Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế này thì acc mình chỉ bị đứng cho nó phang :((

2. quá đồng ý luôn :))

3. Kiểu này mà chỉ có ip mới pk đc thì giá acc giá đồ lại xuống giá ầm ầm.
    Cho mượn acc mượn ip đến khi các vụ trộm đồ trộm tài sản gia tăng thì ai là người giải quyết ? Fan gia ý tưởng này chỉ khiến mấy thằng ăn trộm mừng thầm mà thôi.
    Người ta bỏ cả đống tiền đầu tư acc khủng đồ ngon để đc đứng top, vậy mà hết hạn chế cái này đến cái khác .

DaiGiaNgheo thích bài này.
  4. bạn ko muốn mất acc với đồ thì không cho ng` ta mượn nữa. còn muốn đứng top thì chịu khó cầy kéo và bơm nhiều tiền vào nhé. chúc bạn thành công

5. thế thì những lúc mất ip hay ngồi ngoài net thì sao..

6. Như thế này mới là thước đo Tình Anh Em nè :)) Chả ai tự nhiên cho 1 người ko quen biết mượn Acc phải ko bạn ;))
    Muốn ko mất đồ thì tự chơi hoặc đưa cả IP . Còn mất đồ thì chả trách dc ai . Trách mình có lũ anh em khốn nạn thôi :))

7. chả lẽ bạn cho thằng trộm IP à, nếu là ae thỳ ngại gì

8. hết lính đánh thuê ;))

9. Cái gì cũng có nguyên nhân của nó . từ có ý định từ trước, đến bị khiêu khích và thời cơ đến mới cấu thành việc phạm tội. Chứ ko phải bản thân kẻ phạm tội khi sinh ra đã là tội phạm , nên đừng nghĩ nó quá đơn giản từ 1 góc độ .

10. mình nghĩ hợp lý nhất là bác fan nên để cho các máy ko chính chủ ko pk được ở các map riêng nhưng vẫn pk được ở các map chung và vào trong đấu trường

11. Nghe mấy thánh phán đến tình a e mà mình thấy cuộc sống màu hồng vãi.;))

12. nếu đã hạn chế như thế thì cho acc chính ip pk thoải con gà mái để khỏi kêu khóc không phải chính chủ pk nữa đi, rửa tội thì tính tất cả pk bao nhiêu cũng 5m/ 1 phát rửa tội. Acc top đem về để cắm chuột ngắm thì cũng chả có j mà phải đầu tư. Ra quán nét mà cập nhật ip xong bị nó soi pass 1 phát thì xác con nhà định.

13. 81% la chính chủ .19% kia là toàn cầm acc người ta đi fa .nếu đc xin ủng hộ 100% với bác Fan nhiều tuổi

14. theo mình thế này có vẻ hợp lí hơn. những thằng đi mượn acc khi PK bị rơi 5m zen không có zen thì tự hỏng đồ, như thế chủ acc sẽ quản lí tốt hơn.

15. ủng hộ, để mấy thằng trẻ trâu hết mượn nick về oai với mình :)).

16. Bac Fan làm vây cũng hay nhưng em có 1 ý kiến:
    - 1 nick có thể đăng ký được IP 3 máy khác nhau
    như vây em nghĩ sẽ giúp ae 1 cách tốt hơn. em thấy ngày trưoc anh đã nói về vấn đề đăng ký IP 1 nick trên nhiều máy mong anh nhanh hoàn thiên .

17. Em thấy như thế là hợp lý nhất đỡ bị ức chế khi cày

18. Đầu óc bạn có vấn đề à? Cho mượn ip nếu mất đồ thì phải chịu hiểu chưa?
    - Bạn nói giá acc tụt xuống à? Đúng là điên chẳng hiểu cl gì hết

19. like 1 phiếu cho Fan

20. chắc có vấn đề thật bác ạ, ko biết ý ông ấy là đúng top sat thủ hay top gì nữa :)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi