Thông báo Quyết định bổ sung lên quản lý chính thức chuyên mục Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungviet2k, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nxet cá nhân mod saivado như quan văn ý khéo léo còn mod thanhnghi cảm thấy như quan võ rất thẳng và trừng phạt nghêm :))

saivado1Thanh Nghị đã thích.
  2. 2 bác ấy lên chức nên mở tiệc khao thưởng ae diễn đàn đi nhỉ :))

3. Cá nhân tôi thích 2 bác này , nhưng thích nhất bác @saivado1 có trách nhiệm , nhiệt tình và đầy cá tính!

saivado1, Thanh NghịMartin đã thích.
  4. Thế là có lương rùi đấy nhờ

5. zZzVoSongKiem

zZzVoSongKiem Cư Dân

có điều gì mơi chăng

6. e ko thích @saivado1 này a

_mecachasdgdsgsgsd đã thích.
  7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Chúc mừng 2 bạn.

saivado1, Thanh NghịBoCuaBeBon đã thích.
  8. Mình thấy @saivado1 rất nhiệt tình hỏi cái gì trả lời ngay
    Ủng hộ bác

Thanh NghịMartin đã thích.
  9. nói chung thế nào cũng dc
    lên diễn đàn chủ yếu là chém gió + học trổ xà beng vào bàn phím cho nó chuẩn thôi
    bị banner + treo ID cả vài chục cái rồi lên cũng chả quan tâm đến ai đang quan lý cả
    chúc mưng 2 bác :D
    và đề nghị a e home ko lên thẳng thắn quá
    nghĩ ji chỉ trong bụng và cười duyên 1 cái thôii

10. cá nhân mình thấy ông @Thanh Nghị rất ít tiếp xúc với mem còn ông @sai va đo thì hay giúp đợ mem nhưng nhiều lúc xóa xzen của ae vô cớ lên nhiều mem mới muốn hỏi hay buôn bán gi cũng khó khăn.nói chung là ông @Thanh Nghị mà hay tiếp xúc với mem thì chắc ai cũng ủng hộ.cám ơn

Thanh Nghị thích bài này.
  11. tất cả đều là để giúp ngôi nhà MU cùng phát triển lớn mạnh nhất ae có gì bỏ qua đê :D

12. tính hỏi ng ta có vợ chưa làm gì . tính " tán " mod hả, :D

13. Thế là hai bác @Thanh Nghị@saivado1 có lương hàng tháng đều như rang lạc rồi nhé :)) Liệu em có được bữa lẩu nào chúc mừng tháng lương đầu tiên không đây :P

Hai bác thời gian qua đã "cảnh cáo, xoá, khoá topic của em" rất nhiệt tình. Mong hai bác hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao và đừng trừ Xzen của em :P

14. Chia vui cùng 2 mod xin chúc 2 mod ngày càng thăng..tiến. :P

15. Mình thấy 2 người này đều được cả, ủng hộ

saivado1Thanh Nghị đã thích.
  16. chắc thế vì 2 a này rất tốt mà

17. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

18. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Các thành viên lưu ý , chuyên mục thông báo nhân sự bổ nhiệm trước đó đả do BQT @Thiên Thanh Hi thông báo trong chuyên mục, đây là thông báo không dán chú ý.
    Như một bài viết cá nhân thông báo bình thường, nhằm chúc mừng và hướng dẫn các thành viên riêng trong chuyên mục Hà Nội.
    Nên chỉ tag Thông báo , không phải thông báo cho toàn diễn đàn, những ý kiến đóng góp đã có tiếp nhận tại kênh đối thoại.
    Nhận định đánh giá, đã có chuyên mục mật dành cho ban điều hành trao đổi chung. Trong một sự kiện vui mừng, mong đừng gộp chung các yếu tố bình phẩm.
    Những bài vi phạm nội quy sẻ được sử lý. Về công vụ, bạn có thể nói thích hay không, nhưng nếu chống việc công sẻ chịu sự áp chế của quản lý.
    Về trò chơi, khác với không khí diễn đàn, Trong trò chơi hết mình PK hay Phân Tranh thế nào đó là cảm giác giải trí, phải hứng thú mới thấy vui sướng. BQT không có chủ trương kiểm soát cảm xúc.
    Nhưng mang đối đầu lên diễn đàn , rất dể phạm nội quy và bị xử phạt. Và khi đó quản lý thi hành đó là việc công, không còn là chuyện trong trò chơi nữa.
    ;;)
    Bạn này, ngắn gọn mà tinh tế, nhìn được cái khó khăn, và không quên chúc mừng.
    Yêu thích , hay không là cảm quan bình thường, chúc mừng thăng tiến là tinh thần Fair Play :">.

19. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

@BoyZone9x : nhận án phạt trừ 10 Xzen vì nhắc chuyện cũ, và vài viết không đúng với chủ đề, làm loãn thông báo.
    kèm một nhắc nhở riêng, gây dư luận không tốt. Vấn đề trả lời không công vụ, và trả lời công vụ, không thể gộp chung.

cauchuong1BoyZone9x đã thích.
  20. Chúc mừng @saivado1 nhé, cố mà làm tốt công việc của bạn đấy. :))

LaBatVi83 thích bài này.
  21. Cá nhân tôi thì lại không có hiềm khích gì với 2 người này .
    Nhưng công bằng mà nói mod @saivado1 rất nhiệt tình trả lời các câu hỏi , chủ đề do anh em không hiểu . Còn mod @Thanh Nghị thì lâu lâu mới thấy mặt anh 1 lần chứ không nói là hiếm .

saivado1, Thanh Nghịthandaodh đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi