Ra đi vì thay đổi hay chỉ là cái cớ.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tranducviet, 10/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trước mình chới Con Đường Tơ Lụa có 1 lần giao chiến 2 Giul ( nói rõ luôn nè SV Bảo Bình thời gian chiến là 7h30 tới tức 19h30 cách đay 2 năm phiên bản max 100 Phượng Hoàng Lửa ) chỉ sử sai thôy Giul thằng _______PeBi______ ai choi Sro sv này thì 2 năm trc k thể không biết thằng đó chat SV nói thậm tệ. GM thông báo block tất cả những ai có lời lẽ xúc phạm. Bạn biết không AE sv noi GT ơi chúng mày sông và tiền của AE tao nạp vào hàng ngày dấy, bát cơm manh áo chúng mày cũng từ đồng tiền của AE tao nạp vào đây. Bạn biết tối hôm đó block bao nhiêu Acc không. Trên dươi 100 acc và còn nói tiếp nữa những không block nữa vì hành động đó gọi là bất lực. Chả GT nào mà không hiểu việc đó

nó là con vật mà. =>> bạn hiểu không. Nó là con VẬT hài

chủ mà làm nó lồng lên nó cũng húc đấy bạn. Dù là chỉ hướng đúng cho nó vì sao nó lại húc, vì chủ nó cũng ấu trĩ, đã là chủ nó thì không tự dưng nó lại lồng lên húc đâu bạn, vì vậy cũng chả khác là bao, chỉ khác cái gắn cái mác NGƯỜI chủ
    Mình thấy thế này để SỰ VIỆC NHƯ trước cũng đâu có sai nhỉ, vậy còn dìu dắt ae thêm BƯỚC nữa làm gì nhỉ.
    Nếu bạn đã nói đc con TRÂU nó không có trình đọ và nhận thức vậy bạn giải thích hành động thay đổi đi cho AE phục. Gọi là PHỤC CHÚNG

Last edited: 10/8/12
  2. bạn đùng kéo chuyện đất nước vào vì cái đất nước VN này đang bị TQ gặm nhấm rồi nhé

3. Master

Master Thần King

Đã không muốn chơi quá xa về vấn đề chính trị/ xã hội với bạn này rồi, nhưng bạn cứ thích thể hiện sự hiểu biết ^^

Tham khảo nhé (nguồn này chính thống, chắc chả có vấn đề gì)
    1. Triều Tiên: http://vi.wikipedia.org/wiki/Cộng_hòa_Dân_chủ_Nhân_dân_Triều_Tiên#Y_t.E1.BA.BF

2. Cu ba: http://vi.wikipedia.org/wiki/Cu_ba#S.E1.BB.A9c_kho.E1.BA.BB_c.E1.BB.99ng_.C4.91.E1.BB.93ng
    3. Việt Nam: http://vi.wikipedia.org/wiki/Việt_Nam#Y_t.E1.BA.BF

Còn vấn đề nhìn người khác thì vươn lên không phải vấn đề trong cái ví dụ của bạn, dịch vụ công phát triển được hay không phụ thuộc vào nhiều yếu tố, trong đó cúa tiền để duy trì nó, lấy chủ yếu từ Thuế. Bạn đã bao giờ trốn thuế chưa?

bodoirong thích bài này.
  4. 1 mình 1 sever càng thích ...quan tâm ai chơi ai bỏ làm ji ...chơi cho vui giải trí những lúc mệt nhọc thôi ...admin thích làm thế nào thì kệ người ta ...

5. ThutiCoi

ThutiCoi ๑۩۞♥HậnEmYêu♥۞۩๑

Bài viết rất hay tk chủ topic .

6. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

nể em quá, bài viết hay đấy nhưng lần sau đừng đưa chuyện chính trị vào nhé .... nhạy cảm lắm

7. anh cũng chém ảo nhể ...yahoo onlien đi anh

8. .hì chính trị gì đâu anh.Miễn là ko vi phạm quy định là được.

9. Bàn luận về vấn đề trong MU hay có ý kiến gì sang box hỏi đáp nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi