Thông báo Quyết định bổ sung lên quản lý chính thức chuyên mục Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi trungviet2k, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Điều hành chuyên mục @saivado1@Thanh Nghị đã vượt qua thời gian thử thách quản lý chuyên mục Hà Nội
    BQT nhận xét , đánh giá trong chuyên mục ban điều hành, nay quyết định bổ sung chính thức @saivado1 , @Thanh Nghị quản lý và điều phối chuyên mục Hà Nội. Mong các thành viên tuân thủ, sự điều phối dựa trên nội quy diễn đàn của quản lý, hết lòng giúp đở quản lý hoàn thành nhiệm vụ công,nhằm cho diễn đàn nề nếp thuận lợi phát đạt.

Chú ý : Nếu trong quá trình quản lý, có chổ nào thành viên nhận thấy chưa thỏa đáng với cấp quản lý chính thức, có thể đối thoại trực tiếp với tôi @@trungviet2k qua chức năng đối thoại của diễn đàn, nhằm bày tỏ quan điểm, và báo cáo nếu thấy xử lý chưa được thỏa đáng. BQT luôn sẵng sàng lắng nghe và hồi đáp từ cấp cao nhất cho bạn. Tránh gây khó khăn cho quản lý, tại chuyên mục quản lý có quyền quyết định dựa trên nội quy chung.
    - Với cấp quản lý, không xử lý những bài viết và thành viên tham gia ở chuyên mục khác. Mọi vấn đề phát sinh trong quản lý có thể góp ý, thảo luận riêng tại chuyên mục ban điều hành.

Kính bút.

Last edited: 25/12/15
  2. thích a saivado nhất =)) hỏi gì cũng trả lời

3. đúng bác ơi anh này nhiệt tình đến nỗi bác có vợ chưa :)

bonbomchipcoi99 đã thích.
  4. muốn làm ban quản trị thì phảiddoc than nha bác

bonbom thích bài này.
  5. mình thấy 2 bạn này làm rất tốt cứ tưởng là chính thức.
    chúc mừng @saivado1 & @Thanh Nghị
    có lẽ giờ Fan+TTH+TV2K nhàn hơn vì các box đều chính thức có những người quản lí tốt.

6. đa số ai cũng tốt.nhưng fan muốn tim 1 người làm việc tốt đạo đức cũng tốt nữa

7. có gì sai sót mong 2 MOD inbox nhắc nhở .không cần thiết phải ghi ra topic gây ra loãng nội dung :D

saivado1, Thanh Nghịtrungviet2k đã thích.
  8. thì mn góp ý thôi mà bạn.chứ có gi mà loãng nội dung

anhk0nhuthe thích bài này.
  9. Đã tốt nay còn tốt hơn ư !? =D>

10. ơ thế hoá ra vẫn là thử việc à. cá nhân tôi đồng tình với @thanhnghi còn @saivado1 thì tôi nghĩ admin nên cân nhắc, ko nên lấy một người làm việc cảm tính và thiếu tinh thần khách quan , năng lực kém và quan trọng nhất là lạm quyền lên qly một sv lâu đời như sv hanoi đc. đôi lời thẳng thắn.

11. http://diendan2.gamethuvn.net/threa...-hang-day-sua-to-thi-vao-nhan-hang-de.519388/
    Không ủng hộ ai nói ra là nó xóa bình luận đến cảnh báo đấy, Guild Home giờ xác định nghỉ chơi box Hà Nội này đi. :">

12. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

@thanhnghi thì ít tiếp xúc, nhưng còn ông @saivado1 thì nhiều lúc thấy làm việc không kiềm chế đc cảm xúc.

13. nói chung ai cũng ko quan trọng
    quan trọng là khách quan lên 1 tý
    lý phải có tình
    còn nếu lạm quyền thì ở đây chả có ai làm gì được bát cơm manh áo của tôi nên tôi chả sợ

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  14. mình cứ tưởng 2bac này chính thức từ lâu rồi.

Thanh Nghịtrungviet2k đã thích.
  15. @thanhnghi mình thì nhiệt tình ủng họ còn cái ông @saivado1 lão làm việc kiểu gì ý lắm lúc ko hài lòng

16. Mình cũng ủng hộ @Thanh Nghị làm việc đúng chuẩn mực , công tư phân minh , còn bạn @saivado1 nhiệt tình trả lời các câu hỏi của các thành viên mới thật , nhưng làm việc còn theo cảm tính quá nhiều , thù rất dai :D

17. Sao toàn thấy thành viên Home vào cmt vậy nhỉ, ko thấy thành viên khác, ko nhẽ sự cố gắng của các mob ko đc bù đắp gì sao nhỉ ?
    Diễn đàn có được 2 mob trên là niềm vinh hạnh lớn, còn ngoài ra các thành viên có ai đảm nhận được công việc trên ?.
    Chỉ biết chọc ngoáy, người ta làm vì niềm vui, vì sự quan tâm đến mọi người, vì yêu thích trò chơi này. Chẳng nhận lợi lộc gì, những thành viên nên có sự cám ơn đến 2 mob.
    Đừng vì lòng ích kỷ mà suy diễn những điều ko hay.

18. Mấy thằng Home về nhà mượn lại sách đạo đức và giáo dục công dân đọc lại đi nhá :))

Martin thích bài này.
  19. 2 ông bạn này làm rất xứng đáng nhiệt tình, điềm đạm, công minh. nói thật chỉ có sửu nhi mới nói 2 bạn này làm k tốt

20. có khi nào 1 nhân tài Thanh Miện - Hải Dương @Thanh Nghị đã được lên chức :D

newways1, Thanh NghịKeBacTinh001 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi