Góp ý Rs cũng đc tăng điểm tri ân

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xcanglongx, 12/8/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thưa a fan già cùng toàn thể ban quản trị. điểm tri ân dùng đc khá nhiều vc như mua sói mua phong ấn. nay còn mua đc thần mã. mọi hoạt động tiêu tốn bạc như vay bạc admin trả bạc thì tăng điểm tri ân, hay đổi bạc ra cs dùng cs cũng lên điểm tri ân. nay kính mong @fantasymc xem xét cho viêc rs cũng lên điểm tri ân. để a e cày rs cũng có thể tăng điểm tri ân tham gia các hoạt động mua sói mua thần mã. cảm ơn

2. Góp ý thêm là ae đã cày 20k tri ân và 10k bạc mới mua dc sói 15 vậy sao ko cho ae dc cắm acc nếu có shk thì dc tính rẻ 7k cho nhàn nó sẽ đỡ dc 1 phần cho ae khi mua sói của fan mong abh xem xét @fantasymc

3. Fan làm thế để cho ae ko cắm đó

4. Thee huỷ chưc năng vay bạc đi

5. muốn làm thế để ae còn chuộc chứ. cắm đc sói nữa thì ai chuộc hả ae

6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Mới cho mua tm = tri ân hả các bác

7. Uk

8. Úp ủng hộ

9. Bạn mua gói xôi 10k để đỡ đói qua ngày, không ai tri ân bạn
    Bạn mua con xe 2 tỷ, mặc định ng ta sẽ tri ân bạn
    Bạn mua căn hộ 2 tỷ, mặc định ng ta sẽ tri ân bạn

Ý mình việc reset trong game MU reset, cũng như bạn ăn cơm hàng ngày.
    Không ai tri ân, và hoàn toàn bạn có thể chọn cách nhịn đói

xcanglongx thích bài này.
  10. Va~i thật, rs là việc bình thường khi chơi mu này mà

11. :D rs 1 lần 40 bạc. một ngày 12 lần 480 bạc. cs huy hiệu phong cũng chỉ có 40cs/1 ngày, xôi này ko phải 1 nắm mà là một nồi . dù tí hay nhiều vc tiêu tốn bạc cũng chính đáng nên đc nhận tri ân

12. rs tri ân, tri cái con mẹ nhà thớt

13. không nên cho tri ân khi rs

14. Vấn đề bạn chơi MU reset, cái việc reset cũng như việc cơm ăn hàng ngày
    Ai bắt bạn ăn nhiều, và ngược lại bạn cũng có thể nhịn ăn

Đến cái việc cơ bản mà cũng tri ân - thì nó không gọi là TRI ÂN nữa

Còn tính toán chi li, bỏ ra cục sắt muốn nhận lại xà beng thì tốt nhất nên chơi MU Offline, tự mình RS tự mình tri ân

FAN mở sever để anh em chơi, chứ ko phải mở SEVER để trả nợ member

Ân huệ méo gì tri suốt ngày :))))

15. cùng là một dang tiêu tốn bạc. mọi hoạt động sử dụng tiêu bạc đều đc tri ân. chỉ thiếu mỗi cái rs. bạn ac víp cày skill nhiều nên điểm tri ân với bạn ko vấn đề. những người rs cũng là cống hiến cho game chứ có ăn ko đâu, đừng có quy chụp vc rs như ăn cơm. cày skill ăn cs thì là ăn gì

16. các bạn giàu nên điểm tri ân nó ko có giá trị, vc ăn cs và việc rs hằng ngày cũng là một dạng tiêu tốn bạc trong game. đang xin fan đc thì tốt chả đc thì thôi. vào thấy thích thì comment ko thì lướt qua . chứ bạ đâu ** đấy người ta nói dân chí thấp lại tự ái

baotrung08 thích bài này.
  17. Đừng có nói là giàu ko cần tri ân, mà cũng chả biết ai giàu hơn ai, game ko thể hiện điều gì, và nói luôn mình ko giàu, và acc cave (acc vk elf) của mình cũng rất cần điểm tri ân để mua sói +15

Nhưng cần là một chuyện, fan có nên tặng điểm tri ân khi RS hay ko lại là chuyện khác, thử nghĩ xem fan mở game ra xong cái quần què gì cũng phải TRI ÂN thì nó hài như thế nào, nói thẳng ra : RS thì RS, mà ko RS thì cứ thế mà cày FAN đã để thoải mái cho cày rồi

Cái quần què gì cũng muốn. cảm thấy ko rs được để giúp FAN duy trì sever thì tốt nhất đừng RS. chứ Tri với ân cái gì việc thường ngày

thanghv96 thích bài này.
  18. Và thêm nữa: Reset bằng bạc, FAN đã tặng Phúc Duyên. Đòi hỏi gì lắm

thanghv96 thích bài này.
  19. bán nói như đấm vào đít. chả có tí xây dựng cc gì. chơi game thì mọi game thủ đều có mong muốn cá nhân nó có thể tốt hoặc ko tốt còn do nhiều người đánh giá. bạn nói như bố đời. bắt trước fan già câu sờ lô gừn chơi đc thì chơi *** chơi thì nghỉ. thế nói làm mẹ gì

20. Không nêu được lý do gì ĐÁNG để phải tri ân khi Reset bắt đầu lôi giọng cùn ra :)) Tự b nghĩ tôi nói như bố đời nhưng thực ra nó là sự thật :))
    Tốt hay không tốt do nhiều người đánh giá, chuẩn, và tôi thấy ý kiến này không tốt :))
    Góp ý thế thôi, khả năng FAN ko chấp nhận yêu cầu này. Thế nhé :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi