Thắc mắc sổ đỏ K6 hiện thuộc về ai?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi shanghai, 27/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Guild Chip 30-40 acc, anh em nhà Hưng Ngố 300-400 acc, đúng là Đạt có khác chuyên xui dại :-ss

2. sk thì cung là ks mạnh hơn, mãc 10d như nhau cả thôi. điểm poi mãc tốc, đam đủ one hít quái, chủ yếu do mạng nhé. chứ toạ độ thì sang p khác đứng đúng toạ độ n đứng song đổi p là đc

YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

90% do ping

4. Mình làm bên.điện lực đảm bảo là.thằng nào cũng sợ nhé. Chẳng qua là có thích hay không thôi ! Còn tập.đoàn hưng ngố tuổi con bọ mò nhé :)

5. em đã thử. đang cắm láp cùi ks ko ăn thua. qua máy key ngo cái ks khác bọt ngay

6. đúng rồi bác. toàn do ping thôi

7. hehe vừa đi hóng gió về mà mình thấy đã dc chăm sóc , hổng biết dc ae nào yêu quý ới phát để ae dc iu thương nhau nhiều hơn nhỉ :D
    G nào hay cá nhân nào thích thì cứ phím phát cho vui nhể =))

8. làm to ghê , tui là anh của thằng ngố , nếu bạn đủ năng lực thử chơi lại hộ ae tôi phát , mỗi ngày bạn đủ năng lực cứ cắt mở 3 lần 1 ngày . mỗi lần 10p / 1 khu vực tôi cho bạn 10k bạc / ngày

9. Lại nâng bi hả. Bố lạy chú, già rồi sống đúng tư cách đi. Suốt ngày nâng bi bọn trẻ trâu ko chán à ;))
    Mà Đầu hói răng thưa cũng ghê gớm thấy nâng bi nhau thì vãi bọn này cho chúng nó đứng đường đứng chợ cũng ko chết đói. Kỹ năng rình mò vãi bín nha. Mà Tỉn này có đi làm rích hay bảo vệ ko a tuyển thẳng ko hồ sơ.
    Nghĩ lại thấy tiếc thời gian chém gió với thằng giời đánh này thật.

Hồi xưa tỉn hói hâm mộ nguyễn phi hùng với bài này ko. Thấy phong cách giống vl. Áo trắng đầu chải keo bên bết :))

Last edited: 3/6/18
  10. Lâu lắm rồi cũng ko nhớ rõ nó tại sao lại nổi. Nhưng mà nhớ mang máng hồi xưa cặp kè với Răng thưa thằng thì trên răng , thằng dưới bện. Đầu ấp tay gối kalima p8. Hễ ai ngó mặt thò đầu lên là Đào Mạnh Bà này cho ăn cháo lú. Về ngắm tuyết để bảo vệ Nguyễn Mạnh Thưa Răng. Trò đời bao giờ cũng vậy cháo húp vòng quanh nhưng mãi cũng cạn. Tình cảm rồi cũng đến ngày mãn kinh. Răng thưa phản phúc lập clone Hà Mã với Hà Hãm lên sau này nó mới nổi thì phải.

Còn tầng lớp như Tỉn hói dùng clone bùi ăn theo mãi sau mới nâng bi dc tý lấy phần ko tính tiền.

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đúng là mồm chó vó ngựa vẫn ko thay đổi, trình bày rất chi là lan man và đé.o liên quan lắm :(

12. Định éo cm nhưng thấy ngứa đýt biết ngay là tỉn đang nâng bi

Hoàng Việt, YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  13. bán đất k6 để nuôi tôm đây ;))

Hoàng Việt, YeuVoNgoEm Về Đi đã thích.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nghe Bợm nói mới ngứa đít chứ =)), bố tiên sư Vân Đồn bị chặn cửa làm ăn chưa? Đói há mồm inbox a bố trí việc cho nhé ;))

15. Guild Chip của bác sợ gì thằng nào.
    Ks lại cho em bác à. Sợ gì.
    300 account xoay vòng 18 nhặt zác thôi ạ.

16. Bố tiên sư cái loại. Acc cầm con nào ko giám nói chuyên cầm nvp hóng hớt chửi đổng còn lắm vẹo. Đe ng nọ doạ ng kia, thấy ai sang lao vào nâng đýt bợ mông làm quen lấy thưởng.
    Ấy giờ ko có công công chứ trc khéo Tỉn tự cầm dao thiến kaz xung phong ý nhẩy.
    Có vài cộng tóc bơ với chẳng keo như đýt ngan :))

17. Trong 1 cái mối quan hệ phức tạp thì Cả ngố là tay chơi 3 Pha nhất. cài được cả Hưng BDS thả bả, bắt tay với Bỉm buôn đồ nâng giá các kiểu, Mượn acc Hành Tỉn SML mà vẫn ngu ngơ như thời Bánh mỳ kẹp xúc xích và phở tráng miệng nước cam thời chập trững bước vào nghề ;))

18. móc đâu ra 300 hả bác ? có mấy acc cùi cùi cắm skill mà bác cũng ko tha :(

Em Về Đi thích bài này.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Giải quyết ổn thả rồi còn gì, ý nó là nó có 300 acc ấy ;))

Nhật Thăngkhanhlykrb đã thích.
  20. Anh em nào có bãi k6 nào bán cho 10m2 cắm mấy con bò nào. Cắm mấy tháng ko nổi 50 skil chán quá

Nhật Thăng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi