Thông báo Quy tắc ứng xử trong cộng đồng GamethuVN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Dark Night, 15/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bộ Quy tắc ứng xử bao gồm Tuyên bố ứng xử, Nội quy diễn đànLuật game GamethuVN.http://diendan.gamethuvn.net/threads/quy-tac-ung-xu-trong-cong-dong-gamethuvn.410401/
    bởi administrator Thiên Thanh Hi
    Đây là bài thông báo quan trọng , hiện tại box BV khá nhiều anh em không hài lòng với thành viên quản lí diễn đàn , mình dùng từ thành viên bởi vì Mod hay Cộng Tác Viên cũng chỉ là một thành viên chơi game , chỉ có hơn ở khoản điều chỉnh diễn đàn , quyền lợi được hưởng có thể nhận , là sự giúp đỡ nhanh của admin và thù lao nho nhỏ tổng kết cuối năm !
    Vì sao lại khóa bài , xóa bài , cho thẻ , các bạn bỏ thời gian ra đọc , đương nhiên chúng tôi sẽ cân nhắc những việc này ! Mục này dành riêng cho các bạn đọc và hiểu ! Cảm ơn

2. Giờ mới biết có cái điều khoản quy tắc ứng sử :V
    viết có dấu đầu câu viết hoa nhé

Last edited by a moderator: 15/6/16
    Dark Night thích bài này.
  3. Bộ Quy tắc Ứng Xử trên Diễn đàn à ku

Last edited by a moderator: 15/6/16
    MasterPieDark Night đã thích.
  4. Tất cả về quy tắc khi sử dụng diễn đàn bao gồm quyền lợi và trách nhiệm từng thành viên !

MasterPieDatSmile đã thích.
  5. t ol đt nên viết nhầm, sửa hộ t cáii Ccc thành CoC nhé, ko hiểu nhầm thè chêtr

6. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Các bạn nên đọc rõ và kỹ,để biết lý do vì sao bị xóa bài và khóa topic.

MasterPie, Dark NightDatSmile đã thích.
  7. đồng ý nhất trí 2 tay 2 chân thôi !!!

8. nói chung là tội phạm thì chẳng bao giờ thích công an cả, nên người thi hành luật bao giờ cũng bị ghét he he nói chung để được cái lọ thì mất cái chai là quy luật bất di bất dịch. giống như cái vòng bát quái vậy

Dark NightMasterPie đã thích.
  9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Các bạn chịu khó bỏ thời gian đọc nhé.

10. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

vâng em sẽ cố gắng đọc và ghi tâm cảm ơn admin quan tâm ạ , em mới chơi có gì ko hiểu và sai trái mong admin và các mod giơ cao đánh khẹ ạ @qdung93@Designer@TuyệtTình.Cốc

11. cũng do lỗi nhiều ae không biết nên khóa bài :)

12. MasterPie

Vậy bạn chịu khó tìm hiểu bộ quy tắc này nhé. Quy tắc này áp dụng cho cả game và toàn bộ hệ thống diễn đàn.

13. tớ làm gì có thời gian tham khảo đâu bạn ơi :) phải đi làm nữa ! không nhầm bài kham khảo này cách đây cũng lâu rồi tớ bên ss8 =))

14. Bị làm sao lại thắc mắc kiện cáo.

15. cách đây 2 3 tháng trả có ai thèm ngó đến bv trong khi thằng Sting nó chủi bậy vô tội vạ ko thấy đâu giờ lại lắm mod thế

Tuấn JP thích bài này.
  16. Cậu này hay này a. :))

hungvxhb9 thích bài này.
  17. mod là quản lý diễn đàn thôi còn chủi trong game là quyền của nó :))
    mềnh cũng chủi nhau trong game :)) ra ngoài diễn đàn ngoan là được ko gây chú ý :)) đỡ bị soi láo nháo vơi TTH là ăn banet ních ngay :)) ko chơi được :))
    lúc dk ních diễn đàn 90% ko ai dọc nội quy :)) trong đó có thuế ước bán thần khéo các ông cũng ấn đồng ý tôi đã đã đọc nội quy diễn đàn :))

18. Mod diễn đàn ở Bv thay rất nhiều r, mới đầu ai cũng hằng hái (chả thấy nhấc đến cs bên ngoài bận rộn), thời gian qua đi sự hằng hái đó giảm dần và biến mất. Lý do ở đây là gì " bận cv :))". Chúc các T_Mod thành công và đừng đi vào các vết xe.của các T_Mod trước :)))))

MasterPie thích bài này.
  19. MasterPie

Tuyệt Tình Cốc được gần 02 năm rồi đó bạn :).

20. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Nick diễn đàn của nv sting đã có người cung cấp tt và tôi đã banned.Lúc nick đó chửi bậy tôi chưa được phân công làm việc tại bá vương.1 điều rất buồn khi làm vừa ý mọi người thì họ cám ơn này nọ vì đã giúp họ nhổ cái gai trong mắt,Nhưng đến lúc họ vi phạm mà bị xử lý thì họ lại tỏ thái độ khó chịu và chống đối thậm chí xúc phạm.Thật chẳng biết phải làm sao.Tóm lại cứ thiết quân luật mà làm thôi,các bạn chấp hành đúng nội quy diễn đàn thì sẽ chẳng mod nào adm nào chạm vào các bạn được cả.

QuyetVoCamMasterPie đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi