Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chịu khó làm thân vví hàng khủng sẽ có IP ngay mà ^^

hoahong110 thích bài này.
  2. Fan làm thế này rất hay. Nếu đã xác định là anh em thì cho người ta cái IP để ng ta pk mất đồ ráng chịu lúc đó lộ rõ anh em. Vì nếu ko có vụ này chủ acc vào acc xong đi bem lung tung rồi bảo ko biết ko vào thằng em nó vào nó nghịch thế là huề. Nên tốt nhất là chính chủ thì kiểu gì acc lừa đảo thế nào bem thế nào chửi thế nào thì chủ acc xác định là phải chấp nhận!

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  3. theo tôi 8-> nên tăng mức giá xóa tội lên 40tr zen/mạng ;;) và thời gian rửa tội tăng gắp 5 lần <:-P mỗi người chỉ đc pk tối đa 20 mạng ;;) là ok ngay thôi mà (sốt rét ) #:-s#:-s#:-s các bắc thấy sao \:D/\:D/\:D/

4. Làm vậy thì giảm hay của game , game ng ta đầu tư tiền vào giết 20 mạng là hết. Thấy chán ko? Chủ yếu là ng ta đầu tư tiền vào thì ng ta mới là chính chủ mới đc quyền tiêu tiền. Còn mấy ông cáo mượn oai hùm thì next.

5. ko bit bác fan bao gio mói thuc hiên nhỉ

6. acb0147

acb0147 Cư Dân

đỏi ip dc gì vẫy

7. Vote một phiếu cho bác Fan

8. nói một hồi mà ko biết muốn nói gì :P

9. Toi nghĩ để ntn chắc chắn sẽ có nhiều ý kiến trái chiều. thiết nghĩ Fan có thể để map arena chết hiển thị đúng vị trí chết là đc. như vậy sẽ trả con ai phàn nàn về vấn đề này nữa.

10. Của ai người nấy dùng ! Lấy char khủng của người khác đi PK để thỏa mãn tính hiếu chiến của mình chứng tỏ người đó nhầm to. Hãy lấy acc của mình " Chính Chủ " mà chứng tỏ thực lực của mình .. Đừng mang cái lỗi IP hay j j đó ra làm lý do vì adm đã cho lấy full 20 mã ưu tiên free qua Viber rồi.

WESTLIFE thích bài này.
  11. Anh fan xem lại cày thuê thế thì ức chế lắm

12. Đề nghị acc sai ip được pk 10lần trong 1h
    chú ý bạn đã pk 10ng bạn k được pk trong 1h tiếp theo

13. bác fan đã ap dụng rất hay vi 1 mu lành mạnh>:D<

14. @fantansymc anh xem lại em góp ý như thế này xem có được không, ở đây a lo nghĩ cho các acc top ae chính chủ sẽ thiệt hại vậy anh hãy cho thêm 1 loại mật khẩu tương đương mật khẩu đăng nhập acc bây giờ mà ae vẫn có thể pk thoải con gà mái như bây giờ (nếu acc chính chủ nào không sợ thiệt hại và không ngại muốn acc mình hổ báo mà không có time ol vẫn được ae biết đến sẽ đưa loại pass này cho ae chơi) acc chính chủ nào sợ thiệt hại thì không cung cấp pass pk này ^_^ về phần chat trong game thì anh cho các acc không chính chủ chat được trong pt, trong G kẻo không lại như thằng câm thì khổ lắm :))

15. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Thế này chả con mấy ai đầu tư ac làm gì cả vì ức chế người ta mới cay cú bay chỉ có chủ ac mới pk được mà đa phần chủ ac khủng ở MU này toàn dân đi làm la nhiều

16. thế này mới nhiều người đầu tư acc mới đúng, vì chính chủ mới pk được => không chính chủ sẽ bị ức chế mà ức chế thì phải sắm 1 con hàng mà pk lại :)

17. nói chung là không phải của mình thì đừng ra oai thế thôi.

18. Vắnh mợ thi chợ vẫn đông !
    Ko có mợ thì chợ vẫn hoạt động bình thường đấy thôi ...
    Cái kiểu này là hơi khó kiếm ăn nên kêu hả em
    Phải chấp nhận sống chung với lũ lụt đi

Cũng đừng bao giờ lấy lý do thách thức : sẽ ko ai đầu tư
    Mà phải nghĩ sau vụ ( chính chủ này ) sẽ rất nhiều người cảm thấy thoải mái vì acc mình ko còn bi xâm phạm hay bị ảnh huơngr

19. Sao lại cấm CHat rồi ah. Cày hộ đi xin Pt mà không hỏi được..theo em lên bỏ phần cấm chat

20. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

cấm từ sáng mà anh h xin pt cứ đúng múa thui ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi