Thông báo Sự cố tân thủ tháng 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đây không phải lỗi hệ thống, mà là lỗi thói quen.
    Sự kiện Tân Thủ đã mở được 4 năm nay, luôn bắt đầu sau ngày đua GUILD (chủ nhật đầu tiên) và kết thúc cuối ngày Truy tìm bảo vật (chủ nhật thứ 4). Bản thân tôi cũng quen với điều đó rồi nên cứ sau ngày TTBV, sáng dậy mắt nhắm mắt mở vội vàng đóng cửa phòng 10, cộng thưởng và mở khoá để anh em mang đồ về phòng thường.
    Tháng 4 là tháng đầu tiên thay đổi để kéo dài thời gian sự kiện nên dẫn đến sự cố này. Mong anh em thông cảm, cho tôi xin lỗi.
    Đề đền bù, sự kiện tháng 5 xin phép:
    + Tăng 15% exp cày Master
    + Tăng 15% tỉ lệ rớt huy hiệu và ngọc sáng tạo.

Một lần nữa, kính mong anh em thông cảm

2. Mời ae vào chơi sv10 sự kiện tháng 5 cho đông vui nào

-sv10 : NST giá rao động 100m - 999m 1 viên , và huy hiệu socket săn boss sẽ rớt , nhưng phải ép khuôn mới mang về đc

-sv10 : chỉ với 5 tiếng - 24 tiếng là ae max 400 lv và đc 80 lần rs , ae chịu khó cày cả tháng sự kiện sẽ có 1 tập đoàn acc + nv rs từ 80 đến 500 lần

3. Chăm hay ko bằng quen tay ,hề hy vọng tháng sau bac đền bù cho ae xứng đáng 1tý

4. cả tháng cầy gom góp. chỉ 1 câu của a Fan đi hết

tuandatym thích bài này.
  5. bác fan làm vậy chuẩn rồi, k nên để time sự kiện lâu quá, rất nhàm, mong a cho thêm đồ cui 2 dòng hoàn hảo vào để a e test đồ pk, nếu a thêm dc cái ti lể gia cường đồ 380 thì chắc chắn sv sẽ rất náo nhiệt vì lúc đó chủng tộc nào cũng có lợi thế

manh du thích bài này.
  6. Tick đc nhiều nnt ngon ko em

7. Híc 1 đống NNT ngon chưa khảm,lại vừa mua KK5 với NST giá icarus nữa chứ.Bác chơi kiểu này chết.
    Tính cuối ev úp máng bác cái,mà bác úp trước rồi,nhọ thật.

8. bạn này nói hay này .ko mong mỏi gi =a @fantasymc fix lại tỷ lệ gc đồ 380 lên 1tý

manh duBaBykool1 đã thích.
  9. Em xin cặp vuốt luck,rate,cấp độ mà ks boss thôi,
    Còn GC để anh :P

10. AE cho hỏi là nên chơi con gì nều chỉ nhặt zen+NNT :D

11. đậu xanh rau má cái nào ngon hơn, hơn chục hộp box giờ nhém toàn đồ ex

có thêm cái phần nhặt nnt thì chịu rồi =))

Last edited by a moderator: 27/4/15
  12. n k cho cày ở acc chính thì nvp đắt quá

13. ơ thếkeet thúc sự kiện rồi à

14. bác xem xét sk tháng3, nhân vật đăng kí không đạt 400lv mà tại sao lại bị xoá toàn bộ acc vậy?

15. tháng 4 cũng vậy luôn =))

bxtrieux5 thích bài này.
  16. uầy vậy chết thôi. nếu 1 acc đk 5 nv để cá kiếm. mà lỡ 1 nv ko max 400 lv thì nghẻo hết àk

Đế Thích Thiên thích bài này.
  17. 1000 lý do để đưa ra về vvệc này, cả 1 ban Quản trị cơ mà, may mà ko bỏ rơi ae.

18. cho chúng nó quay lại ép nốt ít nnt đi a. a cứ đáp tỉ lệ xuống = 0 là được rồi chúng nó đỡ phàn nàn =))

19. mong fan cho dòng 380 dễ dễ tí đi :D

20. không thông cảm cũng không đc ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi