Rồi ! Đi về đâu ?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Ngô Công Tử, 12/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngô Công Tử

Ngô Công Tử Hiệp Sĩ

Anh...! Đã rất...

Sung sướng... khi yêu em
    Đã rất...
    Bồn chồn... khi tư tưởng một bóng hinh
    Đã rất...
    Vui sướng... khi em mỉm cười
    Đã rất...
    Buồn bã... mỗi khi em có chuyện không vui hoặc bị thương gì đó đó anh cũng chả Biết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Và rồi anh...

Đã rất...
    Thất vọng... khi biết một sự thực
    Đã rất...
    Muốn khóc... mỗi khi nhớ em
    Đã rất...
    Cô đơn... khi không có em bên cạnh
    Đã rất...
    Đau đớn .... không được cạnh em
    Chúng ta yêu nhau chỉ qua những dòng tin nhắn , yêu nhau vì niềm tin vs hi vọng về một tương lai của a và e
    2 phương trời : Thái Bình vs Đồng Nai một khoảng cách xa vời ! a chưa 1 lần được cầm tay em , chưa một lần được đưa e đi chơi , đi ăn !
    Chưa trao cho nhau nụ hôn đầu ..... Chúng mình chỉ yêu nhau vì có duyên vì khoảng thời gian ít ỏi a ở trong Đồng Nai!
    Sự tin tưởng a dành cho e là vô tận , nhưng khi niềm tin đã cạn , a bik làm sao?
    A tưởng tượng đủ thứ trên đời , những gì mà người khác hok nghĩ tới
    Trái tim con trai ích kỉ , chỉ muốn e là của 1 mình a , chỉ muốn e hok bao giờ rời xa anh .
    A hok muốn tin vào điều a đang nghĩ nhưng rồi những cái đó cứ kéo đến suy nghĩ của anh !
    Một người yêu em , yêu hết con tim , yêu = tất cả những gì mình đang có làm sao hok nghĩ được ....
    Nếu em nói vs anh là e muốn có 1 người khác để gần em hơn , lúc nào cũng có thể ở bên cạnh em ! Lúc nào cũng có thể chia sẻ vs e tất cả . Em cần 1 bờ vai .
    Thì a đây luôn sẵn sàng vì a bik a ở xa hok thể mang đến cho em những điều đó !
    Nhưng Tại Sao Em..............
    Rồi Chúng Ta sẽ đi về đâu trên con đường Hạnh Phúc đôi ta đã chọn ...
    Hay chỉ là 1 Hạnh Phúc Ảo
    ?

Last edited: 12/1/10
  2. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Kết thúc một ngày đầy sóng gió vs tin nhắn mà dường như mọi thứ như đổ xuống đầu A!
    Pa a thường dạy : Không được khóc , lúc nào cũng phải cười , dù có trong hoàn cảnh nào , dù cái chết đang cận kề cũng phải cười !
    A hok thể cười được trong hoàn cảnh này !
    A đã khóc , cả cuộc đời a , 20t . Từ lúc ông ngoại mất đến giờ đã 10 năm , a chưa từng khóc , chưa một lần rơi nước mắt !
    Nhưng giờ a đã khóc , khóc như 1 đứa trẻ kon , a trốn lên tầng thượng , trời lạnh nhưng sao a thấy 2 bên mà anh nóng rực ...
    A khóc hok ra tiếng vì a hok muốn mọi người bik a yếu đuối như thế ..
    25.08.2008 > 12.01.2010 : quãng thời gian đủ dài để mọi người hiểu nhau
    Nhưng a đã nhầm mọi thứ hok như a nghĩ , hok đủ để tin tưởng nhau
    ......
    A đã mắc quá nhiều sai lầm để rồi giờ đây ....
    A có thể đánh đổi tất cả những gì a có để được gần e vào lúc này ...
    Mọi chuyện chấm dứt thật sao ?
    A đang cố gắng làm tất cả để níu kéo ! a bik e còn yêu a còn rất nhiều tình cảm vs a
    Đó chỉ là hiểu nhầm !
    Ngày mai khi tinh dậy đọc những dòng này của a , a hi vọng mọi điều a ước sẽ thành hiện thực .......
    A Xin Lỗi vs A Yêu Em
    Quân Love Quỳnh Anh 4ever
    !

3. ;)) ai biểu rảnh wá ko kiếm việc mà làm. Ngồi sy nghĩ vớ vẩn làm gì . A đừng để đầu óc đc nghỉ ngơi. Hãy sử dụng kái đầu. Như em nè , lúc nào em cũng chơi game hết :x

4. Chơi Game Nhiều Đâu Phải Là Tốt :D

5. Pít zậy mà. Thj tớ cũng jống anh ấy, hay suy nghĩ vớ vẩn nên mới chơi game thôi để ko phải nghĩ rồi lại cãi nhau chỉ vì những suy nghĩ do mình tự tạo dựng.

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) Cãi nhau làm gì để rồi giận giữ nản:D

7. Cãi Nhau Đâu Nhầm Hàng A`

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

lai ko hiểu ý rồi;)) Tớ đang chém gió em Cyo..S mà

9. Ngô Công Tử

Ngô Công Tử Hiệp Sĩ

2h30 ngày 13-01-2010 :
    A hok thể sống thiếu em vs e cũng hok thể sống thiếu a
    Bó tay . ớt

10. ay ya. Anh giỏi wá haz ;))

11. :) chém gió em ở đây àh ?? Nếu ở đây thì em ko chém gió với anh đâu . Em hôk muốn spam trong topic này của chồng em .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi