôn ip + dàn acc đấy lại... chơi game k muốn nạp cứ muốn cầy ra tiền thì ADM lấy đâu tiền mà duy trì sv như các ông nói

15. Rs miễn phí(PO) có con mắt mà đc phục duyên, rs VIP 40b thì được 20 điểm phục duyên. Càng nói càng thấy như mình “Trên thông thiên văn, dưới tường địa lý” lắm ý =))

16. acc 2k có lợi thì mua về ma chơi .

17. Phiền bạn sang MU khác mà chơi .

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Reset P.O: Điểm PD = Phí zen RS / 20
    Reset VIP: Điểm PD = Phí bạc RS / 2

Mr.NôbitaOhBabyBaby đã thích.
  19. chán. mải theo dõi tin tức covid-19 mà ko theo dõi trang chủ muhn nên bỏ quên sự kiện 08t3 tăng exp cho chị em phụ nữ :((:((:((

20. chạy skill bán mới vãi , ông thử đi rồi biết nhé , t ăn full cashshop + PA lúc còn 1000% + nhẫn gấu + thàn mã cày bãi cổng vào k6 hung thần ngày x2 ko ai ks mà được có 220 tỉ , ông báo bán thì lỗ sấp mặt chưa kể giờ còn giảm PA xuống 700% rồi , toàn tưởng tượng ra :).

nghiahy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi