1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

[QUAN TRỌNG] Chuyển hoạt động sang diễn đàn yeuviet.vn

Thảo luận trong 'Riêng tư' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 26/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

1. Chúng ta sẽ chuyển sang hoạt động tại diễn đàn http://yeuviet.vn
    Cụ thể tại mục: Nhóm Yêu Việt Nam

Nơi anh em tự do gửi bài, thảo luận... là box Thảo luận, chia sẻ (thay cho box Riêng tư ở bên này).

2. Để đăng ký thành viên chính thức nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam và nick diễn đàn yeuviet.vn, anh em điền vào mẫu sau: http://goo.gl/forms/dOF98b3pDz (đã có nick diễn đàn yeuviet nhưng chưa điền vào mẫu này thì vẫn phải điền).

3. Mời anh em tham gia nhóm Yêu Việt trên face:
    https://www.facebook.com/groups/yeuviet

Thời hạn đăng ký thành viên chính thức Yêu Việt Nam và diễn đàn yeuviet là 07 ngày, cho đến hết 02/01/2015. Sau thời hạn này ai chưa đăng ký sẽ được hiểu là không còn muốn tham gia nhóm, sẽ không còn tên trong danh sách nữa.

Xin cảm ơn!

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Đăng ký thành viên chính thức nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam
    Thông tin của bạn đã được gửi đi. Ban quản trị sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn!

3. Oke.hii

Băng Băng, vipladThanh Nghị đã thích.
  4. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Thông tin của bạn đã được gửi đi. Ban quản trị sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất. Xin cảm ơn!

5. em đăng ký rồi chắc ko phải đăng ký nữa đúng ko anh

6. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

2. Để đăng ký thành viên chính thức nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam và nick diễn đàn yeuviet.vn, anh em điền vào mẫu sau: http://goo.gl/forms/dOF98b3pDz (đã có nick diễn đàn yeuviet nhưng chưa điền vào mẫu này thì vẫn phải điền).
    Vẫn khai báo bình thường em ơi!

Băng Băngviplad đã thích.
  7. giangkendy

giangkendy Chiến Binh

e đăng kí oy ạ

Băng Băngviplad đã thích.
  8. Em đã thông báo thành công nhưng khi nhận thông báo email nhận được lại báo tài khoản đã sử dụng. Mong anh hải kiểm tra và id muốn tạo 0onobitao0 ai đã tạo thế

Last edited: 28/12/14
    Băng Băng thích bài này.
  9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Các thành viên sau chưa đăng ký:
    @Ấm Poor, @ThienDe, @chienchoe, @AnhVanYeu, @GirlMU, @zThienMenhz, @kelangdu9z, @viplad, @SonTayPR, @Thuydoll

Đều là chỗ anh em đã làm việc và gặp nhau nhiều nên đặc biệt nhắc anh em điền vào đơn đăng ký giúp. Sau khi nhắc, ai vẫn không muốn điền vào đơn đăng ký thì tôi sẽ hiểu đây là do người ấy bận rộn công việc (và cũng không tiện nói) nên rút khỏi nhóm.

Thời hạn vẫn không thay đổi là đến hết 02/01/2015.

AnhVanYeuzThienMenhz đã thích.
  10. Bận quá lại mới bị xòe đau quá :( Để gần hết hạn đăng kí chốt sổ xem sao :)

Thiên Thanh HiThanh Nghị đã thích.
  11. Like cái gì mà like ko hỏi thăm gì cả :(

Thanh Nghị thích bài này.
  12. Có khi là người cuối cùng.

Thanh Nghị thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi