Thông báo Sự cố 6/9 và quà tặng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chiều tối ngày 6/9/2015, toàn bộ hệ thống GamethuVN.net đã chịu một đợt tấn công mạnh mẽ khiến các cụm máy chủ đều bị lag, kết nối khó khăn. Chúng tôi đã cố gắng khắc phục nhanh nhất có thể. Tuy nhiên chúng tôi biết việc đó đã gây ra cho các thành viên một sự khó chịu không hề nhẹ. Chúng tôi mong các bạn thông cảm và gửi đến các bạn một số món quà nhỏ như sau :

I/. Thành viên nhận quà: những tài khoản có kết nối game trong thời gian từ 12h 6/9 đến 6h ngày 7/9/2015
    II/. Nội dung quà tặng : Quà tặng sẽ được thêm vào tài khoản vào lúc 12h ngày 7/9. Mỗi thành viên được tặng 120 phút VIP và cashshop tăng exp Master dùng 1 ngày
    III/. Kết quả đua GUILD :
    1. Giải GUILD : được xác định như kết quả hiện tại trên quản lý account, phần thưởng giữ nguyên
    2. Giải cá nhân: Giá trị giải thưởng sẽ giảm xuống còn 50k bạc. 50k bạc còn lại sẽ được cộng dồn sang giải cá nhân tháng sau.

Lưu ý: Để sử dụng quà tặng cashshop EXP: anh em vào game, ấn phím X để bật cashshop , sau đó mở ô Gift Inventory để sử dụng cashshop. Quà tặng không sử dụng sau ngày 8/9 sẽ bị xóa toàn bộ

Chúc anh em chơi vui vẻ !

Last edited: 7/9/15
  2. Cũng gọi là có tý đền bù cho ae...

3. ;)) ae nào còn kêu ca nữa ko :))

SkySky2 thích bài này.
  4. Có khi nào là hoangchip gì đó làm ko ta
    Ngày trước thấy nó nói hoành tráng lắm mà :D

5. hix. cả ngày hôm qua không online đc tẹo nào. vậy là không đc nhận quà rồi. tiếc nhỉ

6. vậy là đã có tinh thần để yên tâm cầy cuốc chở lại

7. Ngày mai
    Mới nhận được hả ae có tý gọi là động viên ròii ;))

8. a Fan làm việc luôn là người hợp tình hợp lí nhất, xứng đáng người đứng đầu MUHN, mong a Fan luôn giữ được sự ổn định này cho mu phát triển ngày càng thịnh vượng hơn ( thanks )

9. Fan cho hỏi chút
    theo thông báo thì ko đua gui bị xóa gui
    nhưng hôm qua ko tài nào vào web để ghi điểm đc thì tính sao đây

10. Mình có vài thắc mắc như sau.
    1 mjnh on acc từ 12h ngày 6/9 đến 22h ngày 6/9 liệu có dc hưởng như BQT đã nêu ở trên ko.( trước 22h ngày 6/9 on sv vip4 sau hết thời gian sv 4 buôc phải out sv4 sang sv thường thì ko thể đăng nhập lai.)
    2 acc mình mua cs dùng 1 tháng thi nhận quà sử dụng ntn .
    Mong fan va bqt giai thik cho một số thắc mắc của mjnh. Cãm ơn

Last edited: 7/9/15
  11. Hôm nay 12h chứ sao ngày mai =.=

apollo123 thích bài này.
  12. đã có phản hồi từ admin, anh em yên tâm chơi tiếp

13. như thế cũng đơx ~> thanks Fan

14. Bị rồng vàng tấn công à anh . Hix

Tuan Chua thích bài này.
  15. Nhầm quần tưởng 12h đêm nay hii

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Như thế này tháng sau giải cá nhân đua guil sẽ là 150k cho 100 người hả a fan

17. Vậy là lại có thêm 1ngày cs cày master thank fan nhé

18. dự là tháng sáu đua guild sẽ gay cấn đây

19. 2. Giải cá nhân: Giá trị giải thưởng sẽ giảm xuống còn 50k bạc. 50k bạc còn lại sẽ được cộng dồn sang giải cá nhân tháng sau.
    không hiểu lắm

20. vô lý dòng này. tại sao lỗi hệ thống lại giảm phần thưởng của ae xuống. để cộng vào tháng sau.
    vậy tháng này những ng kô tham gia sự kiện. họ kô bị tổn thất gì. và tháng sau họ tham gia và hưởng lợi.

Lai La Anh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi