Sự Khác Biệt Dân Chơi Gái Miền Nam Và Gái Miền Bắc.

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi GangTer9XMu, 11/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    Gái miền nam nó yêu mình, mình là ông chủ. Đúng kiểu xuất giá tòng phu. Mình đi làm vất vả về muộn, say xỉn, nó chạy ra ngọt ngào: anh đi làm về có mệt không. Anh ăn gì, uống gì.
    Gái bắc, nó yêu mình, nó sở hữu mình luôn. Đi làm về muộn 15 phút, mặt nó như cái mâm.

Gái nam mình xỉn, nó chăm mình nôn mửa các kiểu
    Gái bắc mình xỉn, nó gọi đt cho bạn mình để kiểm tra đi đâu, mình xỉn, nôn mửa, thì kệ mình.

Gái nam nó không đòi hỏi nhiều trách nhiệm. Yêu và cưới tự nhiên như không.
    Con gái bắc, mình cầm tay nó là nó coi như mình có trách nhiệm với nó cả đời. Thế mới tệ chứ.

Gái miền nam gần như không có khái niệm bình đẳng giới.
    Gái bắc thì lại bình đẳng quá. Nhiều khi không biết ai là tướng trong gia đình.

Gái bắc mà có chồng tòng teng, nó cắt … luôn. Cắt xong rồi ngồi khóc hu hu.
    Gái nam mà có chồng tòng teng. Nó đến phang con kia bét nhè luôn. Xong về nhà vẫn thờ chồng như một, chả vấn đề gì.

Gái bắc mà ko hài lòng về chồng, ví dụ chồng lăng nhăng. Đến cơ quan kể um với chị em đồng nghiệp. Chị em xúm lại “Bỏ mẹ nó đi, cần đ’o gì”. Bình đẳng giới mà
    Gái nam thì không có khái niệm không hài lòng về chồng.

Nhưng gái nam, nó là bồ mình, nó là vợ mình, mình phải lo cho nó đến tận răng. Tức là mình làm ăn ngày càng phải tấn tới. Mình sa cơ lỡ vận, nó chạy luôn.
    Gái bắc, mình sa cơ, nó đi bán rau, bán cháo để nuôi mình.

2. Triết lý nhặt ở đâu đọc cũng đc đấy.

3. Chuẩn ;))

4. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Gái miền Nam thường xuyên đi nhậu với bạn. gái miền bắc chỉ biết uống rượu thôi =))

GangTer9XMu thích bài này.
  5. cần mỗi cái đức tính này là tốt rồi

6. Chưa chuẩn lắm................... nhưng nói chung mình là người bắc nhưng thích người miền nam

7. Theo mình gái Bắc chưa hẳn ai cũng làm như thế đâu;))

8. Lầm mỗi miền 1 em là đc chứ gì onion17

9. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Ở đâu cũng có người thế này, người thế nọ...
    Nhưng ở đẫu cũng có những người con gái, người phụ nữ dành tất cả những gì tốt đẹp nhất cho người mà họ yêu... Vì vậy đừng quá bận tâm về gái Bắc hay gái Nam... bởi họ đều là phụ nữ cả thôi.

Tôi yêu những gì tôi có và tôi cho đi những gì tôi có ^^

Last edited: 12/4/12
  10. =)) :)) mang tính giải trí cao thôi mà. Mỗi miền 1 em cho no tiện =)) :))

11. :"> gái miền nam với miền bắc đều có cái hay cái dở thế nên mềnh sẽ chọn gái miền trung và cụ thể là nghệ an :))

12. mình thích mỗi câu cuối của bạn thôi
    ôi gái bắc đảm đang quá :)

13. cũng tùy thui từng ng thôi mà :">

14. Chung quy lại cũng chỉ là cái lỗ >:)

15. mình thấy câu này chuẩn nhất trong ngay. rất ý nghĩa

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chị mềnh nói chuẩn á :x

17. chung quy lại, cứ em nào ngọt là xơi, nhưng mà mình thích tính cách lạnh lùng nhưng yếu đuối của gái bắc >:)
    ghét cái nhõng nhẹo, bất cần của gái Nam =))

18. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

nói chung thì do môi trường tiếp xúc nữa.đó alf cái chính quyết định tính cách con nguowif.nhưng thường thì gái Bắc thủy chung hơn.gái Nam chỉ được cái dẻo miệng.đang buồn mà nghe em gái Nam thì thầm thì thôi rồi.giống như trước kia.ngày xưa,chỉ có trong Nam là nhiều cave.còn miền bắc đâu có nhiều.gái Sài Gòn nói là người ta sợ :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi