Thông báo Sự cố máy chủ HN SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 11h 33 lại thấy có vấn đề RCN rồi

2. Thật sự đến là nản. Cứ thỉnh thoảng lại toạch 1 phát. Có lẽ ADMIN lên mua bản chống Hack khủng vào mới chống đc bọn này.

3. này ai mà dám tést sp nhỉ :)

4. vừa rồi ảena cũng bị dis 1'

5. FAN xem thế nào chứ
    CS TM của chúng tôi có phải là cơm thừa canh cặn của FAN đâu mà FAN ko thèm chui vào đây mà nói lấy vài lời vậy

còn Thời Gian Công Sức nữa chứ

chẳng lẽ chỉ có Thời Gian của các Ông là Quý à

thandaodh, dnsvonlinetombaby27 đã thích.
  6. Ae bình tĩnh có đc không đưa fan làm việc

7. Chán thật cứ cắm acc đi làm tí rs lại kêu ko online vãi cả hàng.

8. Cùng chung tình trạng như bác, rs online báo nhân vật không ở trong game

9. Tm của ông thì sao trong khi đó ai cũng bị chứ đâu phải riêng ông chả nhẽ fan muấn à. Còn như ông cầm con dl gẻ o0oFBIo0o vào sv7 thì ai cũng biết :D

10. hôm qua bị lỗi mất cả buổi chiều mà nay ko có bị thương gì nhỉ.:))

11. Mình thì lại mong a Fan cho ae nghỉ đến mai, để tập trung sửa cho hoàn thiện hơn.

Rồng Trắng thích bài này.
  12. vậy thì chết e ah.đang nhai mấy cái cs ở p4 đấy bác.

13. Bạn online mà cứ thi thoảng RCN thì cũng chẳng yên tâm cắm tẹo nào đâu. Thà bị mất ít bạc mua cs còn hơn tèo theo vài em TM, đấy là còn chưa tính đến thời gian ngồi canh xem bị dis lúc nào

Rồng Trắngthomoc đã thích.
  14. Cái này mình cũng có làm cái topic góp ý với các bác ấy rồi cũng dồn vào cái Top này rồi.tình trạng mạng lag và dis như thế này mong bác off bảo tri hẳn đi 1 buổi cho AE đỡ bức xúc. Không biết đăng tiếp thế này có bị tính spam không nữa zzzzzz[-O<

15. đấy là việc khác nhé
    SV PK ko giữ được phải chấp nhận
    còn tôi nói ra đây cho AE hưởng lợi cả chứ có phải ko đâu

16. A fan xem thế nào bạn e làm thuê bên nhật nên toàn fai rs online mà thế này thi nó chán nó tự tử thì chêt đâu fai lúc nào cug cầm đc dt để on đâu toàn fai dình xem thằng chủ nó có đẻ ý ko mới xem đc. A fan fic lại cho bạn e nó an tâm cầy cuốc để kiếm tý tiền về nuôi gia đình
    Thank

17. May quá bác Fan đã để ý rồi. sv bảo trì rồi\:D/<:-P

18. đấn làm việc tại nhà còn đang ức chế đây nè =))

19. Thé chắc thằng kia nó chẳng úc nòi mắt ah. Khổ thàng bạn. Mà nó còn CẮm và cầy hộ nữa mới nhục;))
    Chắc dau bảo trì này thì tình trạng này chắc hết

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  20. Fan xem thế nào chứ có thằng ku em đây nó ở vn ăn trộm đc tí tiền chơi game lên arena bị hành, mà chơi thì ko đc chăc nó chết mất. Nó đang cầy thuê mà ko đạt chỉ tiêu là bị phạt nên khổ lắm. Nó còn chả dám lên arena này hix cắm thì ko đc khổ thân nó và gia đình lại đói ăn rồi.

thandaodh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi