Thông báo Quyết định bổ sung lên quản lý chính thức chuyên mục Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungviet2k, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chúc mừng 2 bác.
    Ông @Thanh Nghị này nhé. chuẩn bị làm nồi lẩu đánh chén đi.

saivado1Thanh Nghị đã thích.
  2. Ông @saivado1 thì nhiệt tình giải đáp các câu hỏi của menber nhưng hay đưa việc tư vào giải quyết việc chung,mang nặng tâm lý thù hằn cá nhân.:((
    Còn ông @Thanh Nghị trước kia làm member thì mình thấy nhiệt tình vui tính và khá thân thiện,còn khi lên t-mod thì làm việc cứng nhắc và không thấy làm việc nhiều,ko thấy giả đáp gì cả...:D
    Nói chung ko có ai là hoàn hảo cả nhưng cũng xứng đáng làm mod dần hoàn thiện dần!

Thanh Nghị, GamethuQNhotboyvan37 đã thích.
  3. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Sử lý các chủ đề phân tích (không đúng nội dung chu đề, gây loãn) và dùng những danh từ "Mầy, tao" không phù hợp với nội quy.
    Đây là một thông báo, tuy cá nhân dành riêng cho chuyên mục Hà Nội.
    Vi phạm, lần đầu trừ Xzen nhắc nhở. Vi phạm lần thứ 2;;). Phạt mỗi lần post bài mà có người ấn "yêu thích" sẻ bị trừ 0,5 Xzen cộng qua cho người nhấn yêu thích (trong vòng 1 tuần).
    o:-) Cân nhắc, tất cả thành viên có thắc mắc với nhau nên vì một chuyên mục ngày càng tốt đẹp hơn.
    Mục tiêu chúng ta là thịnh vượng.

4. thôi thì chúc mừng @saivado100. chúc em hoàn thành tốt mục tiêu và làm việc hăng say, đặc biệt hãy cẩn thận với máy tính của mình ;))
    còn @Martin hãy sống sao cho đúng đạo lý của một người em và ăn nói có lễ phép, đặc biệt ko đc sờ mó táy máy hay kể cả lau chùi máy tính của anh. tóm lại là ko chơi máy của a và cũng chú ý ko cho anh chơi máy của mình. tóm luôn phát nữa là ko chơi máy của nhau ;)) ai có thì chơi và chơi với tư thế nào thì kệ người ta nghe chưa. chúc mừng :))

BossDzBoyZone9x đã thích.
  5. Xin chúc mừng 2 anh tài

Thanh Nghị thích bài này.
  6. @LaBatVi83 : uốn lưỡi, soi gương lại cái mặt quỷ của mình trước khi phát những ngôn thừa thãi đó ra. Hiểu chưa nhóc!

7. nhà mình thì bạn nào làm mod cũng ok ko quan trọng mấy <:-P

8. chúc mừng 2 bạn smod nhé . làm tròn nghĩa vụ của mình

9. Mod thôi bạn. S mod là super mod dd này bây giờ ko có ai nhé!

10. Xin chúc mừng :) 2 bạn

saivado1Thanh Nghị đã thích.
  11. Chúc 2 bạn thành công trong công việc mà mình đã chọn, mặc dù hơi gian nan những cuối cùng cũng thành công, từ nay tha hồ chặt chém mấy thanh niên thiếu kiềm chế cảm xúc, mà khỏi phải nhờ vả ai nữa, 193456 rồi. Năm mới hạnh phúc các bạn vui vẻ, luôn giữ được nhiệt tình nhiều như thế này :D
    Như thế này nói nôm na là tmod lên mod đúng không adm thế mà trước 2 đồng chí này đi đâu cũng tự viết mình là mod :D

sdgdsgsgsd, LaBatVi83BoyZone9x đã thích.
  12. Làm ơn, cầu xin và năn nỉ "bạn" nói tiếng NGƯỜI để anh em, mọi người dễ hiểu. Đừng nói những thứ ngôn ngữ mà chỉ có "thế giới động vật" mới hiểu. Làm ơn đấy.

Martin thích bài này.
  13. ko ngờ con súc vật này lại hiểu tiếng người :)) bạn đừng bảo mình nói ngôn ngữ của nhà bạn. mình ko nói đc đâu. xem ai dấu đĩa bay ở đâu thì trả cho con vật này để về đúng nơi sản xuất đi =))

14. Vào topic của Admin thì có văn hoá, lịch sự tý đi nào. Bạn đừng có rống lên như đau đẻ nữa đi, tớ nghe nó buồn nôn lắm ý. Đừng thể hiện mình vô giáo dục như vậy chớ. Tớ là tớ không đồng ý đâu nha.

Martin thích bài này.
  15. thì mình nói ai cũng hiểu mỗi bạn ko hiểu mà yêu cầu mình nói tiếng của gia tộc nhà bạn mình biết làm tn.tiếng người còn ko hiêu thì khác j con vật =)) có j sai à

16. Mình cho mấy con milu nhà hàng xóm nó gâu gâu mà mình thấy nó không giống ngôn ngữ bạn nói ra thì rõ là ngôn ngữ chỉ sử dụng được với mỗi bạn và đồng loại "khác người" của bạn thôi à. Tớ nghiêm túc phê bình cái thái độ thiếu văn minh của bạn, về nhà mở lại sách đạo đức lớp 3, đọc lại bài "Giao tiếp có văn hóa" đi nhé. Tớ là tớ khuyên thật lòng đấy.

Martin thích bài này.
  17. saivado1 thích bài này.
  18. Xin chúc mừng 2 bác, chúc 2 bác gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống cũng như trong công việc !

saivado1 thích bài này.
  19. Chúc mừng 2 anh
    Tuy nhiên không hiểu lắm có đc lương lậu gì ko bác @trungviet2k nhỉ :D

saivado1 thích bài này.
  20. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

trungviet2k thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi