Thắc mắc Quan trên bế Chinpoko rồi sao ông Giáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kendamilUK, 11/5/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

Quan trên đã xích em Chinpoko và lôi đi cải tạo nhân phẩm rồi ông Giáo ạ !
    tại sao ATULA NgocDiep o0LCStar0o vẫn hàng ngày ngáo keo đánh xuyên rào được nhi?phải chăng nó là một thành phần tất yếu của xã hội mà quan trên ko sờ vào được?
    Theo như quan điểm của mấy anh chuyên dùng cà na để lau chùi đánh bóng thì sẽ nói là

1 là con ông cháu cha
    2 là thành phần chí phèo của xã hôi
    3 là thành phần cung cấp tài chính và là nguồn thu của game
    4 là công cụ kiếm ăn của :-q để hai bên cùng có lợi

(note image : dít i dờ cù lì)
    FreeBirds1nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì quan điểm như mấy anh dùng Cà Na mà Bím shop kia đang bán để chuyên lau chùi bi và đánh bóng vết xước nhẹ thì không thấy đúng.
    1 con ông cháu cha thì không phải rồi
    2 thành phần chí phèo cũng không phải vì trên mặt không có vết rạch ăn vạ nào.
    3 thành phần cung cấp tài chính nguồn thu của game thì càng không. mười mấy năm nay fan làm vì đam mê chứ làm gì có chuyện tiền ở đây các ông Giáo nhỉ.(có lần fan đã nói với tôi rằng " tiền thích lắm nhưng không thể phá nguyên tắc của game được" từ lúc đó tôi phải tải ngay Bandicam về )
    4 công cụ kiếm ăn để hai bên cùng có lợi(hai bên ở đây là người duy trì game và cù lì) cái này chỉ đúng một nửa của cù lì thôi.
    Tóm đi tóm lại là chưa tìm hiểu được nguyên nhân tại sao các con giời sử dụng autopk công khai mà chưa bị xích lôi đi.nhưng mà không phải lấy đó làm tự hào mà sử dụng tràn lan đâu các con giời ạ. ưu ái thì nó cũng có giới hạn thôi. đừng mang cả gui lên autopk từ trong ra ngoài rồi có ngày bị xích lại và lôi đi như
    con chym bé bỏng đó
    up lại để lấy thêm động lực bandicam

và cuối cùng là ứng cử viên sáng giá nhất Chym bồ câu

Koko1Koko1Koko1

Last edited: 11/5/21
    SángVN thích bài này.
  2. chắc chắn là nhiều tiền nên kệ

3. Kêu gào. Quay 1 lần auto mà lên đây khóc là ngày nào cũng auto

Last edited: 11/5/21
  4. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

bạn nhầm. nếu ở VN bạn có là ông trời thì cũng tèo nếu lệch pha với pha chính. cũng như ở trong game thôi. có tố cáo fan sẽ gửi tin nhắn zalo đến chủ acc và hỏi có gì để nói không?(tất nhiên là với top thôi. còn tầm như maxnhanh thì ko cần nhắn) và tất nhiên chủ acc sẽ trả lời " em cắn cơm cắn thịt em lậy anh! anh tha cho em nốt lần này" . nhưng nốt thì nó cũng có giới hạn thôi. cứ autopk phá game lắm thì cuối cùng cũng khóa. ví dụ như Dương Vật chym bồ câu. auto lên auto xuống thì mặc định là ăn khóa. ví dụ nữa là Zeus khi bị khóa autopk thì fan nói chuyện với chủ acc chứ cần gì giải thích với mấy anh cú lì làm gì cho mệt =))

Hận Cô Độc thích bài này.
  5. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

vẫn có những clip autopk được quay bạn ơi. không phải cóng

6. Maxell

Maxell Chiến Binh

không chơi được thì nghỉ , lập clone tố cáo làm gì

7. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

bạn ví với xã hội việt nam mà bạn quên là ở VN có hòm thư bóp tí à nhầm góp ý à. và các anh công an vẫn khuyến khích rằng tố giác tội phạm chúng tôi đảm bảo sự tuyệt mật cho bạn. nhìn toàn diện mọi mặt lên bạn. sao phải clon với chả cờ lôn mà đã làm bạn tức tối thế

8. bài viết thật là bái phục, Bợm 2 đã xuất hiện rồi ư !

9. con phò chippoko này ko có quan trên đỡ thì cũng chỉ như Nguyễn Đức Chung hoặc Đinh La Thăng vẫn bị bế đi hết còn mấy chú ATULA Zeus NgocDiep chắc ngang tầm phó thủ tướng rồi chủ tịch không thể bế ra nổi :))

10. Block hết để mấy thằng bất tài bọn mày lộng hành à :))

11. Làm tốt lắm bạn.

12. Cố lên hãy dành hết thanh xuân để quay clip 19 Lấy acc chính mà tố lấy ID clone làm gì Linh cẩu :))

Uy Vũ thích bài này.
  13. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

có ai đó dẵm vào đuôi bạn à mà vội tru tréo lên thế?hay cà na bím ai cũng vậy nhỉ

14. block hết đi xem arena có vui hơn j nào =))

15. dẫm vào đuôi nó cắn cho rách mông

16. Ơ đúng Linh Cẩu rồi :))

17. Screenshot 2021-05-11 234147.png

Đi khám tự kỉ đi =]]

18. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

tôi tự hỏi là có dẫm vào đuôi bạn đâu mà bạn cứ tru tréo lên thế nhỉ? hay bạn dùng cà na bím để lau bi cho nó bóng quen rồi nên cái gì cùng sồn sồn như địch vào đồn vậy?.toppic tôi đăng thì tôi xem chứ tôi đâu như bạn toppic nào cũng vào lau bi hộ . thật nực cười với bạn

19. :)) thế kia người ta gọi là spam

Nên tạo 1 topic "Tập hợp ngững clip tố auto của cả sever - nhà báo Linh Cẩu" . Nên quay 24/24 phục vụ nhân dân, dạng nước sông công lính ấy :))

Làm việc cơ đầu óc tí đừng công nhân thế nó lại thành tự kỉ :)) lời nói thật thường rất chối tai cứ ngẫm đi :)))

Nước sông công lính :))

hoabach96 thích bài này.
  20. =)) Acc cùi autopk fan còn chả khoá nói gì acc top, quay clip mất công thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi