Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em_ut

em_ut Cư Dân

quá hay. đồng ý đồng ý đồng ý

2. Vote p/a 1
    Game thì đánh quái là chính ko phải đánh người
    Game ko đc bạo lực quá
    Mấy ae nên kiếm cho mình 1 acc cho xứng tầm cá nhân. Còn ko thì nhìn người ta chơi thôi
    Fan ko hạn chế PK, chỉ hạn chế người phá game gây ức chế ng khác
    Thanks Fan

Ham Học HỏiLong Nguyễn đã thích.
  3. Theo như lời A nói . Những máy đăng kí đại chỉ IP mới có thể đi PK được. Nhưng do địa chỉ IP của chỗ E đc bảo mật nghiêm ngặt , E đã thử nhiều lần đăng kí IP , lúc đăng kí thì được. Xong lúc vào game và quản lý account thì vẫn báo là Phải đăng kí bảo vệ IP .
    ==> Như vậy thì E sẽ mãi ko đi PK được ak

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

đồng ý với bác Fan

5. Đôi lời gủư a Fan: Hãy để cac Gamer được thể hiện hết mình dù chính chủ hay không!!!
    Thứ nhất: không phải ai chủ acc cũng cho mượn acc, thường là anh trong G, quen biêt và hẳn là chủ acc cũng hiểu lý do mượn acc vì thế anh fan ko phải lo cho " khổ chủ"
    Thứ hai: giả sử chủ acc có thù oán,
    có đối địch nhưng nhờ a e khác cày kéo hộ thì sẽ thế nào? Đứng nhìn người khác pk minh?
    Thêm nữa, khi ko chính chủ bị ăn thần mã, bị người khác pk thì sao???
    Mong a Fan xem xet lại ý tưởng này!

6. Chỉ toàn những người không chính chủ phản đối thôi.Fan tính toán trên số lượng ý kiến người chơi chứ không phải chỉ để phục vụ 1số ít.

7. mong fan fix lại cho máy không chính chủ được phép pk lại đối phương nếu bị pk,và cho phép khi vào đấu trường được phép pk ở máy không chính chủ

8. Mồi lần ra quán Net chơi lại phải đăng ký lại IP thật là phiền hà.

9. đúng vậy có phải ai cũng có máy tính riêng ở nhà đâu
    mình chả bao giờ cho ai mượn acc nhưng cũng không đồng tinbhf với ý kiến của bác cường fan

10. ủng hộ phương án 1.

11. Cái này fan khác bit. Game mag tính chất vui vẻ mà vui vẻ là thê nào là đc pk thoải mái làm cho đối phương ức chế lăn ra mà chêt ý mới thích

12. chả hiểu cứ cắm đầu vào cày thì có gì là vui,cày cuốc là để khoẻ lên rồi di pk thế mới là game

13. Quá hay, đây sẽ là một sự khác biệt và hoàn toàn tiên tiến mà chỉ Mu HN mới có. Tôi yêu Mu HN vì admin luôn có những chính sách mới hoàn toàn phù hợp "lòng dân" như thế này.
    Bản thân tôi rất sợ người khác mượn acc mình đi PK người khác. Đến khi tôi onl tự dưng 1 team kéo đến đánh túi bụi ko biết chuyện gì đang xảy ra. Thì ra lí do là do có người mượn acc tôi đi Pk ai đó. Phải thanh minh này nọ rất mệt mỏi.
    Hoàn toàn nhất trí với admin, ai ko có IP thì sẽ ko thể PK đc. Như thế sẽ ko phải lo lắng khi đưa acc cho ae trong Guild. Vì có lúc mình cũng phải đưa acc cho ae trong Guild để nhờ ae cầy.

14. E đồng ý là chỉ có acc chính chủ mới đc phép pk thôi. Bác Fan làm việc nhanh đi thôi ;))

thuongtv thích bài này.
  15. Kaka khó rùi đa số theo chính chủ

16. ôi thế thì buồn quá, thỉnh thoảng mược acc anh em trong đi pk cho đổi gió mà :(

17. pk cứ phải thoải con nhà bà mái mới hay chứ

18. hơ hơ. cho mấy thằng rr hết hống hách, ta đây. chơi là fai công bằng. 1 qđ sáng suốt. vote 1 vé cho A.D.M

19. Xét cho cùng rất đơn giản,muốn mượn ac mà Pk được thì phải win được MUT của chính chủ,ae với nhau thì quan trọng j vài chuyện lẻ tẻ hehe

20. Ủng hộ quyết định này của bác Fan. như thế sẽ hạn chế được mượn acc khủng đi phá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi