Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhất trí cao !

2. muốn cho mượn ác là phải cho cả ma ƯT.mà cho mã ƯT là mất 3 bạc.mà 3 bạc đấy vào túi ai.vào túi ai bây giờ.

3. Em đồng ý hai tay vsADM. BQT. Với phương án chính chủ. Mpwí pk dc

4. that's a good idea

5. nghĩ lại thì tại sao cứ phải chính chủ với ko chính chủ nhỉ . bỏ cái chữ trên đầu đi thay bằng chức danh như hồi trước là mọi người vừa PK thoải mái mà chả biết ai vào với ai . ko biết chính chủ hay ko chính chủ để mà ức chế ^^ => giải quyết được vấn đề

LinhHonQuy thích bài này.
  6. Ý kiến rất tuyệt vời chỉ nhữg acc chính chủ mới được phép pk thì quá là ổn rồi

7. Phải đúng ip với đc pk là chuẩn rồi a fan

8. A đoán sai rồi. Ngược lại hoàn toàn nhé . E nghĩ chắc bác cũng hay mượn ac người khác đếy :P hehe

9. Làm thế này cho các ty xe đạp mượn đỡ quấy rối ae!

10. Em đồng í :D bác làm như thế là chuẩn k bây h toàn mượn acc vào pk rồi chửi khó chịu lắm bác ạ LIKE!

11. Bỏ 1 phiếu cho phương án 1 luôn và ngay

12. Bác cứ cho đúng IP mới được PK tránh cắn bừa lúc hỏi đến lại bảo ai đó cầm.

13. dung Viper trả mất đồng nào. Có vấn đề đưa mã ưu tiêu nhầm đối tượng nó đổi số thì mất acc ^^

14. tôi cũng toàn đi mượn acc ha oai, nhưng tôi cũng đồng ý với ý kiến nay`.. nhanh lên bác Fan ơi ^^

15. Những thằng mượn acc đi PK phá phách ko biết nhục hay sao mà còn dám vào đây lên tiếng nhỉ? @@
    - Muốn PK người khác thì lấy acc của chính mình mà đi PK =))
    - Lắm thằng cùi mượn đc cái acc Top đi phá arena luôn tỏ ra rất hổ báo cáo chồn. ;))

toiyeumuhn thích bài này.
  16. ngon rồi đấy theo ý kiến đông đảo ae game thủ thi pa1 là ok rồi:-h

17. cái này ông nói không đúng. đã có lấy mã qua viber free lâu rồi.
    còn cái việc pk hay không pk theo tôi thì ai đã chấp nhận sang PK thì nên chấp nhận việc bị PK còn không cứ nonpk mà cày. rõ ràng phòng nonpk hiện đang nhiều hơn phòng pk rất nhiều vậy tại sao cứ lăn sang phòng pk mà cày. muốn train quái ngon ko bị ks thì nên chấp nhận việc bị bem.
    cái gì cũng có cái giá của nó.

Last edited: 2/11/14
    DaiGiaNgheo thích bài này.
  18. chuẩn luôn rồi bác ạ

xcanglongx thích bài này.
  19. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Sai ip không pk được cũng hợp lý thôi vì tình trạng mượn acc pk linh tinh rất nhièu có khi còn không phải bạn của chủ acc mà là bạn của bạn bạn vào acc do để pk linh tinh ý chứ :))

20. ra đường sợ nhất công nông, lên arena sợ nhất thằng ko acc nào, a e tán thành mạnh , các con giời cầm acc hộ hoặc chỉ là mượn vào phá game sẽ hết cơ hội nghịch ngợm. hic sớm nay đã đi 1 tm rồi` ..

xcanglongxtoiyeumuhn đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi