Thông báo Sự cố 6/9 và quà tặng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dù có lỗi sv hay không lỗi sv thì giải cá nhân hàng tháng vẫn 100k bạc. tại sao tháng này lỗi sv MU lại giảm phần thưởng của ae. ti thấy điều này rất vô lý.lõi sv là lỗi chung tất cả các game thủ đều bị. vậy mà những người không tham gia Đua G thì đc đền bù. còn những người ngòi máy cả ngày dán mắt vào để chạy đua G thì lại bị trừ đi phần thưởng

_[OnlyLove]_Diệu Hân đã thích.
  2. Bác Fan ơi thế còn những ae onl dưới 6h không đc gì à , ngồi chờ từ 6h đến 10h mới vào đc game , vào thì lag mà cũng không nhận đc j :((

3. làm 1 nửa ăn 1 nửa thôi. có đua đến phút chót đâu mà đòi lương cả tháng. định ghi điểm phát cuối thôi mà còn không vào đc cuối cùng thua thàng ghi điểm trước mới akay :((

thomoc thích bài này.
  4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Đa số các nv đua guil đều max lv nhưng không ghi được điẻm chứ riêng gì bạn . guil tôi có ít nhất 15 nv max lv mà không ghi được điểm

0986642000, thainguyentcS2HanemS2 đã thích.
  5. phản
    -thứ nhất - bạn biết tại sao người ta ghi điểm trc bạn không ???
    -thứ 2- khi bạn không ghi đc điểm thì người ta cũng không ghi đc điểm. (mình cũng vậy, chạy loạn đi test sp rồi cúi cùng max lv ko ghi điểm đc.
    -thứ 3- giả sử không có 1 ai tham gia đua G thì phần thưởng vẫn là 100k (vậy tại sao bị lỗi sv lại giảm đi 1 nửa)
    -thứ 4- lỗi chung cho tất cả sv ai cũng lỗi chứ không riêng gì ai . cho nên cụôc đua vẫn rất công bằng.
    -------cho nên Fan giảm phần thửng của ae là điều rất vô lý

6. thế mới bảo tháng sau đua lại chứ. tháng này đua G không cồng bằng mà :))

7. bạn bảo không đua đến phút chót là sao :P
    những ai đua ngày hôm qua thì du có không vào được game cung dán mắt vào màn hình để cố gắng đăng nnhậ được vào game
    không 1 ai dám rời khỏi màn hình vì sợ mạng lại ngon người khác chạy đđượ còn mình thì thua vì không biết
    ai cũng mất công cả ngày để kiếm tí giai thường thế mà @fantasymc lại quyết định lấy đi 1/2 công sức của anh em
    thế này gọi là quà là đền bù sao ???
    cái này gọi là ăn cắp công sức của người khác :P

_[OnlyLove]_gamemuvp đã thích.
  8. về cái công này nên đòi ng nhà bạn chứ đồi basc Fan làm gì. bác Fan chỉ tính trong game thôi chứ làm sao mà quản lý người ngồi ngắm màn hình đc :))

9. thế @fantasymc cho cái ly do gỉm 50% bạc thưởng cái :P
    lỗi này là do game thủ tạo ra sao??
    lỗi của ban quản trị sao bắt game thủ phải chịu :P

10. cõ lẽ bác @fantasymc nên cắt giảm chi phí hoặc chuyển giải thưởng sang 1 hình thức khác để tránh tình trạng khó sử như hiện nay

11. tình hình là chỉ được dấu ấn sức mạnh, mình vừa vào game nhận

12. phần thưởng là được 1cái dasm phải ko ae.

13. uh, rất đen cho ai giống mình là số ngày đã mua dasm sau ngày 08/09 mới hết, mà mình vùa vào mua thử không đc cộng dồn, bởi chẳng mấy ai khi mua lại ko mua cả 3 cái dasm+hhmt1+hhmt2

số phút vip có cồng dồn luôn, ai max thì thành 5120 phút
    (tai bị lag nên sinh ra 2 cmt giống nhau nên 1 cai phải edit)

Last edited by a moderator: 7/9/15
  14. yêu cầu Fan giữ nguyên giải top cá nhân cho ae ,
    làm thế này không hợp lý rồi ,

đang tức điên lên đây

15. cái này chỉ có lợi cho những ai hôm qua không đua G :P
    còn nhưng ai đua G hômn qua phải chịu nhiều ức chế và khó khăn nhất thì hôm nay lại tiếp tục phải chịu thêm ức chế nưa :((
    cảm ơn món quà của @fantasymc chứ với anh em đua G cần dấu ấn sức mạnh làm gi :P

16. Anh @fantasymc cho cs hết ngày 9/9 đi, chứ hôm qua rán mắt vào màn hình game đến 2h sáng
    Chán vì lag, sáng đi chơi về kịp dùng CS tnao đây.

17. ngoài ra đã mua cs là chịu thiệt vì gián đoạn thời gian, mà thưởng dasm lại không cộng dồn nghĩa là ko thưởng vậy so với người bt đc hưởng thì là X2 thiệt thòi =))

18. Bác @fantasymc quá vất vả, xin cảm ơn bác.

19. Tình hình thưởng ntn mọi người ơi.

20. Qly acc lag 2 nv em 400 lv cày 3 tiếng đồng hồ mới max thì tính sao bác Fan. Tốn công a e cày max ko ghi dc điểm

21. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Cảm ơn Fan đã lắng nghe ý kiến của gamethu giải guil đã được thưởng và giải cá nhân vãn giứ nguyên .

thainguyentc thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi