Thông báo Sự cố TOP 1 Reset Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 29/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Do việc sát nhập Thần Long - Vương Quyền dẫn đến sự cố: Top 1 Reset không giới hạn.
    Chúng tôi đã điều chỉnh lại TOP 1 reset ngày hôm nay trở về 351 lần.

Những bạn đã reset vượt TOP 1 (351 lần) sẽ không thể reset thêm. Bạn vui lòng đợi đến khi TOP 1 reset tăng dần bằng lần rs hiện tại của bạn

Last edited: 29/6/16
  2. Còn cái vụ mất kết hôn là sao vậy a fan ?

3. ngothanhhd91

ngothanhhd91 Hiệp Sĩ

Tại sao lại 356 lần vay ADM . Top 1 VQ mới có 351 lần cơ mà ??? Bjo VQ phải theo TL nữa sao ?? . Please !

4. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

còn vụ point vợ chồng a xem như thế nào cho ae được yên tâm chơi đi

5. minhtuanpk

minhtuanpk Cư Dân

chính sách GT kiểu gì vậy, để ae vương quyền quá thiệt thỏi, là thần long sát nhập vương quyền thì phải theo vương quyền chứ, đồ hơn đã đành, mt lại còn hơn nhiều đến vậy, GT đặt mình vào ae vương quyền tý đi, đang top ở vương quyền giờ ngập hành hết với thần long, chưa kể những ae k có tiền đâu tư nhiều, nói thật đầu tư đồ đang ít chứ nếu mà đầu tư vào MT thì biết bao nhiêu cho lên được bằng thần long, mà mua mt lại k ai bán đấy chứ, chính sách GT kiểu gì vậy, nếu đã như vậy thì đừng sát nhập nữa, hoặc cho ae vương quyền chúng tôi sat nhập thần long rồi hương ưu đãi đi,

0978312390 thích bài này.
  6. ngothanhhd91

ngothanhhd91 Hiệp Sĩ

1. TL bỏ tiền nhiều MT các kiểu , TL kêu thiệt . Vậy Các Bạn muốn sát nhập để đc Bán đồ giá cao gấp 2-3 lần không .? Các bạn muốn chơi đông vui hơn hay chỉ suốt ngày muốn trò chuyện vs quái ?
    2. Các bạn kêu thiệt này kia . ae bên VQ acc khủng cũng đã đầu tư 20-30tr có khí hơn nữa mới đc acc như vậy mà bjo cũng ngậm hành >> Adm có nghĩ cho VQ ko ?
    3. Top MT : Nói là TL sát nhập VQ . Mà Top MT cách nhau từ 600 lên 800 . Vậy để AE VQ cầy MT 1 năm nữa có đuổi được không ?
    4. Đồ đạc thì rõ ràng là hơn vượt trội, đc mang qua hết , top MT cách 200 MT , bjo số lần rs cũng ưu tiên vượt ( RS vấn đề nhỏ ) Nhưng tại sao ưu ái TL quá vậy ?
    5. Mất hoàn toàn Poin VK CK mà adm chưa cho 1 topic trấn an AE
    6. TL Rồng CHiến +3 sơ sơ 10 con . VQ chắc 2-3 con +0
    TÓM LẠI : Sát Nhập TL vào VQ . Mà chỉ các bạn TL kêu thiệt thòi Bị trừ MT , mất tiền mất bạc . Ae VQ có bị thiệt không ? AE chúng tôi không bỏ tiền ra à !!!
    Mất MT đc bù = Poin quả các kiểu . Bán được đồ , được chơi 1 SV đông vui nhộn nhịp mà kêu thiệt thòi .
    Còn nhìn cái Top MT 800, Đồ VIP, SW , W3 . W3,5 NHAN NHẢN >>> Thì đủ hiểu độ NẢN của anh em chúng tôi <<<
    Hi Vọng Adm có những điều chỉnh thích hợp . Đừng để TL vào VQ rồi AE VQ lại ra đi để TL > VQ rồi Chỉ có TL chơi vs nhau . Thân <<<

Last edited: 29/6/16
  7. minhtuanpk

minhtuanpk Cư Dân

thằng chíp em viết hay phết =))

8. minhtuanpk

minhtuanpk Cư Dân

k được thì cũng nghỉ cho đỡ bị hành

9. ngothanhhd91

ngothanhhd91 Hiệp Sĩ

ae VQ vào góp ý đây nè ^^

10. Mình kết cmn hôn lại rồi. Giờ có 10poin vc. Vkl mình đang max poin vc. Adm xem xét nhé. Căng quá :(

11. Bác check lại vụ poin vc cho ae nhé :)

12. Bác dùng thử phục hồi point vc xem đk k

13. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

e đây nè :))

14. chipdepzai

chipdepzai Hiệp Sĩ

bác thử đi :))

15. Hết zen :)) k tái hôn được

16. Nhờ admin @fantasymc góp ý lại vụ kết hôn và point VC.
    AE phải kết hôn lại hay là admin sẽ fix lại code để ae còn biết?
    Thanks! :)

17. *** hiểu sao chợ ảo xuất hiện Sw2 mới vcl các bác ạ. sát nhập thì thông báo mỗi TL mà ko thông báo bên VQ gì. adm nhiệt huyết ngày xưa nay còn đâu?????????????????

18. Chợ ảo giờ wing nào cũng có hết bác. "Vui" thật. =))

19. nói quá chuẩn phải đăng nhập để like phát.đề nghij ban quản lý xem lại.ttàn sw3 +15 2 op song llạ còn mt 800 nũa chứ thử hỏi ae VQ chơi kiểu gì đây.lại k2 chăng.mà k2 chắc gì đã yên ổn

ngothanhhd91 thích bài này.
  20. @fantasymc bác xem giúp acc nhanngo220 top 360 lần. -9 lần rs @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi