sự kiện 1000 năm thăng long của adm buồn vs chán

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BoGiaMafia, 1/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. (sr adm trước)adm làm cho cái lễ hoành tráng vậy(cùng tên HN) thành sax mùi kinh doanh quá cơ.
    thà adm tạo 1 binh đoàn rồng trên tất cả các sv rồi rơi box+đồ cuối khủng còn hơn.
    hoặc làm như truy tìm bảo vật còn hay chán.
    Chứ kiểu này thì..............................ngán ngẩm lắm:(.
    Biết là adm cũng phải suy nghĩ để tăng thêm các sự kiện vui vẻ cho a e nhưng kiểu này thì............................sao tôi chả thấy hứng thú gì nhỉ.
    Uh thi phần thưởng ngon đấy nhưng ko có 1 cảm giác nào hưng phấn cả.
    cảm thấy nhạt nhẽo quá.có cũng như ko!

2. ;)) lại nói đểu Admin rùi

3. ko có cái even nào mà tất cả đều tham gia đc nhỉ
    even kiểu này, bọn em gà sao tham gia đc hic hic

4. Đểu đâu mà đểu sự thật nó thế mà.

Đúng thế cái cần bây giờ là làm sao mà tòan bộ mọi người chơi MUHN đều biết đến và tham gia nhiệt tình và phần thưởng dành cho người may mắn chứ ko chỉ là do cày sâu cuốc bẫm.
    vd cả sv tìm 1 bức tượng rồng,hoặc bảo vệ tượng rồng tại lorencia...vv.....vv..nói chung là phải dính đến rồng(1000 năm thăng long cơ mà),cũng có thể làm 1 EV đặt tên là rồng bay chẳng hạn....

5. MrSeason

MrSeason KaKa

để tham gia được Event này cũng phải kêu gọi tất cả người thân mà tham gia.chứ không nửa chừng bỏ cuộc là cái chắc.

6. Đọc xong cái Even mà chán bỏ cơm đúng 3 ngày :D

7. uh! nhưng nếu thế thì số lượng tham gia cũng ko nhiều.đâu phải ai cũng có nhiều bạn bè trong game.
    còn ngoài đời thì....................................

^^!.bây giờ đồng tiền che mờ hết mắt cua adm rồi.
    Trích:ý kiến 1 thằng bạn chơi mu:''adm nó sợ MUHN sập nên tranh thủ kiếm thật nhiều tiền''.Nghe xong minh cảm thấy.........(ý kiến của bạn tôi thôi nhé ko phải tôi;;) adm ơi)

8. anh em đi chơi 1000 năm thăng long ha nôi đê? ha nôi nhưng đêm không ngủ, ha nội vê đêm đẹp quá

BoGiaMafia thích bài này.
  9. Uh.tất nhiên phải đy rồi.công nhận mấy ngày gần đây đẹp thật.
    Hôm ấy có cả hóa trang nữa cơ mà.hóa trang thành maìa đc đây^^!

10. Khó Nhai Của Admin Lắm @_@ . Tắt !

11. MrSeason

MrSeason KaKa

vãi đọc lên thì đẹp.chứ đi thì cứ chuẩn bị sẵn 1 thùng dép đi.đang cấm đường kia kìa.

12. thì đy bộ chứ ai đy xe chán chết:P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi