8 về game QUAY LẠI X5 AnhEmX5 điểm danh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lệnh Hồ Xung, 21/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có mỗi MISA mà sao nhiều chủ thế nhỉ? Thím mang đồ x1 về x5 mà chơi

2. Có chủ nào nữa hả đồng chí?

dunggiang thích bài này.
  3. thấy có cả @hoahong110 cũng là chủ mà

4. Thì dĩ nhiên hoahong110 là tôi nhưng nick đó bị mất pas rồi.!

c0iGadunggiang đã thích.
  5. chưa thấy ai bất tử ở x5 nhỉ :))

dunggiang thích bài này.
  6. Koko2Koko5Koko6

dungchamvaoem thích bài này.
  7. bán TL rẻ thế :P

8. x5 giờ vào ko có 1 mống là sao trước đây cứ thứ 7 chủ nhất anh em đông như kiến

9. Thế cứ đam mê là phải choi acc kkhủn à. Chơi game mà ông làm như đua nhau làm ăn ngoài đời ấy nhỉ. Ảo game à

10. ChơiQuenVe ơi bán acc rồi à :(

11. Nhưng ko thể phủ nhận có những thành phần như lão ấy thì mới có 13 năm của muhn.
    Chứ cứ chỉ cắm mặt vào cày rác cả ngày, rồi mua bán mặc cả từng xu lẻ, liều chết kì kèo lên xuống thì mu mất chất lâu rồi, coi game chỉ là công cụ kiếm vài đồng bạc cắc cũng ko đáng mặt gọi là đam mê.

Last edited: 31/7/16
    c0iGa thích bài này.
  12. Dĩ nhiên đam mê chả việc gì phải chơi acc khủng, nhưng đã chơi acc khủng thì việc gì phải lo lắng như ông nói. Ông cứ lấy cái sỡ hão huyền của ông ra áp đặt cho ng khác. Đừng nghĩ ai cũng ảo như ông, ng ta cũng thoải mái lắm!

c0iGa thích bài này.
  13. các bạn đừng nói vậy...đam mê thiếu gì cách..mỗi người 1 cách chơi có người nhặt rác kiếm từng đồng 1 mua đồ==> ý nghĩa cực thử thì biết đấy cũng là đam mê chứ ko phải đầu tư 100 triệu mua acc khủng mới là đam mê đâu

14. Cuộc sống muôn màu muôn vẻ. Anh em không nên nhìn về 1 phía. Tất cả chỉ là niềm đam mê
    Mình 25 tuổi 1 vợ 1 con. Bố mẹ vk và anh em nói suốt nhưng chưa bỏ
    Mình cũng nghĩ rồi. Trước chưa đam mê thì sáng tối bia rượu có khi đi sàn đi phịch cave có cả.
    Sau khi chơi mu mình hạn chế bia rượu gái gú.
    Mình thấy đc nhiều hơn mất.
    Quan điểm cá nhân của chúng ta cũng ko nên so sánh áp đặt vào bất kỳ ai. Bởi hoàn cảnh, địa vị xã hội, kinh tế mỗi người không ai giống ai cả
    Game mà. Chơi đi ae. Trẻ không chơi - già đâm hư.

renlynguyet thích bài này.
  15. Mình ko nói về vấn đề đam mê phải mua acc này nọ, mà mình thấy tên kia nói là Cầm acc top lo sợ các kiểu mất giá, nên mới nói là : Mỗi ng có 1 cách chơi và 1 cách đam mê, đừng nghĩ ai cầm acc top cũng sợ như hắn.

16. uh...thời ss4..tôi đã từng nhặt rác 1 tháng kiếm được 6 triệu VNĐ :)) thời 1 bãi chaos lós7 80 triệu 1 viên...đam mê mua những set đồ mà tự mình cày cuốc mà có được ý nghĩa thật..nói chung MU này đem lại cho tôi khá nhiều tiền..nói không phải phét thời 1.0 đã kiếm được hơn 100 triệu tự MU này ok nói sai= chó

Judas thích bài này.
  17. chuẩn luôn :D trong G của ta có 2 ông cụ ở tuổi 50 1 ông là giám đốc phấn phối rượu 1 ông chủ nhà nghỉ :)) nhưng vẫn đam mê cháy bỏng

18. Thời 1.0 tôi cũng đốt khá nhiều tiền vào mua kiếm rồng, đến nỗi thao túng cả thị trường từ 15k xuống còn có 7k 1 cái :D!

19. đợt đó đơn vị là kiếm rồng mãi đợt sau ra kiếm ass lần đầu tự quay được cái ass full sướng tê người :))

20. 22kr=1ass hài thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi