Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) cứ từ từ

2. bạn có từng xem ai là Triệu phú, không phải lúc nào cũng là đa số đúng nhé. Cái games này sinh ra vốn dĩ của nó đã là pk, cái ip sinh ra là Fan chống mất đồ cho ae vì công sức ae đầu tư tiền + time theo games hơn 10 năm. Giờ nói không cho pk thì lấy ý kiến những hàng top xem.

3. like cái chỉ có anh nghị là nghĩ xâu xa :))

4. thế khác nào bạn chửi Fan là đem cái bình chọn ra làm trò đùa , trò cười cho thiên hạ .. đã là game thì phải có cộng đồng .. bây h chả lẽ cứ có bất cứ thay đổi lớn nào FAN lại PM hỏi top thương gia hoặc top này TOP khác à ... NỰC CƯỜI VL

phucphuong thích bài này.
  5. Bạn hoa mắt à ...

6. không phải là trò cười cho thiên hạ vì topic chỉ là lấy ý kiến tham khảo, còn về thiệt hại hay không thiệt hại tự các acc cho mượn hiểu rõ. Muốn không thiệt hại thì đã không cho mượn, muốn không bị pk thì đã có quá nhiều phòng nonpk. Cứ như 1.0 ss3 ss4 ss6 người ta mượn acc thì nghỉ hết rồi ah.

7. ae dùng lời lẽ chuẩn mực k xúc phạm nhau nhé

8. FAN ko nói đến 2 chữ " THIỆT HẠI " lần nào cả.. chỉ nói đến bọn cờ hó đi mượn acc rồi PK người khác gây khó khăn , Phiền nhiễu cho ae ...

9. Đọc lại từ đầu nhé, còn nếu nói games nào mà không có người mượn acc, games nào pk mà không cho mượn acc => có thông báo từ đầu thử xem có ai chơi không. đã là chỗ pk lên cày thì phải chấp nhận, còn muốn giữ văn hoá games thì tốt nhất là mở lại toà án binh sử block acc nào dùng ngôn từ không đúng => việc quản lý acc tự nhiên tốt mà vẫn pk được

10. thôi ae không cay cú nào. đâu khắc có đó

11. để 1time nữa nếu k ổn F sẽ điều chỉnh lại sao cho hợp lí mà.ae nóng vội quá mất...=))

12. chuẩn rồi bác toàn các thím '' Không chính chủ '' PK thì hay thôi rồi luôn :D

13. Tớ thấy cậu là người từ đầu đến giờ kêu la nhiều nhất không biết là nó có ảnh hưởng gì đến bạn không < bạn đi mượn acc và chuyên pk người ta phá đám ah. đấy là thú vui của cậu à > Cậu có acc cậu muốn pk đó là chuyện bt còn đi mượn nếu là anh hay bạn cậu thì người ta sẽ đưa ip cho bạn mà vấn đề gì đâu :(

DKno1X5 thích bài này.
  14. nói hay

15. Đã poll close đc mấy hôm rồi mà sao bác Fan chưa có 1 quyết định cụ thể nhỉ? Những ng ko chính chủ mà muốn ra oai pk ng khác thì tốt nhất tự bỏ tiền ra mà mua acc mua đồ =))

thuongtv thích bài này.
  16. Bác Fan làm luôn đi kết quả bình chọn rõ ràng rồi cho cái bọn đi mượn acc hết ha oai

17. cứ từ từ đâu sẽ có đó . các thánh phán như thần ấy

18. ip thì không khó =)) chỉ khó 1 cái là số người chơi giảm, Acc top không ai cầm thì đi bém gà chán lắm. Chơi mà không có cảm giác thì chẳng có gì là thú vị, chỉ sợ đến lúc không cho khác ip pk lại phải đi bém gà.

19. Fan ra như thế này là ko đc rồi
    e hỏi @fantansymc nhé
    a đang đi chơi mà bị thằng khác nó đánh chẳng lẽ a lôi nó về nhà mình để đánh lại ak
    chính chủ hay ko chinh chủ thì đã sao
    chính chủ đã chấp nhận đưa acc cho người khác mượn thì ngta cũng phải chấp nhận mọi vấn đề xảy ra với acc cuả mình
    chính sách Fan cho pk tối đa 100 mang đã là quá đủ rồi giờ lại thêm chính sách này nữa thì ko đc

20. Mở dv pk mướn ai k chính chủ pị pk thj pm gjá rẻ bất ngờ ngan vs phí clear pk thôi

Theo mình nghĩ nên có thêm shop thuê acc, sẽ khoá giao dịch acc đó tối đa thuê tùy chủ acc ,cho phép pk với acc thuê ,để mọi ng đc th0ải c0n gà mái pk

Last edited by a moderator: 21/11/14
    thuongtv thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi