Thắc mắc Rồng Thiêng Rơi đồ 380

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 16/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bán thì cũng được đấy ..... Nhưng Mình thích cảm giác quay đồ, đi săn và ném box Nó Phê không tả..... Còn lên dame hay lên rs, lên MT thì ko phải là thú tiêu khiển, mà đó là bài học để lên lớp thôi.

2. Lúc Nghèo thì bán trang trải nợ lần, Đến lúc khá giả thì phải hưởng cảm giác thế mới là games, Tại sao họ mua để ném được, Mà mình có không dám ném. Ném mọi tay hưởng cảm giác có ngày gặp MA.

3. vuaè làm cái box 3 đ cái quần ma thuật luck 4 5 ^^ 1k8 bay ngay kk

pyongseng thích bài này.
  4. th..irt

th..irt Hiệp Sĩ

dc hhộ kundun 5 hay sao mà nhỉ

5. Box 45 không quý bằng box 3 rồi ah..............hahahaha. Đỏ thôi đen thì đen luôn. (*_*)

BaBykool1 thích bài này.
  6. có khi hay thế mà.. riêng box ica với tarkan lúc nào cũng hay ra pen với ring với đồ cấp 3 ngon còn thằng 4 vơi 5 chỉ bán cho rảnh :D

pyongseng thích bài này.
  7. Icarus Vừa ném ra pedan nè.......ngon 8HP. Tarkan thì ko lên rồi , đi làm suốt không có thời gian săn, vả lại đang đuổi TOP mới cày class mới đc 18 hôm rồi ( mới Max rs 205 MT). còn đuổi dài dài.

BaBykool1 thích bài này.
  8. :v chịu khó đi cưng làm nv ngày nhiều vào kk

pyongseng thích bài này.
  9. Đánh cho đủ Team của thằng E vui vui thôi. Chứ Mua Acc Hay mua MT thì xong ngay. Nếu cày thì cũng chẳng mấy đâu.

BaBykool1 thích bài này.
  10. Thì nó có biểu tượng thuộc tính ở sau thanh máu ấy.

pyongseng thích bài này.
  11. Bài học này rất Quý cám Ơn Bạn nhiều nhé. Được các Pro chỉ giáo thật là vinh hạnh. Trước Mình chơi MU từ phiên bản dậm ngựa bỏ khá lâu, xong giờ buồn chơi lại nhiều cái còn thấy xa lạ muốn hỏi cho ra nhẽ. Dù không biết chơi đến ngày nào nhưng ko biết thấy như nợ ai 1 cái gì đó cần trả phari trả.
    ...............tks..............!

Thophi thích bài này.
  12. ^^ làm vn nagyf sướng thật cứ làm xong lại chơi suốt :D kk

pyongseng thích bài này.
  13. Có thời Gian thì đi săn, đi những Map cao xem ACE làm ăn thế nào.Toàn những Map bạn chẳng bao gio lui tới, Nhưng ở ACE tấp lập làm ăn đấy. Thử đi mà xem

14. toàn bác khủng em chỉ dám xem từ đằng xa. thấy các bác chết e cũng chạy k rồng nó dồn nó vả chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi