Thông báo Sự cố tân thủ tháng 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. manh du

manh du Tân Thủ

nếu fan ko cho đồ GC thi cho hết = 0%. vao chơi người có người ko ức chế vãi chán chẳng muốn chơi.
    kính mong anh fan mở lại mục đánh lô skill cho những ae có máu mê đỏ đen thích phiêu lưu mạo hiểm. chứ em thấy giờ cày đến 400 skill đã phờ râu trê rồi đừng nói là đến 800 skill. không được chơi lô skill em cảm thấy cày rất oải nên ngại lắm. với em thà bị thua còn hơn là không có để mà chơi.

2. không biết là có bác nào mong muốn như ngày trước là không cần lập acc mới để chơi sk tân thủ ko. chứ nghĩ đến lập acc mới chơi mà nản quá. sau sk lại 1 đống acc rác =))

3. ae nên thông cho bác Fan bị cảm đê

4. sự kiện tt đợt này như vậy thì acc lẻ cày ra thì để đâu ace?? t đi có 1 lần mà 3 acc rác rồi :D

5. Đợt này hết acc rác,vì ko có TTD

6. cái *** mẹ thằng @fantasymc m có cho tân thủ về thời ss6 ko hả con . . đm những thằng ngu như m sao lại làm đc admin của MU nhỉ ./ trc đi cùng anh @chienchoe may mà mày chạy nhanh @fantasymc ạ . ko thì ăn đấm vỡ cmn mồn rồi

7. Đã trải nghiệm Tân Thủ được 2 ngày.
    Thân gửi lời cảm ơn tới bác Fan (điều hành chính) và BQT đã có 1 hướng đi mới cho sever tân thủ và cụm máy chủ HN.
    Hi vọng bác Fan fix thêm khoảng 5% exp master nữa thì cày khoẻ tí nữa.

8. Về chơi lại p10 thôi.:)) kiếm tí chứ như này lại ngon:))

9. sao adm k cho cày nvp trong acc? như thế đỡ hơn là cày nhiều acc mới

10. bạn lại đào mộ topic từ tháng 4 lên

Góp ý: bạn cập nhật thông tin quá chậm. ra QLAC mà đọc đi. đã đc phép tạo nvp trong acc chính, sau khi hết SKTT chỉ đc hưởng 8 lần rs thôi. còn lại vẫn như cũ.

11. Thanh niên này hết đường làm ăn nên akay anh Fan.haha

12. phàm nhân, chẳng bao giờ đua top nên cái này đọc mãi mà cũng không hiểu.

13. xẽ có đền bù thỏa đáng thôi bạn. có cái gì là hoàn hảo đâu.

14. ổ ôi, rân chơi đây rồi \:D/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi